Xs-650 ขอความช่วยเหลือ คับ พี่น้อง

ชื่อกระทู้: Xs-650 ขอความช่วยเหลือ คับ พี่น้อง

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Xs-650 ขอความช่วยเหลือ คับ พี่น้อง

เนื่องจาก รถผม ได้ไปทำกับร้าน แถว หมู่บ้าน เศรษฐกิจ ตั้งแต่ ก่อน สงกาตน์ จน เมื่อ วันที่ 1 พฤษจิ ปีนี้ ผมตัดสินใจ เอารถออก
    ผมได้ เอาไปทำ เกี่ยวกับ ระบบไฟคับ เพราะเนื่องจาก วิ่งสะดุด เร่งไม่ค่อยขึ้น ทางร้าน เลยจัดการ สั่ง อะไหล่ มี กล่อง ทุ่น คอยส์ พั่นเชอร์
    ผมก็ ดำเนินการ ชำระเรียบร้อย ของมา แต่ ไม่ยอมทำ และ ดึง เวลาไปเรื่อย จนผมเริ่มไม่อยากเล่นแล้ว ผมเบื่อกะ พวกช่างประเภทนี้มาก

ตอนนี้ อะไหล่ ทุกตัวอยู่บนรถคับ แต่ ผมเดินระบบไฟไม่เป็นคับ รบกวน เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ใคร ที่ ทำเป็น และ มี เวลา รบกวน มาช่วยทำ มาดู หรือ แนะนำ ร้าน ที่ชัดเจน
    ผมมี ค่าตอบแทนให้คับ เพราะ ทุกคนต้องกินต้องใช้คับ เผื่อใคร หางาน พิเศษ มาเดิน ระบบไฟให้ผมหน่อย .... ผม อยู่ แถว สายใต้ คับ ..... กรุณา ทิ้งเบอร์ ไว้เลยคับ เดียวผม ติดต่อไปเองคับ

ป.ล. พวก มิจฉาชีพ หรือ พวก ที่จะคิดมาโกงกิน คนอื่น ไม่ต้องมานะคับ เพราะ ผม จะไม่ยกรถไปไหน ให้ทำที่บ้านผมคับ ผมมีเครื่องมือ ครบคับ แต่ ไม่มีความรู้ กับระบบไฟ

ความ จิงใจ เป็น สิ่ง จำเป็น สำหรับ สังคม ปัจจุบัน คับ ....

รบกวน เพื่อน ๆ ด้วย นะคับ

คุณ tok ไม่ทราบมีใครเข้าไปช่วยเหลือหรือยังครับ ผมกับเพื่อนๆรับงานซ่อมบำรุงตามบ้านครับ โทรมาคุยกันได้ที่ 081-617-1787 โจ้นะครับ

Bookmarks