เวสป้า 64 บุกทุ่งใหญ่นเรศวร - หน้า 4

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เวสป้า 64 บุกทุ่งใหญ่นเรศวร

Senior Member bidbies's Avatar
    สถานที่
    เ ย็ น เ ฮ
    ขอบคุณ
    1

มาตรฐาน ยอดเยี่ยมเลยครับ

อ่านของพวกพี่แล้วอยากไปบ้างจัง แต่ผมซ่อมไม่เป็นนะครับ เลยไม่รู้ว่าจะไปยังงัย ดี ขอให้พวกพี่หายเร็ว ๆ นะครับ

em95

ขอคารวะครับ

aong_68
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณสำหรับกำลังใจที่ทุกๆ ท่านให้มานะครับ ขอแนะนำตัวเพิ่มเติมเล็กน้อยครับ

คนขับและเจ้าของรถ ชื่ออ๋องเล็ก อายุ 24 ปี สืบทอดเจตนารมณ์การขี่เวสป้าตั้งแต่รุ่นปู่ ส่งมายังรุ่นพ่อ และมาจนถึงรุ่นลูก อยู่เพชรบุรี เมืองที่มีเวสป้าสวยๆ หลายคัน นอกจากเจ้าเขียว ที่บ้านมีเวสป้า 62 อีกคันหนึ่ง มีความสนใจเวสป้า และรู้ข้อมูลเกี่ยวกับเวสป้าพอสมควร ติดต่อได้ที่เบอร์ 089 824 4575

เนวิเกเตอร์ ชื่ออ๋องใหญ่ อายุ 40 ปี เป็นคนกรุงเทพ แต่ชื่นชอบการเดินทาง ท่องเที่ยว และถ่ายภาพ เคยไปทุ่งใหญ่นเรศวรมาหลายครั้ง ครั้งล่าสุดเป็นทริปที่จะต้องจดจำด้วยความประทับใจไม ่รู้ลืม ติดต่อได้ที่ E-mail และ MSN : worweera@hotmail.com , http://worweera.spaces.live.com/

ปัจจุบันทั้งสองคนอยู่ที่นครปฐม กำลังศึกษาต่อทั้งคู่ แต่ไม่ได้ตั้งเป็นกลุ่มหรือชมรมเกี่ยวกับมอเตอร์ไซค์ ยินดีต้อนรับและแลกเปลี่ยนความคิดเห็นทุกท่านนะครับ

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aong อ่านข้อความ
    ขอบคุณสำหรับกำลังใจที่ทุกๆ ท่านให้มานะครับ ขอแนะนำตัวเพิ่มเติมเล็กน้อยครับ

คนขับและเจ้าของรถ ชื่ออ๋องเล็ก อายุ 24 ปี สืบทอดเจตนารมณ์การขี่เวสป้าตั้งแต่รุ่นปู่ ส่งมายังรุ่นพ่อ และมาจนถึงรุ่นลูก อยู่เพชรบุรี เมืองที่มีเวสป้าสวยๆ หลายคัน นอกจากเจ้าเขียว ที่บ้านมีเวสป้า 62 อีกคันหนึ่ง มีความสนใจเวสป้า และรู้ข้อมูลเกี่ยวกับเวสป้าพอสมควร ติดต่อได้ที่เบอร์ 089 824 4575

เนวิเกเตอร์ ชื่ออ๋องใหญ่ อายุ 40 ปี เป็นคนกรุงเทพ แต่ชื่นชอบการเดินทาง ท่องเที่ยว และถ่ายภาพ เคยไปทุ่งใหญ่นเรศวรมาหลายครั้ง ครั้งล่าสุดเป็นทริปที่จะต้องจดจำด้วยความประทับใจไม ่รู้ลืม ติดต่อได้ที่ E-mail และ MSN : worweera@hotmail.com , http://worweera.spaces.live.com/

ปัจจุบันทั้งสองคนอยู่ที่นครปฐม กำลังศึกษาต่อทั้งคู่ แต่ไม่ได้ตั้งเป็นกลุ่มหรือชมรมเกี่ยวกับมอเตอร์ไซค์ ยินดีต้อนรับและแลกเปลี่ยนความคิดเห็นทุกท่านนะครับ
    ตอนนี้ทั้งคุณอ๋องน้อยแล้วก็คุณอ๋องใหญ่คงหายดีเป็นท ี่เรียบร้อยแล้ว...อ่านมาตั้งแต่ต้นจนถึงตรงนี้ บอกได้คำเดียวครับ "หรอยแรง" ทั้งเรื่องราวที่นำมาเล่าสู่กันฟัง ทั้งรูปภาพประกอบ ทั้งสองสิ่งนี้ยังแฝงไปด้วยอะไรบางอย่างที่ไม่สามารถ อธิบายได้แต่เข้าใจได้ง่ายทางความรู้สึก

...ยินดีที่ได้รู้จักครับ...

บนถนนที่ทอดทางสายหนึ่ง ผู้คนขันแข่งต่างคนแสดงให้ระแวงต่อกัน...ต่างหวังพิชิตดังดีเด่นมันต้องเป็นของฉัน...ไม่เหลือ การแบ่งปัน...จนเป็นสันดาน...ของคน

gb65_65's Avatar
    สถานที่
    รถเก่าพระราม2
    ขอบคุณ
    0

ผมว่าเป็นอะไรที่สุดยอดมาก เป็นสิ่งที่ผมไฝ่ฝันและอยากทำ รวมทั้งเพื่อนๆที่ขับรถเก่าโบราณทุกคนอยากจะทำ เพื่อให้คนในโลกเรารู้ว่า รถเก่าๆ อย่างเราทำได้

สุดท้ายที่ขอให้พี่หายไวๆนะครับ

มาตรฐาน หายไวนะครับผม

em24 em24 em24 em24 em24

Senior Member batmosman's Avatar
    สถานที่
    UnDEatH ClaSsiC biKe
    ขอบคุณ
    0

โอ้โห .... เที่ยวกันเพลินเลยนะ พี่อ๋องใหญ่ พี่อ๋องเล็ก .............ผมบีเองนะครับ ไปเที่ยวไม่บอกกันเลยนะเดี๋ยวนี้เปลี่ยนแนวไม่ไปตกปล ากันแล้วหรอ.......... วันงานที่ม. ก็ไม่มากันเลยนะ อาจารย์บ่น คิดถึง .....อีกนิดครับ ดูแลสุขภาพ ร่างกายดีดีนะครับ อันตรายมีอยู่รอบตัวครับ
    ปล. ปิดเทอม เร่งๆทำวิทยานิพนธ์เข้านะครับ เดี๋ยวจะไม่จบ...ผมเป็นห่วง ...เที่ยวบอกด้วยดิอยากไปด้วยอ่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย batmosman : 28-04-2007 เมื่อ 16:40

nu7662's Avatar
    สถานที่
    Black sheep club udonthani
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ................

ไม่รู้จาพูดไงครับ พวกพี่เจ็งโครตๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    BLACK SHEEP CLUB UDONTHANI
    https://www.facebook.com/weloveska
    donkykong7662@hotmail.com
    รับถักผม dreath lock ถักเปีย ถักคอลโลว สักลาย ราคากันเองครับ

สนใจสามารถ ติดต่อได้ที่ 083-333-2623 หนู

Senior Member ~A~'s Avatar
    สถานที่
    กลุ่มรถโบราณมหาวิทยาลัยนเรศวร
    ขอบคุณ
    0

lสุดยอดมากๆเลยครับ

cp's Avatar
    สถานที่
    รถโบราณ ม.นเรศวร @ สะแกกรัง มอเตอร์คลาสสิกไบค์
    ขอบคุณ
    3
    Blog Entries
    1

em24 em24 em24
    กลุ่มรถโบราณ ม. นเรศวร พิษณุโลก

Junior Member ทอม-อองรี-ดูนัง's Avatar
    สถานที่
    Nan Oldcub
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb

สุดยอดครับ
    ผมเป็นคนเดินช้า
    แต่ผมไม่เคยเดินถอยหลัง

Senior Member ammo11's Avatar
    สถานที่
    อันเดธ สิน่ะ
    ขอบคุณ
    0

ครั่งนึงของชีวิต จะเดินทางไปพร้อมกับความฝัน /\2 เป็นการเดินที่มีแต่สร้างความประทับใจ คับ
    แวะเยียมชมบอร์ดกลุ่ม UNDEATH CLASSIC BIKE Click http://www.thaiscooter.com/club/undeath
    http://twitter.com/ammodamnlife
    Facebook :: ammodamnlife

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Talking Mr1Marlborolight

Oye!!!! ไปจนได้ผู้กล้าทั้ง2 555+ ไหปลาร้าเจ๊งเลยพี่อ๋องใหญ่. .From.. ผู้พิชิตอุตรดิตษ์

Junior Member Wit_150's Avatar
    สถานที่
    อัศวินผยอง ร่ำน้ำจันทร์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จ๊ากกกๆๆๆ เจอแล้วฮีโร่ของผม !!!!

ผมฝันอยากไปที่นั่นเหมือนกันครับ แล้วสักวันผมจะไป เป้าหมายคือ ดงวี่ 55+em24em24em24
    - Aussawin Payong -

Member palmsamurai's Avatar
    สถานที่
    อัศวินแฟมมิรี่
    ขอบคุณ
    0

Talking สุดยอดจริงๆๆครับ

สุดยอดคับ

คันเดียวกับสองคนกับความซงจำที่ยาวนาน
    em88
    อัศวินผยอง
    รถเติมน้ำมัน คนเติมน้ำเมา
    เลือดแดง-ดำ

มาตรฐาน นับถ์อจริงๆคับ

ทำได้ไงคับ สุดๆเลยคับพี่
    /\2
    ชีวิตพ่ายแพ้ได้ แต่ไม่ใช่การยอมแพ้

Bookmarks