หวัดดีครับ พี่ๆน้อง ชาว Mz แนะนำหน่อยครับ

ชื่อกระทู้: หวัดดีครับ พี่ๆน้อง ชาว Mz แนะนำหน่อยครับ

Senior Member kaka's Avatar
    สถานที่
    INDEPENDENT
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หวัดดีครับ พี่ๆน้อง ชาว Mz แนะนำหน่อยครับ

ขอถามพี่ๆน้อง ชาว MZ ครับว่า ( MZ 175 ปลาวาฬ)
    1) ข้อมูลของ 175 ปลาวาฬ สามารถหาได้จากที่ไหนครับ
    2) ตอนนี้ราคามีทะเบียนโอน เค้าเปิดกันเท่าไหร่ครับ
    3) อะไหร่หายากมั๊ยครับ หาจากไหนกันครับ
    4) อนาคตดีมั๊ยครับ หายากหรือเปล่า
    5) 175 ถ้าฟิตเครื่องมาแล้ว สามารถทำความเร็วได้เท่าไหร่ครับ
    6) ปัญหาจุกจิกกวนใจมีอะไรบ้าง เยอะหรือเปล่าครับ
    ขอบคุณครับ หวังว่าอีกไม่นานผมจะได้มาเป็นสมาชิค เต็มตัวกับ MZ club นะครับผม
    ตอนนี้ตัดสินใจอยู่ครับ ระว่าง 175 กับ CB72 ของ Honda แนะนำหน่อยนะครับ

Junior Member stop-go-6's Avatar
    สถานที่
    รถแตกยาง(ขแมรเหลา)กีทาโม
    ขอบคุณ
    0

Exclamation สนใจมาก

/\2
    /\8 นางเหมือนดั่งทางรถ/\3
    ยี๋ก็รถมันแตกยางเหลา
    ตนขแมรเด้อ

ลองดูข้อมูลที่นี่ครับ http://www.ostmotorrad.de/mz/es/index.html
    โดยส่วนตัวแล้ว ผมคิดว่า สวยเลยทีเดียว ส่วนอะไหล่ถ้าหาจากเมืองนอก มีเยอะครับ
    ส่วนปัญหาจุกจิกก็ไม่ทราบเหมือนกัน เพราะไม่มีรุ่นนี้ แต่ขึ้นชื่อว่า mz แล้วก็ OK นะครับ
    ขึ้นชื่อว่าล้อ ยังไงก็ไม่หยุดหมุน

Senior Member kaka's Avatar
    สถานที่
    INDEPENDENT
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบคุณครับ

เป็นข้อมูลที่ดีมากครับ และเป็นประโยนช์ ต่อเพื่อนชาว MZ มากครับ ขอบคุณมากครับ คุณ bk350

Bookmarks