ขาย บอดี๊ cosa lx 150 cc ไม่มีเครื่องยนต์ กับล้อหลัง ส่วนที่ขาย ตามภาพครับ ส่วนโช๊คอัพหน้า ล้อหน้าเบรค ยังไม่หมด ยางหน้า ไฟหน้าปัดติดหมด ไม่ว่า ไฟแสดง สูงต่ำ ไฟสัญญาน เลี้ยว ซ้าย ขวา แต่ด้านขวา ต้องเปลี่ยนหลอด ครับมันเสีย ทั้งหน้า หลัง ไฟเตือน น้ำมัน หมด ติด เกจ์วัดความเร็ว เกจ์ วัดรอบ สมบูรณ์ แตร ดัง เบาะ ถังน้ำมัน แกะ๊ หน้า ตะแกรงหลัง ตามภาพ ครับ ขาย 15000 บาท สนใจ เบอร์ 082 -0972895
เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน