ช่วงนี้

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ช่วงนี้

- เหลวไหล - Nutty_C_Somdet's Avatar
    สถานที่
    สมเด็จคลาสสิกไบค์ (SomDetClassicBike)
    ขอบคุณ
    0

Unhappy ช่วงนี้

ช่วงนี้ไม่ได้วิ่งงานไหนเหรอคับ โซนอีสานเงียบเลยคับ งาน japan ผมไม่เห็นพวกพี่เลยคับ พักแถวไหน เห็นรูปที่โพส แต่ไม่เห็นวันงานจริงๆๆ ผมขี่รถหาพวกพี่อยู่อะคับ ชอบพวกพี่มาก แม่ผมแกดูรูปพวกพี่ แกบอกว่าเมียนไม่เคยสระผมเลย 55
    สมเด็จคลาสสิคไบค์
    somdet classic bike
    ไม่ใช่แค่กลุ่ม แต่เป็นเหมือนบ้านของพวกเรา
    อากาศร้อนแล้วมั่นดูแลสุขภาพของยางรถทุกท่านด้วยน่ะค ับ เพื่อความปลอดภัยคับ

โครตรักเองเลย

Senior Member ammo11's Avatar
    สถานที่
    อันเดธ สิน่ะ
    ขอบคุณ
    0

ก้อว่าไป น่ะ คับ นั้น /\2
    แวะเยียมชมบอร์ดกลุ่ม UNDEATH CLASSIC BIKE Click http://www.thaiscooter.com/club/undeath
    http://twitter.com/ammodamnlife
    Facebook :: ammodamnlife

Senior Member batmosman's Avatar
    สถานที่
    UnDEatH ClaSsiC biKe
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nutty_C_Somdet อ่านข้อความ
    ช่วงนี้ไม่ได้วิ่งงานไหนเหรอคับ โซนอีสานเงียบเลยคับ งาน japan ผมไม่เห็นพวกพี่เลยคับ พักแถวไหน เห็นรูปที่โพส แต่ไม่เห็นวันงานจริงๆๆ ผมขี่รถหาพวกพี่อยู่อะคับ ชอบพวกพี่มาก แม่ผมแกดูรูปพวกพี่ แกบอกว่าเมียนไม่เคยสระผมเลย 55

โห....ผมละปลื้มเลยครับ ช่วงนี้จะลงใต้มากกว่าครับ งานทางใต้จะเยอะ...วันนั้นกลุ่มก็อยู่ตรงข้ามกับเวที เลยครับ แต่ไม่ได้เอาธงขึ้นมากางครับ อยู่ด้านหลังที่พี่ๆ เอาอะไหล่มาขายแหละ .....
    ส่วนเรื่อง ผมและทรงผม มานเป็นทรงที่เด็กแถวนี้ๆเค้าไว้กันและทำกันนะครับ อิอิ จริงๆ ผมยาวๆนี่ก็ตั้งแต่ ประธาน ยังรุ่นน้องเลยครับ ... เป็นกันหมด นี่เล่นซะ ฮาเลยนะเนี้ย ว่าไปนั้น.............แม่ไม่เข้าใจตุ้ม em86

Bookmarks