สวัวดีคับพีน้องชาว undeath ปากน้ำโพอยากรู้จักคับ

ชื่อกระทู้: สวัวดีคับพีน้องชาว undeath ปากน้ำโพอยากรู้จักคับ

มาตรฐาน สวัวดีคับพีน้องชาว undeath ปากน้ำโพอยากรู้จักคับ

สวัดดีคับพี่น้อง ผม ชาย ปากน้ำโพ ( นครสวรรค์ )อยากรู้จักพวกพี่ๆๆเอาไว้ถ้ายังไงขอให้มีความสุขกัน ทุกคนนะขอรับ ว่าจะเดินไปทำความรู้จักที่งานปากช่อง แต่ดันเมาก่อน...อิอิอิ
    อีกอย่างก็ขอดูรูป สาวๆๆและหนุ่มๆๆ ของกลุ่มทีคับว่างๆๆก็เข้ามาในบอร์ดขอเราได้ขอรับ
    ฮอนด้าคราสสิคปากน้ำโพ ( นครสวรรค์ )
    สุนทรภู่ครูกวีขี่สแมช
    แบงค์วงแคลชขี่มีโอโก้หนักหนา
    เสกโลโซขี่นูโวตามมา
    ส่วนตัวข้าขี่รถซีมาจีบเธอ

ชาย ปากน้ำโพ ขอรับ
    [email protected]
    เบอร์โทร - 0833112282 -

Senior Member batmosman's Avatar
    สถานที่
    UnDEatH ClaSsiC biKe
    ขอบคุณ
    0

ยินดีที่ได้รู้จักครับ...กลุ่มคุณผมได้สติ๊กเกอร์ รูป มังกร มาด้วย ตั้งแต่ งานซับป่าว่านแล้ว ไม่รู้ว่าแลกกับสมาชิกท่านใด ยังไงก็ยินดีอีกครั้งครับ

Senior Member ammo11's Avatar
    สถานที่
    อันเดธ สิน่ะ
    ขอบคุณ
    0

/\2 ยินดีเช่นกันคับ
    แวะเยียมชมบอร์ดกลุ่ม UNDEATH CLASSIC BIKE Click http://www.thaiscooter.com/club/undeath
    http://twitter.com/ammodamnlife
    Facebook :: ammodamnlife

Junior Member หญ้าหวาน's Avatar
    สถานที่
    undeath classic bike
    ขอบคุณ
    0

ยินดีที่ได้รู้จักนะจ๊ะ..........

วันหลังเข้าไปหาจะเอาไปให้ถึงที่เลยนะคับ
    ฮอนด้าคราสสิคปากน้ำโพ ( นครสวรรค์ )
    สุนทรภู่ครูกวีขี่สแมช
    แบงค์วงแคลชขี่มีโอโก้หนักหนา
    เสกโลโซขี่นูโวตามมา
    ส่วนตัวข้าขี่รถซีมาจีบเธอ

ชาย ปากน้ำโพ ขอรับ
    [email protected]
    เบอร์โทร - 0833112282 -

Bookmarks