@@@ จาก....ปากช่องมา อิอิ @@@

ชื่อกระทู้: @@@ จาก....ปากช่องมา อิอิ @@@

Senior Member FurettO~'s Avatar
    สถานที่
    CLUB FUR_chiang mai
    ขอบคุณ
    0

Cool @@@ จาก....ปากช่องมา อิอิ @@@

จริงๆแล้วไม่ใช่ปากช่องหรอก อ.เมืองต่างหาก(เน้นเข้ากับเพลง อิอิ);)

ไปกัน3คันแต่ตอนนี้ไปอยู่ชลบุรีซะแล้ว1คัน
    กระทู้นี้ขอเป็นกระทู้เลี้ยงส่งรถก็แล้วกันนะ คุณ FurFriZioNi ......อย่าร้องให้ เสียใจไปเลย อิอิ:D

รูป รูป    
    CLUB FUR >>>>>>FRIEND & FUN

สิ่งที่เราชอบ..จะติดตัวเราไปตลอดชีวิต

Senior Member FurettO~'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

:)

รูป รูป    

สิ่งที่เราชอบ..จะติดตัวเราไปตลอดชีวิต

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

......มื้อค่ำกับอาหารสัญชาติเดียวกันกับรถ อิอิ กระแดะจังกรู 555+:D

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ......รูปที่2เป็นภาพสถานที่สะเทือนใจ สำหรับพวกเรามาก

คืนก่อนกลับ ประมาณ22.00น.........

แตง--แจ๊คๆไปร้องคาราโอเกะกันไหม ชั่วโมงละ200เอง ร้องซัก2ชม.ก็ตกคนละ400บาทเอง
    แจ๊ค--เออ ไม่แพงเนอะ ไปสิๆ คลายเครียดกัน ขำๆ
    แจ๊ค--พี่ตั้มหลับอยู่ ปลุกชวนพี่ตั้มไปด้วยดิ
    ผม--อืมม....ชั่วโมง200เหรอ ได้ๆ ชิวๆ

.................................................. .............เวลาผ่านไป3ชม........................ .................................

แตง-----วันนี้สนุกมากเลย เช็คบิลด้วยคร้าบบบ
    สาวดริ๊งค์------ทั้งหมด3ชม.รวมแล้ว 3,360 บาทไทยค่ะ
    พวกเรา-----/\ /\ /\ +:: :: ::

แจ๊ค-----คือว่าตังค์ไม่พออ่ะคับ เด๋วผมไปยืมตั้งรุ่นพี่ที่ห้องข้างบนก่อนได้ไหมคับ/\4
    สาวดริ๊งค์------ค่ะๆ รีบนะ อย่าลืมทิปหนูด้วยนะค่ะ(สาดดดดดดดดด)

...........ช่างเป็นค่ำคืนที่น่าจดจำเสียจริงๆ...... .......หึหึ/\6

รูป รูป    

Lammania โว๊ย หนุ่มหัวฟู's Avatar
    สถานที่
    Lammania Lambretta Gang
    ขอบคุณ
    0

พี่ตั้มกะนายแตง แอบไปทำอะไรกับ เด็กดริ้งอะป่าว เค้าเลยคิดค่า... เพิ่มล่ะมั้ง อิอิ
    WE ARE LAMMANIA
    LAMMANIA LAMBRETTA GANG
    LAMMANIA029
    [email protected]

Senior Member Aphrodite Fur's Avatar
    สถานที่
    CLUB FUR
    ขอบคุณ
    0

คิดถึงจีเอส น้องฟ้า...

“Mod means the best Fashion, the best mUsic. It spans eveRything in culture I’m interested in.”

LAMBRETTA INNOCENTI

The Ultimate Driving Machine

Senior Member Vespa_Galz's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

โหะๆๆๆ :)
    Mali_3*

http://kerokobiz.multiply.com

http://www.facebook.com/kobiz.lambretta

Senior Member trust in DOG's Avatar
    สถานที่
    highway oxide vintage bike club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ FurettO~
    จริงๆแล้วไม่ใช่ปากช่องหรอก อ.เมืองต่างหาก(เน้นเข้ากับเพลง อิอิ);)

ไปกัน3คันแต่ตอนนี้ไปอยู่ชลบุรีซะแล้ว1คัน
    กระทู้นี้ขอเป็นกระทู้เลี้ยงส่งรถก็แล้วกันนะ คุณ FurFriZioNi ......อย่าร้องให้ เสียใจไปเลย อิอิ:D
    อืม.....คันสีขาวหรือป่าวที่มาอยู่ชลบุรีอ่ะคะ เหมือนจาเคยเห็นแว๊บๆ นะ ไม่รุใช่ป่าว /\4 รถสวยๆกันทั้งนั้นเลยนะ เจ๋ง!!!/\2
    สามล้อต้องรอไปก่อน สี่ล้อต้องรอไปก่อน สิบล้อต้องรอไปก่อน อยากซ้อนมอ'ไซค์

สาวก VESPA & LAM's Avatar
    สถานที่
    Crave Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ FurettO~
    ......มื้อค่ำกับอาหารสัญชาติเดียวกันกับรถ อิอิ กระแดะจังกรู 555+:D

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ......รูปที่2เป็นภาพสถานที่สะเทือนใจ สำหรับพวกเรามาก

คืนก่อนกลับ ประมาณ22.00น.........

แตง--แจ๊คๆไปร้องคาราโอเกะกันไหม ชั่วโมงละ200เอง ร้องซัก2ชม.ก็ตกคนละ400บาทเอง
    แจ๊ค--เออ ไม่แพงเนอะ ไปสิๆ คลายเครียดกัน ขำๆ
    แจ๊ค--พี่ตั้มหลับอยู่ ปลุกชวนพี่ตั้มไปด้วยดิ
    ผม--อืมม....ชั่วโมง200เหรอ ได้ๆ ชิวๆ

.................................................. .............เวลาผ่านไป3ชม........................ .................................

แตง-----วันนี้สนุกมากเลย เช็คบิลด้วยคร้าบบบ
    สาวดริ๊งค์------ทั้งหมด3ชม.รวมแล้ว 3,360 บาทไทยค่ะ
    พวกเรา-----/\ /\ /\ +:: :: ::

แจ๊ค-----คือว่าตังค์ไม่พออ่ะคับ เด๋วผมไปยืมตั้งรุ่นพี่ที่ห้องข้างบนก่อนได้ไหมคับ/\4
    สาวดริ๊งค์------ค่ะๆ รีบนะ อย่าลืมทิปหนูด้วยนะค่ะ(สาดดดดดดดดด)

...........ช่างเป็นค่ำคืนที่น่าจดจำเสียจริงๆ...... .......หึหึ/\6
    ตั้มพี่ว่านะเผาร้านไปเลย อิอิ

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

Talking

ไปเที่ยวกันบ่อยดีจังเลยครับ ภาพถ่ายยังสวยเหมือนเดิมเลยนะครับ
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Bookmarks