+++ยินดีที่จะได้รู้จักนะครับ+++ - หน้า 4

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: +++ยินดีที่จะได้รู้จักนะครับ+++

seapair & scootlandyard -- Friends and Fun นะคร๊าบบ
    คลับ เฟอร์

I'm in love friday~

CLUB FUR >>>>>>FRIEND & FUN

Hanoomarn's Avatar
    สถานที่
    HPC Club [ PX and Rally Touring ],,1968 Volkswagen T2 Double Cab Pickup
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับ เบลล์ครับ แวะมาเยี่ยม Club Fur ยินดีที่ได้รู้จัก ถ่ายรูปสวยมากๆ :)

nane nane's Avatar
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอถ้ามหน่อยน่ะครับ

หวัหดี ครับ คือว่าผมเข้ามาดูรูปของพวกพี่น่ะครับแล้วก็ชอบมากๆ
    แล้วก็อย่าจะถ้ามหน่อยน่ะครับ ว่าพวกพี่กินอะไรถึงได้ถ้ายรูปได้ดีมากๆน่ะครับ เอ้ยไม่ใช่
    คือยากถ้ามว่าใช้กล่องรุ้นไหนกันเหรอครับ คือว่าตอนนี้ผมเรี้ยนอยู่ที่เยอรมันน่ะ แล้วก็คิดใว้ว่าปีหน้าจะไปเรียนถ้ายรูปครับ แต่ตัวผมแล้วเนี้ยไม่ได้เป็นเลยแต่ยากเรียนเพราะว่าเ คยฟึกงานที่เมืองไทยที่หนังสือพิมษ์น่ะ แล้วก็เลยชอบมาตั้งแต่ตอนนั้นเลย แต่ยังไม่มีโอกาสได้ชื่อกล้องสักที่เลยเพราะว่าผม เอาเวลาไปเรียนภาษาสระสองปีกว่าๆเลย แต่ปีหน้าคิดๆไว้จะไปเรียนถ่ายรูปน่ะครับ ถ้าไงถ้าพวกพี่ๆมีเวลา
    ผมก็ขอคำแนะนำของพวกพี่ๆหน่อยน่ะครับ ขอบคุณมากๆครับที่มีรูปสวยๆให้พวกเราได้ชอบกัน
    กำขี้ดีกว่ากำตด

Senior Member Aphrodite Fur's Avatar
    สถานที่
    CLUB FUR
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nane อ่านข้อความ
    หวัหดี ครับ คือว่าผมเข้ามาดูรูปของพวกพี่น่ะครับแล้วก็ชอบมากๆ
    แล้วก็อย่าจะถ้ามหน่อยน่ะครับ ว่าพวกพี่กินอะไรถึงได้ถ้ายรูปได้ดีมากๆน่ะครับ เอ้ยไม่ใช่
    คือยากถ้ามว่าใช้กล่องรุ้นไหนกันเหรอครับ คือว่าตอนนี้ผมเรี้ยนอยู่ที่เยอรมันน่ะ แล้วก็คิดใว้ว่าปีหน้าจะไปเรียนถ้ายรูปครับ แต่ตัวผมแล้วเนี้ยไม่ได้เป็นเลยแต่ยากเรียนเพราะว่าเ คยฟึกงานที่เมืองไทยที่หนังสือพิมษ์น่ะ แล้วก็เลยชอบมาตั้งแต่ตอนนั้นเลย แต่ยังไม่มีโอกาสได้ชื่อกล้องสักที่เลยเพราะว่าผม เอาเวลาไปเรียนภาษาสระสองปีกว่าๆเลย แต่ปีหน้าคิดๆไว้จะไปเรียนถ่ายรูปน่ะครับ ถ้าไงถ้าพวกพี่ๆมีเวลา
    ผมก็ขอคำแนะนำของพวกพี่ๆหน่อยน่ะครับ ขอบคุณมากๆครับที่มีรูปสวยๆให้พวกเราได้ชอบกัน

ขอบคุณนะครับที่ชอบ

รายละเอียดมันเยอะถ้าจะคุยแบบจริงๆจังๆ

เอางี้ไหม เล่นMsn รึป่าว

คุยกันในMsn จะดีกว่าเนอะ จะให้เมลล์ไปล่ะกันนะครับ

ทิน Tyn_l_k@hotmail.com

พี่ตั้ม soulmania63@hotmail.com

แอดมาแล้วกันนะครับ

“Mod means the best Fashion, the best mUsic. It spans eveRything in culture I’m interested in.”

LAMBRETTA INNOCENTI

The Ultimate Driving Machine

nane nane's Avatar
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบคุณมาก ครับ

ผมเล่นเหมือนกันครับ แล้วคุยกันน่ะครับพี่ๆ ขอบคุณอีกครั้งครับ
    กำขี้ดีกว่ากำตด

มาตรฐาน แฟนแบบแอบๆ

ก่อนอื่นยินดีที่ได้พิมพ์มาทักพี่น้องclub fur ทุกคน ผมเป็นคนนึงที่ขับเวสป้า แต่ไม่เคยที่จะคิดที่จะเข้ากลุ่มกับใคร อาจเป็นเพราะต้องทำงานด้วย แต่พอมาเจอพี่น้องในclub fur แล้วอยากรู้จักจัง ผมชอบถ่ายรูป ก็คิดว่าคอเดียวกันน่าจะคุยกันง่าย หวังว่าคงจะได้รู้จักพี่ๆน้องๆclub fur ทุกคนนะครับ วันนั้นเราไปกินข้าวแถวหลังสวน(ไม่รู้ว่าเรียกถูกหรื อป่าว)ก็เห็นพี่น้องขับมากินข้าวกัน ผมadd M ที่ลงไว้นะ

Senior Member FurettO~'s Avatar
    สถานที่
    CLUB FUR_chiang mai
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ goodpurelove อ่านข้อความ
    ก่อนอื่นยินดีที่ได้พิมพ์มาทักพี่น้องclub fur ทุกคน ผมเป็นคนนึงที่ขับเวสป้า แต่ไม่เคยที่จะคิดที่จะเข้ากลุ่มกับใคร อาจเป็นเพราะต้องทำงานด้วย แต่พอมาเจอพี่น้องในclub fur แล้วอยากรู้จักจัง ผมชอบถ่ายรูป ก็คิดว่าคอเดียวกันน่าจะคุยกันง่าย หวังว่าคงจะได้รู้จักพี่ๆน้องๆclub fur ทุกคนนะครับ วันนั้นเราไปกินข้าวแถวหลังสวน(ไม่รู้ว่าเรียกถูกหรื อป่าว)ก็เห็นพี่น้องขับมากินข้าวกัน ผมadd M ที่ลงไว้นะ
    มาคุยด้วยกันก่อนนะ พวกเราสบายๆ กันเอง ครับ:)
    CLUB FUR >>>>>>FRIEND & FUN

สิ่งที่เราชอบ..จะติดตัวเราไปตลอดชีวิต

Senior Member Vespa_Galz's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ goodpurelove อ่านข้อความ

ยินดีที่ได้รู้จักค่า.................
    Mali_3*

http://kerokobiz.multiply.com

http://www.facebook.com/kobiz.lambretta

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

ขอร่วมแจมคนหนึงครับ มีไปไหนบอกกันบ้างนะครับ เราโบ๊ตนะ กลุ่ม Beach Bike Bangsean อยากรู้จักทุกคนเลยนะครับ มีไปไหนฝากบอกแตงหรือกบไว้ก็ได้นะ

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Member mamorujung's Avatar
    สถานที่
    Dolphin stone classic club (บางแสน)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มาทักทายครับ

กลุ่ม Dolphin Stone Classic Club จากโซน ภาคตะวันออก แวะมาทักทายค๊าฟ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
    คือเพื่อนกัน เพื่อนตาย ตลอดไป....
    mamoru-jung@hotmail.com

Senior Member Vespa_Galz's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mamorujung อ่านข้อความ
    กลุ่ม Dolphin Stone Classic Club จากโซน ภาคตะวันออก แวะมาทักทายค๊าฟ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
    [CENTER][CENTER][COLOR=black][FONT=Tahoma]

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ em90
    Mali_3*

http://www.facebook.com/kobiz.lambretta

sampatza's Avatar
    สถานที่
    MOTO Cafe
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เยี่ยมเยียน จากMotoChonburi

กลุ่ม Moto cafe จากแถบชายฝั่งตะวันออก บางแสน ชลบุรี
    สวัสดีเพื่อนหัวใจสองล้อชาว Club Fur
    หวังว่าคงได้ทำกิจกรรมร่วมกัน
    ว่างๆก็แวะมาเยี่ยมที่บอร์ดกันได้ตลอดเวลา
    หรือผ่านมาเที่ยวบางแสนแวะเวียนมาหาได้
    อยู่ที่ร้าน Moto Cafe ก่อนถึงแยกบางแสน
    หรือโทร 081-8117696 น้าแดง
    “ความสำเร็จมักอยู่ไกลเกินไปถึง
    กับคนซึ่ง นั่ง หงอยและคอยหา
    ความสำเร็จจะมาอยู่แค่ปลายตา
    กับคนที่คิดว่า ต้องพยายาม"

รูป รูป  

Senior Member Furbie's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

ยินดีที่ได้รู้จักนะค๊า...กำลังอยากไปบางแสนอยู่พอดี หวังว่าจะได้เจอกันนะคะ em95
    ก็เพราะใจมันขอ เพราะใจเรียกร้อง เกิดมาเพื่อเป็นของเธอเสมอไป
    ก็เพราะใจของฉัน ไม่เคยหวั่นไหว อย่างไรก็ยังมั่นใจว่าใช่เธอ
    ไม่มีเหตุผลที่มากมาย แค่ใจฉันรักเธอ

/\7 TMM Forever../\7

Senior Member pb_scooter's Avatar
    สถานที่
    เด็กปราจีน
    ขอบคุณ
    0

เจอกัน เจอกัน อิ อิ อิ
    Lambretta
    Pl@yBoy_Scooter

Sk@

Rider

สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sampatza อ่านข้อความ

กลุ่ม Moto cafe จากแถบชายฝั่งตะวันออก บางแสน ชลบุรี
    สวัสดีเพื่อนหัวใจสองล้อชาว Club Fur
    หวังว่าคงได้ทำกิจกรรมร่วมกัน
    ว่างๆก็แวะมาเยี่ยมที่บอร์ดกันได้ตลอดเวลา
    หรือผ่านมาเที่ยวบางแสนแวะเวียนมาหาได้
    อยู่ที่ร้าน Moto Cafe ก่อนถึงแยกบางแสน
    หรือโทร 081-8117696 น้าแดง
    “ความสำเร็จมักอยู่ไกลเกินไปถึง
    กับคนซึ่ง นั่ง หงอยและคอยหา
    ความสำเร็จจะมาอยู่แค่ปลายตา
    กับคนที่คิดว่า ต้องพยายาม"
    นอกจากคำว่า MOTO CAFE' จะเป็นชื่อกลุ่มแล้ว ยังเป็นชื่อร้านซ่อมด้วยหรอคะ ดีจัง เด๋วนี้บางแสนมีอะไรเปลี่ยนไปเยอะเลยอ่ะ นานๆ ทีจะกลับบ้านเลยไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่ em86
    Mali_3*

Bookmarks