ขาย อะไหล่และอุปกรณ์ e30 ขายหมดแล้วครับ

ชื่อกระทู้: ขาย อะไหล่และอุปกรณ์ e30 ขายหมดแล้วครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขาย อะไหล่และอุปกรณ์ e30 ขายหมดแล้วครับ

ชุดที่ 1 คอนโซลหน้าครบชุด พร้อมชุดคอนโซลเกียร์ทั้งชุด สวยๆไม่มีหักขายแล้วครับ
    ชุดที่ 2 เบาะหน้า 2 ประตู หุ้มหนังใหม่สีเทา แถมเบาะหลังครบๆ พร้อมแผงข้างครบๆทั้งชุดขายแล้วครับ
    ชุดที่ 3 พวงมาลัย M1 สภาพสวย พร้อมชุดคอพวงมาลัย,ก้านไฟเลี้ยว,ก้านปัดน้ำฝน ให้หมดเลยขายแล้วครับ
    ชุดที่ 4 กล่องเครื่อง M10 หัวฉีด พร้อมชุดแอร์โฟร์ รับประกันใช้ได้แน่นอน ขายแล้วครับ
    ชุดที่ 5 ขุด Cruise Control e30 ทั้งชุดครบๆพร้อมก้าน BC,สายไฟพร้อมปล็กทั้งชุด ไม่ตัด ขายแล้วครับ

ถ้าเหมาหมดลดให้พิเศษเลย โหรคุยกันนะครับ
    ตอนนี้ขุดที่ 3,4,5 ขายไปแล้วนะครับ
    ขายหมดแล้วครับ ขอบคุณทางเว็ปมากครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Hus3-2002 : 24-10-2014 เมื่อ 19:15

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ชุดคอนโซลหน้าทั้งชุด พร้อมคอนโซลเกียร์และเบรคมือ อุปกรณ์ครบๆ ขายยกขุดเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Hus3-2002 : 24-10-2014 เมื่อ 17:50

Bookmarks