ขอเชิญร่วมงานแบ่งปันรอยยิ้มให้น้อง ครั้งที่ 1 - หน้า 3

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขอเชิญร่วมงานแบ่งปันรอยยิ้มให้น้อง ครั้งที่ 1

Junior Member deathnote's Avatar
    สถานที่
    ดอน**หลึ๋ม
    ขอบคุณ
    0

Talking อยากไปมาก แต่กลัวรถเสร็จไม่ทัน

อยากไปมากงานที่บุรีรัมย์ จะได้แวะไปเล่นกะเพื่อนที่นั่นด้วยไม่ได้ไปหาเพื่อนน านแล้ว ผมก็กลัวรถเสร็จไม่ทัน งานไกลจากเมืองมั๊ยครับ em97
    DEATH NOTE # 1-2

Junior Member dawdang's Avatar
    สถานที่
    champhae club
    ขอบคุณ
    0

ไกลหรือเปล่าจากขอนแก่น

Senior Member batmosman's Avatar
    สถานที่
    UnDEatH ClaSsiC biKe
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เอส club 1980 อ่านข้อความ
    ผมอยากทราบว่ามันห่างจากอำเภอชุมพลบุรีไกลไม...และออ กไปทางไหนครับถ้าถึงสุรินแล้ว.. ช่วยบอกด้วยนะครับ
    งานดีๆแบบนี้พลาดได้ไง .......

จาก เอส club 1980
    ขอโทษครับคุณ เอส มีสมาชิก กลุ่มผมหลายคน ไม่ค่อยจะสบอารมณ์และมาฟ้องกับผม กับการที่คุณก๊อบรูปแบบรถกลุ่มผมแล้ว เอารูปโลโก้ กลุ่มคุณมาแปะ แบบนี้ครับ โดย เฉพาะ ประธานกลุ่มผม ที่เป็นคนออกแบบเอง ขอความกรุณา ลบหรือ เปลี่ยนด้วยครับ ผมเชื่อว่าคุณมีความสามารถในการออกแบบเอง การเอาโลโก้มาแปะทับโลโก้เดิมของกลุ่มผม ผมถือว่าไม่ให้เกียรติกันครับ เทียบดูจากรูปข้างล่าง กับรูปหน้า 5 ครับ

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย batmosman : 01-05-2007 เมื่อ 03:36

Junior Member NaKaMuRa's Avatar
    ขอบคุณ
    0

งานดีๆ อย่างนี้ ไม่ น่า พลาด นะ ง้าบ
    Classic คือ /\7 เดินทางไกล คือ ประสบการณ์

ยามเวิ้นโพล้ เพล้เร้กเก้ ออกัส เฝ้าคอยคนฮัก นั่งแลซันเซต

Member navin's Avatar
    สถานที่
    สะพานสั้น_Classic Club
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up สะพานสั้นคลาสสิค ดวงไฟบุรีรัมย์

ไม่ว่าหนทางจะไกลแค่ไหนเราเชื่อว่าคุณ ทำได้

ไม่มีลิมิตชีวิตเกินร้อย

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Exclamation สะพานสั้นคลาสสิค ดวงไฟบุรีรัมย์

ไม่ว่าคุณจะอยู่ไหนมีจัยรัก 2 ล้อ เราพร้อมเสมอ เพราะเราหัวจัยเดียวกัน

ดวงไฟบุรีรัมย์

nu7662's Avatar
    สถานที่
    Black sheep club udonthani
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ..........

ขอเข้าที่ประชุมก่อนนะครันem88 em88
    BLACK SHEEP CLUB UDONTHANI
    https://www.facebook.com/weloveska
    donkykong7662@hotmail.com
    รับถักผม dreath lock ถักเปีย ถักคอลโลว สักลาย ราคากันเองครับ

สนใจสามารถ ติดต่อได้ที่ 083-333-2623 หนู

Junior Member nutingza's Avatar
    สถานที่
    mc เมืองอุบล
    ขอบคุณ
    0

em97 เด่วเจอกันคราบทุกem97

รูป รูป  

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...

ขออนุญาติเพิ่มรางวัลคร้าบบบบบ

ขอเชิญร่วมงานแบ่งปันรอยยิ้มให้น้อง ครั้งที่ 1

เพื่อสมทบทุนสร้างห้องสมุดโรงเรียนบ้านตลาดโพธิ์(ศรี ตลาดโพธิ์) ต.ตลาดโพธิ์ อ.ลำปลายมาศ จ. บุรีรัมย์
    จัดโดย กลุ่มสะพานสั้น classic club (ดวงไฟบุรีรัมย์)

5 พฤษภาคม 2550
    เวลา 11.00 น.ตั้งขบวนที่ห้าแยกแห่รอบหมู่บ้านเข้าโรงเรียนบ้านต ลาดโพธิ์
    เวลา 13.00 น ลงทะเบียนเข้างาน เพื่อสมทบทุนห้องสมุดโรงเรียน พร้อมรับของที่ระลึก
    (หางบัตรมีรางวัล) ค่าลงทะเบียนท่านละ 100 บาท
    เวลา 16.00 น ร่วมรับประทานอาหารเย็น/พักผ่อนตามอัธยาศัย
    เวลา 18.00 น นำรถแต่ละประเภทเข้าประกวด
    1. ประเภทความคิดสร้างสรรค์
    2. ประเภทตกแต่งสวยงาม
    3. ประเภทสุภาพบุรุษเดิม
    4. ประเภทสุภาพสตรีเดิม
    5.ประเภทกลุ่มที่มามากที่สุด*
    6.ประเภทกลุ่มที่มาไกลที่สุด*

เวลา 20.00 น ประธานกล่าวเปิดงาน/ชมกิจกรรมบนเวที
    - แลกเปลี่ยนของที่ระลึกจากเจ้าภาพ
    - ประมูลของที่ระลึกเพื่อสมทบทุนสร้างห้องสมุดให้กับโร งเรียนบ้านตลาดโพธิ์
    - ประกาศผลผู้ชนะการประกวดรถแต่ละประเภท
    - ร่วมสนุกจับฉลากหางบัตรพร้อมรับรางวัลสำหรับผู้โชคดี
    - ร่วมสนุกกับวงดนตรีมัน ๆ เร้าใจ

6 พฤษภาคม 2550
    เวลา 07.00 น. ถวายภัตตาหารเช้าแด่พระสงฆ์จำนวน 9 รูป
    เวลา 08.00 น. ทำพิธีมอบทุนสมทบทุนสร้างห้องสมุดโรงเรียนบ้านตลาดโพ ธิ์
    • สอบถามรายระเอียด
    • ผอ.วินัย จันทะเทนชัย โทร 089- 8445264
    • อ. สมคิด สำเลิศรัมย์ โทร 085-0289007
    • ช่าง โอ และช่างนุ โทร 0813907992,081-3902414
    • พี่บอย โทร 081-3899593

Junior Member mailam3's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าเสิงสาง
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ชมตะวัน

em94 ชมรมรถเก่าเสิงสางไปแน่นอนคับแล้วเจอกันเด้อคับเด้อ
    ข่าวดีสำหรับนักศึกษาที่ขี่!
    รถสกู๊ตเตอร์ แลมเบร็ตต้า
    จะช่วยให้ท่านมีเวลาดูตำรามากขึ้น/\2

Junior Member SKClassic's Avatar
    สถานที่
    ตักสิลา
    ขอบคุณ
    0

ชมรมรถโบราณเมืองตักสิลา (มหาสารคาม)
    จะออกเดินทางในเช้าวันที่ 5 คับ...... ไปแน่นอน เจอกันที่บุรีรัมย์คับผม...em97

Junior Member classicprt_c95's Avatar
    สถานที่
    BANGMOD CLASSIC
    ขอบคุณ
    0

อย่าพลาดนะ

"บางมด" อ่านว่า บ า ง - ม ด คน รัก รถ

กิน ดื่ม สืบพันธ์ แล้วก็ตาย อยากได้เท่านี้ใช่หรือไม่

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบคุณทุกกลุ่มทุกคนที่มาร่วมทริปนี้คร้าบบ

ถึงแม้งานนี้เราจะเจอกับฝนฟ้าที่ไม่ค่อยเป็นใจซักเท่ าไหร่ em89 แต่ก็ต้องขอขอบคุณทุกๆคนที่มาร่วมสนุกกัน ต่อสู้กับสายฝนช่วยทำให้งานนี้ผ่านไปด้วยดีครับ
    Name:  000.jpg
Views: 454
Size:  125.1 KB

em95 ขอขอบคุณจากใจเจ้าภาพครับ

Bookmarks