เอ๊.......ถ้ามีชมรมคนนอนดึก จะมีเพื่อนๆกันบ้างไหมเอ่ย - หน้า 47

หน้าที่ 47 จากทั้งหมด 149 หน้า แรกแรก ... 37 38 39 40 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 97 147 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: เอ๊.......ถ้ามีชมรมคนนอนดึก จะมีเพื่อนๆกันบ้างไหมเอ่ย

Senior Member markky's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeap_bond_007 อ่านข้อความ
    นอนหลับฝันดีครับพี่ แล้วอย่าลืมฝันถึงนมมิยาบิด้วยนะครับ

ส่วนผม คืนนี้ผมจะนอนฝันถึงป้าทับทิมครับ

ถ้าจะฝันหรือคิดถึงมิยาบิ ผมมีไรจะแจ้งให้ทราบคร๊าบบบ
    ข่าวร้ายประจำวันนี้..

โตเกียว-มิยาบิ ดารา AV ชื่อดัง ออกมายอมรับกับผู้สื่อข่าวสำนักข่าวอัลจาซีราว่า เธอได้ไปตรวจร่างกายที่โรงพยาบาลอังโคะคุจิ ผลตรวจเลือดปรากฎว่าเป็นบวก นายแพทย์โฮเนะคาว่าแจ้งข่าวร้ายนี้ให้เธอได้ทราบ โดยระบุว่าเธอเป็นเอดส์

"เมื่อได้ทราบเรื่องนี้ก็ตกใจมาก ทางพ่อแม่ที่เคยตัดสัมพันธ์เมื่อครั้งเริ่มเล่นหนัง AV ก็ให้อภัย และให้ฉันกลับไปรักษาตัวที่บ้านเกิด แต่ฉันตั้งใจว่าจะไปบวชในวัดห่างไกล เพื่อบำเพ็ญภาวนาจนกว่าจะถึงวันสุดท้ายของชีวิต"

โอซาว่า มิยาบิ เป็นดารา AV ชื่อดังที่มีผลงานมาแล้วนับร้อยเรื่อง และมีเพศสัมพันธ์โดยไม่ใช้ถุงยางอนามัยเป็นส่วนใหญ่ (ยสตน - ผู้เรียบเรียง) ตอนนี้ค่าย S1, Attackers และค่ายหนังอีกหลายค่ายที่เคยใช้บริการของมิยาบิ ได้ระงับการถ่ายทำหนัง AV เพื่อส่งตัวเหล่านักแสดงไปตรวจเลือดเสียก่อน คิดเป็นค่าเสียหายในการนี้กว่าร้อยล้านเยน

นอกจากนั้น มิยาบิยังฝากขอโทษข้ามโลกมาที่ประเทศไทยด้วย

"ฉันอยากฝากขอโทษไปยังผู้กำกับหนังที่เมืองไทย และนักร้องเพลงร็อคหัวล้านๆ ที่เมืองไทย ที่ฉันมีเพศสัมพันธ์ด้วยตอนที่มาทำงานที่เมืองไทย ด้วยความรู้เท่าไม่ถึงการณ์ของฉันอาจทำให้พวกเขาได้ร ับเคราะห์ไปด้วย เพราะคุณหมอโฮเนะคาว่าบอกฉันว่า ฉันมีเชื้อเอดส์มาระยะหนึ่งแล้ว"

ขอขอบคุณเนื้อข่าวคุณภาพดีจากสำนักข่าวอัลจาซีร่า

ปล..ไม่รู้ว่าจริงป่าว พอดีรุ่นพี่แกส่ง Mail มาให้อ่านน่ะครับ

Senior Member ting2220's Avatar
    ขอบคุณ
    34

ฝันดีทุกคนครับ
    [email protected] 083 9002121 True

คบกันเป็นเพื่อนกัน อย่าไปเอาเปรียบเค้า คิดถึงใจเค้าใจเรา จะได้คบกันนานๆ

เพื่อนๆพิษณุโลก http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=466942

ผลงานในมาสด้า ณ เชียงใหม่ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...17#post6944617

Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    12

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ markky อ่านข้อความ
    ถ้าจะฝันหรือคิดถึงมิยาบิ ผมมีไรจะแจ้งให้ทราบคร๊าบบบ
    ข่าวร้ายประจำวันนี้..

โตเกียว-มิยาบิ ดารา AV ชื่อดัง ออกมายอมรับกับผู้สื่อข่าวสำนักข่าวอัลจาซีราว่า เธอได้ไปตรวจร่างกายที่โรงพยาบาลอังโคะคุจิ ผลตรวจเลือดปรากฎว่าเป็นบวก นายแพทย์โฮเนะคาว่าแจ้งข่าวร้ายนี้ให้เธอได้ทราบ โดยระบุว่าเธอเป็นเอดส์

"เมื่อได้ทราบเรื่องนี้ก็ตกใจมาก ทางพ่อแม่ที่เคยตัดสัมพันธ์เมื่อครั้งเริ่มเล่นหนัง AV ก็ให้อภัย และให้ฉันกลับไปรักษาตัวที่บ้านเกิด แต่ฉันตั้งใจว่าจะไปบวชในวัดห่างไกล เพื่อบำเพ็ญภาวนาจนกว่าจะถึงวันสุดท้ายของชีวิต"

โอซาว่า มิยาบิ เป็นดารา AV ชื่อดังที่มีผลงานมาแล้วนับร้อยเรื่อง และมีเพศสัมพันธ์โดยไม่ใช้ถุงยางอนามัยเป็นส่วนใหญ่ (ยสตน - ผู้เรียบเรียง) ตอนนี้ค่าย S1, Attackers และค่ายหนังอีกหลายค่ายที่เคยใช้บริการของมิยาบิ ได้ระงับการถ่ายทำหนัง AV เพื่อส่งตัวเหล่านักแสดงไปตรวจเลือดเสียก่อน คิดเป็นค่าเสียหายในการนี้กว่าร้อยล้านเยน

นอกจากนั้น มิยาบิยังฝากขอโทษข้ามโลกมาที่ประเทศไทยด้วย

"ฉันอยากฝากขอโทษไปยังผู้กำกับหนังที่เมืองไทย และนักร้องเพลงร็อคหัวล้านๆ ที่เมืองไทย ที่ฉันมีเพศสัมพันธ์ด้วยตอนที่มาทำงานที่เมืองไทย ด้วยความรู้เท่าไม่ถึงการณ์ของฉันอาจทำให้พวกเขาได้ร ับเคราะห์ไปด้วย เพราะคุณหมอโฮเนะคาว่าบอกฉันว่า ฉันมีเชื้อเอดส์มาระยะหนึ่งแล้ว"

ขอขอบคุณเนื้อข่าวคุณภาพดีจากสำนักข่าวอัลจาซีร่า

ปล..ไม่รู้ว่าจริงป่าว พอดีรุ่นพี่แกส่ง Mail มาให้อ่านน่ะครับ
    ขอไว้อาลัยครับ เพราะระดับ "อัลจาซีร่า" ไม่น่าพลาดด้วยประการทั้งปวง ถ้าเรื่องนี้เป็นเรื่องจริงไฟท้าย 800 ก็คงเกิน 3000 แน่พี่น้องเอ๊ย....พอเถอะครับ

ขอบคุณท่านมาร์คครับสำหรับข้อมูลดี ๆ

Member mazda speed's Avatar
    สถานที่
    mazda alone
    ขอบคุณ
    0

อื้อหือเจอภาพที่ท่า่นนันโพสมาเล่นเอาคนหน้าง่วงอย่า งผมไปไม่ถูกเลย

คนเราจริงๆ แล้วอยากมีอยากได้ไป ก็เท่านั้น สุดท้ายก็กลายเป็นเพียงฝุ่นผง ไม่มีใครหน้าไหนหนีพ้นไปได้

ปล. ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านในบอร์ด mazda อันอบอุ่นแห่งนี้ ผมคงต้องเข้ากระทู้นี้บ่อยๆ (เป็นคนนอนดึกโดยกํ่าเนิด)

ผมชื่อ " เอ้ " นะครับ มี mazda ลูกผสม (เค้าเรียกว่าลูกมั่ว) หากฟ้าฝนตกต้องตามฤดูกาล

ผมจะโพสมาให้ดูนะครับ ตอนนี้ใช้ขายของทุกวัน ผมเป็น..ผู้ชายขายนํ้า กาแฟโบราณครับผม

" ข้าพเจ้าไม่ชอบรสชาติของสุรา แต่..ข้าพเจ้าชอบบรรยากาศของการรํ่าสุรา "
    http://www.facebook.com/popeye.speed

Senior Member ปุ๊ทะริ's Avatar
    ขอบคุณ
    245

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mazda speed อ่านข้อความ
    อื้อหือเจอภาพที่ท่า่นนันโพสมาเล่นเอาคนหน้าง่วงอย่า งผมไปไม่ถูกเลย

คนเราจริงๆ แล้วอยากมีอยากได้ไป ก็เท่านั้น สุดท้ายก็กลายเป็นเพียงฝุ่นผง ไม่มีใครหน้าไหนหนีพ้นไปได้

ปล. ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านในบอร์ด mazda อันอบอุ่นแห่งนี้ ผมคงต้องเข้ากระทู้นี้บ่อยๆ (เป็นคนนอนดึกโดยกํ่าเนิด)

ผมชื่อ " เอ้ " นะครับ มี mazda ลูกผสม (เค้าเรียกว่าลูกมั่ว) หากฟ้าฝนตกต้องตามฤดูกาล

ผมจะโพสมาให้ดูนะครับ ตอนนี้ใช้ขายของทุกวัน ผมเป็น..ผู้ชายขายนํ้า กาแฟโบราณครับผม
    ...........ใช่ไอ้คนที่ไม่ชอบใส่เสื้ออ่ะเปล่าครับ.. ...ท่าน555555555

สถานที่
    mazda alone
    ขอบคุณ
    0

อ๋อในกระทู้ หมูๆ หนูๆ ที่ตอนนี้ออกไปกลางทะเลโน้นแล้วใช่มะ ผมยังนึกสงสัยว่าจะกลับมาเรื่อง หมูๆได้ยังไง

เจ้าของกระทู้คงนึกตกใจ" เอ๊ะกูทําอะไรผิดกับพวกพี่เค้าอ่ะเป่า..รึหน้าตาดีเก ินไป เค้าถึงแกล้งทำกระทู้เราซะเละ

คงไม่มั้ง..นิสัยพวกพี่เค้าคงลามก จรกตรูดอย่างงี้นี้เอง เราต้องให้อภัยๆๆๆๆๆ " เป็นคำรำพันมาจากสายลมหน่ะคับ

สวัสดีคับท่าน.. ปุ๊ยินดีที่ได้รู้จัก (ท่านก็นิยม มิยาบิ เหมือนผมเหรอคับ)

" ข้าพเจ้าไม่ชอบรสชาติของสุรา แต่..ข้าพเจ้าชอบบรรยากาศของการรํ่าสุรา "
    http://www.facebook.com/popeye.speed

Senior Member b-boyza's Avatar
    ขอบคุณ
    0

พี่ๆท่านใดพอมีความรู้เรื่อง โฟค ก็อฟ mk3 บ้างครับ ว่ามันมีปัญหาอะไรบ้างครับอะไหล่ต่างๆ แพงไหม หาอยากแค่ไหน คุณภาพรถเป็นอย่างไร ไงรบกวนพี่ๆด้วยนะครับ

Name:  dsc_1309[1].jpg
Views: 411
Size:  33.8 KB
    แอดเฟสบุคมาคุยกันได้ที่นี่นะครับ
    หรือจะทางE-MAILก็ได้ครับ
    อยากรู้จักน้อง เก๋า หรือดูรูปรายละเอียดต่างๆ ของน้องเก๋าเชิญนะครับ

สถานที่
    mazda alone
    ขอบคุณ
    0

คืนนี้เชียงใหม่ฝนตกอีกแล้วครับ หวังว่าทุกท่านคงนอนหลับฝันเปียกอุ้ยยยย ฝันดีทุกท่านนะครับ ราตรีสวัสดิ์

a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

บ้่านหลังนี้ไม่เคยหลับ คนที่หลับก็ขอให้ฝันดี คนที่ตื่นก็ขอใ้ห้หลับ.............555+

Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    12

ขอตัวไปนอนหลับฝันดีนะครับทุก ๆ ท่าน

เหตุการณ์ในบ้านหลังนี้จะเป็นอย่างไร เห็นทีเราคงต้องให้กำลังใจพวกเค้า... สู้เค้าต่อไป!!!...มาาาาาาาาาสด้า เรนเจอร์ เจอร์ เจอร์.....

ราตรีสวัสดิ์ครับ ^v^

Senior Member ปุ๊ทะริ's Avatar
    ขอบคุณ
    245

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeap_bond_007 อ่านข้อความ
    ขอตัวไปนอนหลับฝันดีนะครับทุก ๆ ท่าน

เหตุการณ์ในบ้านหลังนี้จะเป็นอย่างไร เห็นทีเราคงต้องให้กำลังใจพวกเค้า... สู้เค้าต่อไป!!!...มาาาาาาาาาสด้า เรนเจอร์ เจอร์ เจอร์.....

ราตรีสวสดิ์ครับ ^v^
    ........5555555555555555ไปด้วยแต่ไม่ได้ไปนอนนะจะไป ซื้อของที่กรมชลครับ55555

สถานที่
    ขอบคุณ
    12

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปุ๊ทะริ อ่านข้อความ
    ........5555555555555555ไปด้วยแต่ไม่ได้ไปนอนนะจะไป ซื้อของที่กรมชลครับ55555
    ทำไมไปซะตีสองเลยล่ะครับ นัดใครไว้เหรอ อย่าลืมยืดอกด้วยนะครับ

ขอบคุณ
    245

ทำไมไปซะตีสองเลยล่ะครับ นัดใครไว้เหรอ อย่าลืมยืดอกด้วยนะครับ
    .............มันก็มีบ้างตามประสาคนหน้าตาดีครับ...5 555555555

สถานที่
    ขอบคุณ
    12

คืนนี้ใช้เวลาก่อนนอนมาแต่งรถสักแป๊บนึงครับ จับโหลด ใส่แม็ซ์ VIP + แก้มเตี้ย

ทั้งหมดทำฟรีครับ!!! เสียแค่ค่าไฟฟ้าอย่างเดียว ร้านที่ไปทำมาชื่อร้านว่า Photoshop ครับ

สถานที่
    mazda alone
    ขอบคุณ
    0

เจี๊ยบเอาเวลาก่อนนอนมาทำรถ ส่วนผมก่อนนอนชอบอ่าน"หนังสือ"คร๊าบบบบบบ เครียดนะเนี่ย

Name:  425f5f49009fc466709bae347caf688c_1235900592.jpg
Views: 407
Size:  14.1 KB

หน้าที่ 47 จากทั้งหมด 149 หน้า แรกแรก ... 37 38 39 40 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 97 147 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks