เอ๊.......ถ้ามีชมรมคนนอนดึก จะมีเพื่อนๆกันบ้างไหมเอ่ย - หน้า 76

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 76 จากทั้งหมด 149 หน้า แรกแรก ... 26 66 67 68 69 70 71 72 73 74 75 76 77 78 79 80 81 82 83 84 85 86 126 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,126 ถึง 1,140 จากทั้งหมด 2234

ชื่อกระทู้: เอ๊.......ถ้ามีชมรมคนนอนดึก จะมีเพื่อนๆกันบ้างไหมเอ่ย

Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    12

ดึกแล้วครับ กลัวผีครับ

Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    12

น้องเปามาออกรายการ คนอวดผี ครับ ร้องไห้ด้วยครับ................ป๊าครับช่วยซับน้ำตา ด่วนเลย

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeap_bond_007 อ่านข้อความ
    น้องเปามาออกรายการ คนอวดผี ครับ ร้องไห้ด้วยครับ................ป๊าครับช่วยซับน้ำตา ด่วนเลย

แว๊กกกกกกกกกกกกกกก....ร้องไห้ทำไมค่ะ คนที่ต้องร้องคือไอ้ป๊าต่างหาก

เมื่อตอนเย็นเจอผีซาลาเปา...ตกใจหมดเลย

สถานที่
    ขอบคุณ
    12

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    แว๊กกกกกกกกกกกกกกก....ร้องไห้ทำไมค่ะ คนที่ต้องร้องคือไอ้ป๊าต่างหาก

เมื่อตอนเย็นเจอผีซาลาเปา...ตกใจหมดเลย
    เป็นความเศร้าที่ถูกถ่ายทอดออกมาจากสิ่งที่อยู่ใกล้ต ัว และติดตามตัวอยู่ตลอดเวลาครับ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeap_bond_007 อ่านข้อความ
    เป็นความเศร้าที่ถูกถ่ายทอดออกมาจากสิ่งที่อยู่ใกล้ต ัว และติดตามตัวอยู่ตลอดเวลาครับ
    ไม่เห็นเขาบอกเลย (ใครจะบอกมึ งไอ้ป๊า - -") เป็นกำลังใจให้นะครับ ไม่อยากให้ร้องไห้...

วันนี้ไปดูอีพรหล้ามาครับและไปดูป้าแดงด้วยก็ไปให้กำ ลังใจป้าแดงกับพรหล้ามาเช่นกัน ฝันว่าฮีโร่ทั้งสองจะออกมาสู่ถนนเร็วๆนี้ ได้อยู่กันสองคนตามประสาและมีก๊อตซิล่ากับแวนเนสซ่าค อยประกบ...เหล่าฮีโร่บ้านบางแค..ไม่ยอมแพ้และไม่ร้อง ไห้ สู้ๆเด้อหล้า....

สถานที่
    ขอบคุณ
    12

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ไม่เห็นเขาบอกเลย (ใครจะบอกมึ งไอ้ป๊า - -") เป็นกำลังใจให้นะครับ ไม่อยากให้ร้องไห้...

วันนี้ไปดูอีพรหล้ามาครับและไปดูป้าแดงด้วยก็ไปให้กำ ลังใจป้าแดงกับพรหล้ามาเช่นกัน ฝันว่าฮีโร่ทั้งสองจะออกมาสู่ถนนเร็วๆนี้ ได้อยู่กันสองคนตามประสาและมีก๊อตซิล่ากับแวนเนสซ่าค อยประกบ...เหล่าฮีโร่บ้านบางแค..ไม่ยอมแพ้และไม่ร้อง ไห้ สู้ๆเด้อหล้า....
    นับจากนี้ไป ชีวิตของน้องเปาก็จะเหมือนชีวิตของคุณผึ้งครับ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

นับจากนี้ไป ชีวิตของน้องเปาก็จะเหมือนชีวิตของคุณผึ้งครับ
    ความสำเร็จ ชื่อเสียง และความรักจากมิตรรักแฟนเพลงจะถาถม... ขอให้น้องเปาเป็นราชินีลูกทุ่งตามที่ฝันครับ

ส่วนผมเมื่อส่งสองสาวป้าแดงและพรหล้าเข้าสู่สายตาชาว โลกก็จะปิดตำนานThe Saga Continuesแล้วเช่นกัน เพื่อให้เกียรติกับมาสด้าเรื่องราวของก๊อตซิล่าจะไม่ เอามาเผยแพร่ที่นี่แต่จะจัดเต็มทุกเม็ดเพื่อทิ้งท้าย ความบ้าบอของผมครับ ทั้งนี้จะได้ทดสอบความสามารถของตัวเองเต็มที่ทั้งกล้ องและวีดีโอ ส่วนรถบองโก้กลายเป็นรถที่ตามหาอะไหล่จนครบหมดคงทำต่ อแบบสนุกสนานแต่ไม่รู้ว่าถึงวันนั้นจะมีโอกาสได้เข้า มาเผยโฉมให้ทุกท่านได้ติดตามหรือเปล่านะครับ

หมดยุคฝันของเด็กบ้านนอกของผมแล้วก็จะขออนุญาติไปตาม ความฝันของฝันวัยผู้ใหญ่บ้างครับ

วิ่งชนทุกโอกาสที่มีครับ....

Senior Member chevit's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    616

ลอกเพื่อนไม่ทันครับพี่ตั๋ง ผมคงต้องให้ครูปิดห้องติวเพิิ่มครับ555 แม่ทัพจะหนีไปเล่น มาส สะ แตง แล้วอ่ะ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RO_Tung_RY อ่านข้อความ
    เก็บไว้ทำพรุ่งนี้เช้าก็ได้ครับพี่โอ๊ค ลอกเพื่อนก่อนส่งครู 55555555

Senior Member RO_Tung_RY's Avatar
    สถานที่
    ADVANCE , Mazda Club
    ขอบคุณ
    139

ความสำเร็จ ชื่อเสียง และความรักจากมิตรรักแฟนเพลงจะถาถม... ขอให้น้องเปาเป็นราชินีลูกทุ่งตามที่ฝันครับ

ส่วนผมเมื่อส่งสองสาวป้าแดงและพรหล้าเข้าสู่สายตาชาว โลกก็จะปิดตำนานThe Saga Continuesแล้วเช่นกัน เพื่อให้เกียรติกับมาสด้าเรื่องราวของก๊อตซิล่าจะไม่ เอามาเผยแพร่ที่นี่แต่จะจัดเต็มทุกเม็ดเพื่อทิ้งท้าย ความบ้าบอของผมครับ ทั้งนี้จะได้ทดสอบความสามารถของตัวเองเต็มที่ทั้งกล้ องและวีดีโอ ส่วนรถบองโก้กลายเป็นรถที่ตามหาอะไหล่จนครบหมดคงทำต่ อแบบสนุกสนานแต่ไม่รู้ว่าถึงวันนั้นจะมีโอกาสได้เข้า มาเผยโฉมให้ทุกท่านได้ติดตามหรือเปล่านะครับ

หมดยุคฝันของเด็กบ้านนอกของผมแล้วก็จะขออนุญาติไปตาม ความฝันของฝันวัยผู้ใหญ่บ้างครับ

วิ่งชนทุกโอกาสที่มีครับ....

ชักสนุกอีกแล้วสิ.........

Senior Member vespeno90's Avatar
    ขอบคุณ
    315

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chevit อ่านข้อความ
    ลอกเพื่อนไม่ทันครับพี่ตั๋ง ผมคงต้องให้ครูปิดห้องติวเพิิ่มครับ555 แม่ทัพจะหนีไปเล่น มาส สะ แตง แล้วอ่ะ
    แต่ก็ยัง..มาส..เหมือนกันครับพี่โอ๊ค..55++

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RO_Tung_RY อ่านข้อความ
    ชักสนุกอีกแล้วสิ.........
    น่าจะสนุกครับพี่ตั๋งและพี่โอ๊ค ผมว่าหนุ่มๆที่ชอบความเร็วก็จะมีรถในดวงใจกันทุกท่าน ผมก็มีรถmuscle carในฝันที่มันน่าจะมีหนทางเป็นไปได้ ไม่จำเป็นจะต้องเป็นR35, หรือRX-8ครับ ผมชอบประมาณPontiac Firebird หรือ Ford Mustangครับ รู้สึกว่ามันน่าจะสมวัยของพวกเราดี 5555

แล้วอีกอย่างหนังเกี่ยวกับรถก็มีอิทธิพลในชีวิตที่เร าอยากจะลองขับบ้าง แล้วผมเคยเห็นแขกที่มาที่โรงแรมเป็นป้าแก่ๆแต่เปรี้ย วมากขับรถอเมริกันพวงมาลัยซ้ายมาจอด ผมคิดว่าน่าจะเป็นCardilacขนาดผมยังต้องวิ่งลงไปดูเล ย เท่ห์โคตรๆ แต่ผมว่ามันไม่ได้อยู่ที่รถหรอกนะครับ มันอยู่ที่Prideของเราว่าเราภาคภูมิใจกับมันขนาดใหน ขับมาสด้าน้อยก็มีprideเช่นกัน นั่นแหละครับ Ride With Pride...

แต่ว่าม้าระดับ350-400ตัวเนี่ย...ชักสนุกครับ

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

น่าจะสนุกครับพี่ตั๋งและพี่โอ๊ค ผมว่าหนุ่มๆที่ชอบความเร็วก็จะมีรถในดวงใจกันทุกท่าน ผมก็มีรถmuscle carในฝันที่มันน่าจะมีหนทางเป็นไปได้ ไม่จำเป็นจะต้องเป็นR35, หรือRX-8ครับ ผมชอบประมาณPontiac Firebird หรือ Ford Mustangครับ รู้สึกว่ามันน่าจะสมวัยของพวกเราดี 5555

แล้วอีกอย่างหนังเกี่ยวกับรถก็มีอิทธิพลในชีวิตที่เร าอยากจะลองขับบ้าง แล้วผมเคยเห็นแขกที่มาที่โรงแรมเป็นป้าแก่ๆแต่เปรี้ย วมากขับรถอเมริกันพวงมาลัยซ้ายมาจอด ผมคิดว่าน่าจะเป็นCardilacขนาดผมยังต้องวิ่งลงไปดูเล ย เท่ห์โคตรๆ แต่ผมว่ามันไม่ได้อยู่ที่รถหรอกนะครับ มันอยู่ที่Prideของเราว่าเราภาคภูมิใจกับมันขนาดใหน ขับมาสด้าน้อยก็มีprideเช่นกัน นั่นแหละครับ Ride With Pride...

แต่ว่าม้าระดับ350-400ตัวเนี่ย...ชักสนุกครับ
    ขับ Mustang ดูแก่น๊ะค๊าๆๆๆ พี่หมั่นโถ..
    แต่พี่ขับ800 ดูแก่กว่าอีก..55555
    .......เราสร้างดวง อย่าให้ดวงสร้างเรา......

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ่านแล้วไม่ค่อยจะเข้าใจ พี่เจี๊ยบช่วยขยายความ(ยาวๆ)ให้ฟังหน่อย..?
    -ครอบครัว
    -หน้าที่การงาน
    -ความรัก
    -นิสัย พฤติกรรม การแสดงออก แนวความคิด
    -อื่นๆ
    .......เราสร้างดวง อย่าให้ดวงสร้างเรา......

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    ขับ Mustang ดูแก่น๊ะค๊าๆๆๆ พี่หมั่นโถ..
    แต่พี่ขับ800 ดูแก่กว่าอีก..55555
    ห้าห้าห้า ยินดีแก่ครับ แต่ว่าน้องเปาได้ยินพี่หมั่นโถมาแต่ไกลเลยครับ

ปเปา. เหมือนที่พี่ปู่ว่าครับ คนออกแบบคนเดียวกันมันก็ต้องเอาอะไรมามั่วกันบ้างอย่ างน้อยก็เวลาคิดและแอบลอกแปดแรงของเราไปบ้างแหละ...แ หวะ คิดได้งัย 5555

Senior Member chevit's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    616

ดีครับท่านแม่ทัพ ถ้าผมจัดการเจ้า800คันสีน้ำเงินเสร็จ ก็จะไปทำโปรเจคv8ที่ค้างไว้เมื่อ5ปีที่แล้วให้เสร็จเ หมือนกันครับ ไว้ไปขับคู่กับม้าป่าพยศของท่านครับ
    น่าจะสนุกครับพี่ตั๋งและพี่โอ๊ค ผมว่าหนุ่มๆที่ชอบความเร็วก็จะมีรถในดวงใจกันทุกท่าน ผมก็มีรถmuscle carในฝันที่มันน่าจะมีหนทางเป็นไปได้ ไม่จำเป็นจะต้องเป็นr35, หรือrx-8ครับ ผมชอบประมาณpontiac firebird หรือ ford mustangครับ รู้สึกว่ามันน่าจะสมวัยของพวกเราดี 5555

แล้วอีกอย่างหนังเกี่ยวกับรถก็มีอิทธิพลในชีวิตที่เร าอยากจะลองขับบ้าง แล้วผมเคยเห็นแขกที่มาที่โรงแรมเป็นป้าแก่ๆแต่เปรี้ย วมากขับรถอเมริกันพวงมาลัยซ้ายมาจอด ผมคิดว่าน่าจะเป็นcardilacขนาดผมยังต้องวิ่งลงไปดูเล ย เท่ห์โคตรๆ แต่ผมว่ามันไม่ได้อยู่ที่รถหรอกนะครับ มันอยู่ที่prideของเราว่าเราภาคภูมิใจกับมันขนาดใหน ขับมาสด้าน้อยก็มีprideเช่นกัน นั่นแหละครับ ride with pride...

หน้าที่ 76 จากทั้งหมด 149 หน้า แรกแรก ... 26 66 67 68 69 70 71 72 73 74 75 76 77 78 79 80 81 82 83 84 85 86 126 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks