+++++----------------- มีดเชฟ usa ขนาดใหญ่ ใบมีด 10 นิ้ว ด้ามไม้เก่าเก็บนับสิบปี -------------+++++

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: +++++----------------- มีดเชฟ usa ขนาดใหญ่ ใบมีด 10 นิ้ว ด้ามไม้เก่าเก็บนับสิบปี -------------+++++

ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน +++++----------------- มีดเชฟ usa ขนาดใหญ่ ใบมีด 10 นิ้ว ด้ามไม้เก่าเก็บนับสิบปี -------------+++++

================================================== ==========================

เกี่ยวกับผม

ขออนุญาตแนะนำตัวครับ ปกติผมชอบสะสมมีด ไม้ เหล็ก หม้อ เครื่องมือ อุปกรณ์อำนวยความสะดวกต่างๆ เมื่อของที่สะสมไว้มีมากขึ้นเรื่อยๆ ประกอบกับเมื่อมีโอกาสซื้อของได้ราคาพิเศษ จึงมีความคิดอยากแบ่งให้สมาชิกที่สนใจได้ซื้อในราคาพ ิเศษไม่บวกกำไรมากจนเกินไป ยังช่วยอำนวยความสะดวกแก่เพื่อนสมาชิกไม่ต้องไปตามหา เสียเวลาและค่าใช้จ่ายเดินทาง และได้ระบายของที่ได้สะสมบ้าง เลยลองนำมาแบ่งขายดู มีอีกหลายๆอย่างจะขอทยอยลงเรื่อยๆ ส่วนตัวผมมีงานประจำอยู่ บางช่วงยุ่งมากจนไม่มีเวลาเลย

ของที่ผมนำมาขายส่วนใหญ่มีกำไรไม่มาก บางอย่างผมก็ขาดทุน คละๆ กันไป เพราะของที่ผมได้รับมาราคาไม่ได้ถูกกว่าเสมอ ต้องยอมรับว่านอกจากค่าสินค้าแล้วยังมีค่าใช้จ่ายอื่ นที่แฝงอยู่เป็นต้นทุนที่ต้องเสียซึ่งมีจำนวนไม่น้อย เลย

ผมเพิ่งเคยขายครั้งแรกได้ไม่นาน เพราะปกติเป็นผู้ซื้อมาโดยตลอด หากเพื่อนสมาชิกท่านใดต้องการสอบถาม พูดคุย ทักทาย ได้เสมอครับ และหากผิดพลาดประการใด แจ้งหรือตักเตือน ได้เช่นกันครับ ขอบคุณครับ

================================================== ==========================

>>>>>>> มีดเชฟ USA ตราพญาอินทรี ขนาดใหญ่ ใบมีด 10 นิ้ว ล้างสต็อก มีจำนวนไม่มาก ราคาพิเศษครับ <<<<<<<

มีดเชฟ USA ตราพญาอินทรี ขนาดใหญ่ มีขนาดใบมีด ยาว 10 นิ้ว กว้าง 2 นิ้ว หนา 2.2 มม. ด้ามไม้ยาว 5.4 นิ้ว ยาวทั้งเล่ม 15.4 นิ้ว เป็นสินค้าค้างสต็อกนำเข้ามาจากต่างประเทศ หลายสิบปีก่อน เพื่อมาตีตลาดกับมีด Victorinox โรสวู้ด ซึ่งคุณภาพ และวัสดุ ใกล้เคียงกันมาก ใบมีดผลิตจากเหล็ก High carbon stainless steel ทำจากเหล็กแผ่นรีดร้อนขึ้นรูปทั้งชิ้น มีความเงาเหมือนกระจก ความแข็งประมาณ 55-56 Rockwell ด้ามไม้จากต่างประเทศ น้ำหนักกำลังดี เหมาะกระชับจับถนัดมือ สามารถใช้งานได้ดีทั้งการหั่น ตัด แล่ สับละเอียด ปอก เฉือน มีดตัวนี้ในอดีตเป็นมีดที่มีราคาแพง ผมเคยซื้อมาหลายปีแล้วจำได้ว่าครั้งนั้นราคาลดแล้วปร ะมาณเล่มละเกือบพัน ครั้งนี้ทางโกดังต้องการล้างสต๊อก ซึ่งบางเล่มอาจมีตำหนิบ้างเล็กน้อย ครั้งนี้จัดราคาพิเศษหมดแล้วก็ไม่มีอีกแล้วครับ

ในปัจจุบันมีดที่ด้ามทำจากไม้จะมีการผลิตไม่มากนัก จะพบได้ในมีดรุ่นท๊อปๆของยี่ห้อนั้นๆ ซึ่งมีราคาแพงมาก สำหรับมีดเก่าในตลาดซื้อขายมีหลงเหลือน้อยมาก สังเกตุได้จากมีด Victorinox โรสวู้ด ในปัจจุบันก็หาได้ยาก ครั้งนี้เป็นโอกาสดีที่พี่ๆ น้าๆ จะได้เก็บสะสม หรือนำไปใช้งานได้จริง ซึ่งมีดที่มีขนาดใหญ่และคุณภาพขนาดนี้ นานๆจะมีมาสักครั้ง รับรองคุ้มค่ากับเงินที่จ่ายไปแน่นอนครับ

ปกติเล่มละ 900 บาท พิเศษเล่มละ 560 บาท ค่าส่งคิดครั้งเดียว 30 บาท รีบตัดสินใจนะครับ หมดแล้วหมดเลย ลงชื่อรับได้เลยครับ

ลงครบแล้วครับ ต้องการสอบถาม พูดคุย ทักทายได้ ยินดีครับ ขอบคุณที่รับชมครับ

ID : Autt.n (อัทธ์ ครับ ฝากข้อความไว้เสร็จงานประจำแล้วจะรีบตอบครับ) อัทธ์ Tel. 094 009 9082

รายละเอียดการโอนเงิน ชื่อบัญชี Woranan

ธ.ไทยพาณิชย์ หมายเลขบัญชี 114-2-197777

ธ.ทหารไทย หมายเลขบัญชี 209-2-350806

ธ.กสิกรไทย หมายเลขบัญชี 645-2-107447

ธ.กรุงเทพ หมายเลขบัญชี 909-0-41085-4

ขอบคุณ thaiscooter สำหรับพื้นที่ดีๆ นี้ ครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

ขอบคุณ
    0
    0

ีup

ขอบคุณ
    0
    0

up

ขอบคุณ
    0