เอ๊.......ถ้ามีชมรมคนนอนดึก จะมีเพื่อนๆกันบ้างไหมเอ่ย - หน้า 15

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 15 จากทั้งหมด 149 หน้า แรกแรก ... 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 65 115 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: เอ๊.......ถ้ามีชมรมคนนอนดึก จะมีเพื่อนๆกันบ้างไหมเอ่ย

ฝันดีคะ ทุกคนคนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เจ๊ ขอตัวไปนอนก่อนนะค๊าาาาาาาาาาาา

tommycm's Avatar
    สถานที่
    RetroClub
    ขอบคุณ
    0

ไปกันซะละ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tommycm อ่านข้อความ
    ไปกันซะละ

เจ๊ ยังอยู๋

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ
    เจ๊ ยังอยู๋
    เจ๊ปุ๊อึดมาก หญิงเหล็กแห่งนครพนมจริงๆ เมื่อคืนผมนอนดึกเพราะเจ๊เลยเพราะมัวแต่คุยกัน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    เจ๊ปุ๊อึดมาก หญิงเหล็กแห่งนครพนมจริงๆ เมื่อคืนผมนอนดึกเพราะเจ๊เลยเพราะมัวแต่คุยกัน
    นอนดึกแล้ว อย่าลืมตืนเช้าๆด้วยนะค๊าาาา

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ
    นอนดึกแล้ว อย่าลืมตืนเช้าๆด้วยนะค๊าาาา
    ตลกแล้ว - -" นอนดึกกว่าจะตื่นเช้าได้แทบจะคลานมากดปิดนาฬิกาปลุก. ...

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    เมื่อวานในวงสนทนาของผมในช่วงเวลาอาหารกลางวัน เขาถามกันว่าจะเกษียณเมื่อไหร่ คนที่มีอายุกว่าเขาบอกว่าจะเกษียณภายใน10ปี ส่วนผมอายุน้อยสุดในวงสนทนาบอกว่าภายใน5ปี ทุกคนหันขวับมามอง ผมให้เหตุผลว่าผมมีหนี้ก้อนสุดท้ายคืออ้วนดำกับค่ารั กษาแม่ ถ้าปลดหนี้แล้วผมจะให้รางวัลกับตัวเองด้วยการพาป้าแด งเที่ยว 55555 ตอนนั้นก็น่าจะ40ขวบนิดๆวัยกำลังเริ่มต้นชีวิตเลย จะทำอะไรต่อจากนั้นยังไม่รู้เลยแต่รู้ว่า อะไรที่มันสบายใจสุดๆ เพราะชีวิตคือชูวิทย์ครับ 5555

เมื่อคืนกลับมาถึงบ้านก็เอาน้ำพริกของท่านโอมาคลุกข้ าว กินไปดูสหายท่านอื่นๆคุยกันไป อยากจะให้ถึงวันหยุดเร็วๆเพราะอยากจะประกอบคาร์บูอีพ รหล้าลงเครื่องเสียที ล้างเสร็จมาเป็นชาติแล้วแต่ยังไม่มีเวลารวมร่างกับตั วเครื่อง 5555

เข้านอนเร็วเพราะต้องตื่นเช้าทุกวัน ขอให้ทุกท่านมีความสุขกับวันหยุดยาวๆครับ
    ผมตั้งใจไว้ว่าอีก5ปีผมจะมาทำงานตอนเช้าเลิกตอนเที่ย ง 5555
    และอีกหน่อย ผมจะเป็นถูกคำสั่งย้ายให้ไปเป็นยามเฝ้าโรงรถ ....และต่อไปก็ตกงาน ไชโย...
    ไชโย ตกงานแล้วก็หาเหาใส่หัวได้สบายเลย...อิๆๆ

ป.ล นอนไม่ดึก เพราะนอนคนเดียว

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    ผมตั้งใจไว้ว่าอีก5ปีผมจะมาทำงานตอนเช้าเลิกตอนเที่ย ง 5555
    และอีกหน่อย ผมจะเป็นถูกคำสั่งย้ายให้ไปเป็นยามเฝ้าโรงรถ ....และต่อไปก็ตกงาน ไชโย...
    ไชโย ตกงานแล้วก็หาเหาใส่หัวได้สบายเลย...อิๆๆ

ป.ล นอนไม่ดึก เพราะนอนคนเดียว
    55555 ผมวางแผนไว้ว่าปลดหนี้รถภายในสิ้นปีนี้แล้วก็ปลดหนี้ ทั้งหมดภายในปีหน้า แล้วก็หักบัตรต่างๆทิ้งกลายเป็นคนไม่มีข้อมูลอยู่ในร ะบบ สื่อสารเท่าที่จำเป็น เขียนหนังสือลับสมองให้มากขึ้น เดินทางตามใจปรารถนา และมีรายได้น้อยนิดจากการขายของนิดๆหน่อยๆ ขายรถออกไปเหลือซัก20คันพอ 555

พอตกงานก็จะอยู่บ้าน ทำสวนแล้วก็คุยกับหมามากขึ้น คุยกับแม่มากขึ้น คุยกับตัวเองมากขึ้น อาจจะไปเรียนหนังสือเพิ่ม อยากจะเป็นดอกเตอร์ครับ ดร.วี เชี่ยวชาญด้านการจับนมหนูมากเป็นพิเศษ - -"

ฝันดีนะค๊า

เจ๊ขอตัวไปนอน กกผัวฝรั่งก่อนนะค๊า

Junior Member Orchio's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ฝากเนื้อฝากตัวกับสมาคมคนนอนดึกด้วย ครับ
    ผม ดาก้า ครับ

ไม่เคยเข้ามาดูบอร์ดอื่นเลยนอกจากอัพเดต รถ เจอปุ๊บอ่าใช่เลย...^^
    มนุษย์เรามีเวลา >>>> 24 ชั่วโมง <<<< เท่า เท่า กัน
    อย่าบอกว่าคุณไม่มีเวลา >>> เพราะ <<< คนไม่มีเวลา คือ คนที่ไม่ได้อยู่บนโลกแล้ว
    เพระฉะนั้น
    >>> จงใช้เวลาทุกวินาทีของท่านใ้ห้คุ้มที่สุด <<<

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Orchio อ่านข้อความ
    ฝากเนื้อฝากตัวกับสมาคมคนนอนดึกด้วย ครับ
    ผม ดาก้า ครับ

ไม่เคยเข้ามาดูบอร์ดอื่นเลยนอกจากอัพเดต รถ เจอปุ๊บอ่าใช่เลย...^^

เนื้อ เจ๊ไม่รับฝาก

ส่วน ตัว เจ๊รับไว้เอง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pu-eternal : 26-07-2010 เมื่อ 11:12

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

พรุ่งนี้หยุดแล้วโว้ยยยยยยย....

วันนี้เป็ดหมดสุพรรณฯแล้วครับ 555 พรุ่งนี้เป็ดแถวบางแคก็หมดครับ อิอิ

Junior Member Orchio's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เนื้อ เจ๊ไม่รับฝาก

ส่วน ตัว เจ๊รับไว้เอง

ไหน ๆ ก็พลาดรับตัวไปแล้วก็เอาเนื้อไปด้วยสิครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับผม

ว่าแต่ในลายเซ็นนี่ เป็นของพี่เองหรือป่าวครับ สวยดี (แอบไปดูมา)
    มนุษย์เรามีเวลา >>>> 24 ชั่วโมง <<<< เท่า เท่า กัน
    อย่าบอกว่าคุณไม่มีเวลา >>> เพราะ <<< คนไม่มีเวลา คือ คนที่ไม่ได้อยู่บนโลกแล้ว
    เพระฉะนั้น
    >>> จงใช้เวลาทุกวินาทีของท่านใ้ห้คุ้มที่สุด <<<

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Orchio อ่านข้อความ
    ไหน ๆ ก็พลาดรับตัวไปแล้วก็เอาเนื้อไปด้วยสิครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับผม

ว่าแต่ในลายเซ็นนี่ เป็นของพี่เองหรือป่าวครับ สวยดี (แอบไปดูมา)
    ของเจ๊เองค๊าๆๆ

ตอนนี้อยากได้สายใหม่ แต่ไม่มีปัญญซื้อ

ว่าแล้วซื้อให้เจ๊หน่อยซิ

หน้าที่ 15 จากทั้งหมด 149 หน้า แรกแรก ... 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 65 115 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks