แจ้งเพื่อนๆพี่น้อง...ระวังการซื้อขายกับ isra1234 นายอิสรา หรือ พิณ คัมภีระ

ชื่อกระทู้: แจ้งเพื่อนๆพี่น้อง...ระวังการซื้อขายกับ isra1234 นายอิสรา หรือ พิณ คัมภีระ

Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แจ้งเพื่อนๆพี่น้อง...ระวังการซื้อขายกับ isra1234 นายอิสรา หรือ พิณ คัมภีระ

ผมทำการซื้อรถเมื่อ15/11/57 จนถึงวันนี้ยังไม่ได้รับ แจ้งเจ้าหน้าที่ไปรษณีย์ตรวจเช็คเลขพัสดุก็ไม่พบข้อม ูล โทรไปก็ไม่รับสาย บางครั้งตัดสาย บางครั้งปิดเครื่อง บางครั้งเปิดเครื่อง พฤติกรรมแย่มาก ลักษณะการโกง แจ้งเพื่อนๆพี่น้องระมัดระวัง ...isra1234 นายอิสรา หรือ พิณ คัมภีระ....หรือใครมีเบาะแสข้อมูลแจ้งเพิ่มเติมด้วยน ะครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป  

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ผมเคยเสียทั้งมัดจำทั้งเวลาไปดูรถถึงสระบุรี ตอนคุยกันผมขอรูปเพิ่ม บอกไม่มีกล้อง ถามสภาพบอก ไล่น้ำมันนิดหน่อยขับกลับได้เลย รถไม่มีผุเลยครับ พอไปถึงรถเท่านั้นแหละผมต้องกลับพร้อมเงินมัดจำที่คื นไม่ครบ

Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gamoclub อ่านข้อความ
    ผมเคยเสียทั้งมัดจำทั้งเวลาไปดูรถถึงสระบุรี ตอนคุยกันผมขอรูปเพิ่ม บอกไม่มีกล้อง ถามสภาพบอก ไล่น้ำมันนิดหน่อยขับกลับได้เลย รถไม่มีผุเลยครับ พอไปถึงรถเท่านั้นแหละผมต้องกลับพร้อมเงินมัดจำที่คื นไม่ครบ
    แย่มากครับคนแบบนี้ ผมเห็นขายของใน thaiscooter หลายอย่างและเป็นระยะเวลาหนึ่งจึงเชื่อใจ ไม่คิดว่าจะเลวระยำแบบนี้ ซื่อสัตย์ตรงไปตรงมาดีที่สุด ได้มิตรภาพได้เพื่อน.....ยังไงผมก็ขอขอบคุณพี่gamocl ubด้วยนะครับที่ให้ข้อมูลเพิ่มเติม ผมไม่อยากให้ใครถูกนายอิสราหรือพิณ คัมภีระ หลอกขายของ เหมือนที่ผมโดนมา

Senior Member isra1234's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

จบ ครับ แฟน ไม่ให้ขายอยู่ ตจว อาทิต โอนคืนครับผม

Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ isra1234 อ่านข้อความ
    จบ ครับ แฟน ไม่ให้ขายอยู่ ตจว อาทิต โอนคืนครับผม
    ผมจะรอ

เอาใจช่วยครับ

Senior Member classic_nan's Avatar
    สถานที่
    คลาสสิค น่าน - อุตรดิตถ์
    ขอบคุณ
    0

ได้เงินคืนไวๆคับเอาใจช่วย

อย่าน้อยเค้าก็ออกมารับผิดชอบแล้วบ
    ติดต่อที่ 080-8577718 12call
    name...mc nan
    เนม น่าน - อุตรดิตถ์ ซื่อสัตย์ไม่คตโกงครับ คุยง่ายเฮฮาปาตี้
    ผมใช้เบอร์ข้างบนนี้เบอร์เดียวเท่านั้นครับ

*-หมายเหตุ - ในการส่งของผมจะส่งให้ก่อนค่อยโอนทีหลัง อาจจะมีมัดจำค่าส่งนิดหน่อยตามตกลง พอผมส่งของเสร็จให้ลูกค้าโทรเช็คกับบริษัทไปรษณีย์ หรือ พัสดุภัณฑ์ไทย (แล้วแต่ว่าจะส่งทางไหน) หรืออาจจะขอดู ใบเสร็จการส่งของก่อน แล้วค่อยโอนเงินมาให้ผม...
    (ภายใน 1 ชั่วโมงหลังจากการส่งของคับ) ถ้าหากว่าหายเงียบไปผมจะขอระงับการส่งของนั้นทันทีแล ะ ผมจะไม่รับผิดชอบค่ามัดจำใดๆทั้งสิ้น !!! จะได้สบายใจกันทั้งสองฝ่ายคับ.

Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ classic_nan อ่านข้อความ
    ได้เงินคืนไวๆคับเอาใจช่วย

อย่าน้อยเค้าก็ออกมารับผิดชอบแล้วบ
    ขอบคุณเพื่อนๆพี่น้อง ทีมงานบ้านหนองสนุก และ classic_nan มากครับที่เป็นกำลังใจ ถ้าอิสรารู้ตัวว่าผิดแล้วรับผิดชอบ ผมก็พร้อมให้อภัย ยังไงรอดูวันอาทิตย์30/11/57

Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ทีมงานบ้านหนองสนุก อ่านข้อความ
    ถึงตอนนี้ยังไม่ได้รับการติดต่อเพื่อโอนเงินคืนจาก ....isra1234...อิสรา หรือ พิณ คัมภีระ แจ้งเพื่อนๆพี่น้องทุกคนครับ

เกิดเป็นคนทั้งที มันเสียชาดเกิดจริงๆหนอคน
    โทษนะครับพี่เยอะไหมครับ?
    เอาใจช่วยครับ ผมเข้าใจความรู้สึกครับ(เพราะผมก็เคยเจอแบบพี่)
    ถ้าสัจจะเขายังไม่มี ผมว่าชีวิตเขาคงมีแค่นี้ล่ะครับ...........

Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ทีมงานบ้านหนองสนุก อ่านข้อความ
    เกิดเป็นคนทั้งที มันเสียชาดเกิดจริงๆหนอคน
    โทษนะครับพี่เยอะไหมครับ?
    เอาใจช่วยครับ ผมเข้าใจความรู้สึกครับ(เพราะผมก็เคยเจอแบบพี่)
    ถ้าสัจจะเขายังไม่มี ผมว่าชีวิตเขาคงมีแค่นี้ล่ะครับ...........
    ขอบคุณครับพี่ทีมงานบ้านหนองสนุก ..ถ้าสัจจะเขายังไม่มี ชีวิตเขาต้องมีแค่นี้ล่ะครับ เดี๋ยวจะแจ้งความดำเนินคดีแต่ไม่แน่ใจว่าตำรวจจะเจอไ อ้อิสรา ก่อนที่พวกผมจะเจอมันก่อนหรือป่าว ผมยิ่งเกลียดคนนิสัยขี้โกง ไม่เป็นลูกผู้ชายด้วยสิ ..... ไอ้อิสรา หรือ พิณ นามสกุล คัมภีระ บ้านอยู่สระบุรี ชื่อเล่นไอ้เต๋อ แจ้งเพื่อนๆพี่น้องเพื่อไม่ให้มันมาหลอกขายของอีก

Senior Member ple waraphong's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ดันๆครับ ไม่โอนให้กับคำพูด ดูกันเอา

มาตรฐาน โดนโกงเหมือนกัน

โดนเหมือนกันคับ ต้องตอบแทนไห้หนักผมมีข้อมูล และหลายอย่างมอบไห้มัน คนเรามีปัญหากันทุกคนแต่ขึ้นอยู่กับเส้นทางที่เราเลื อกที่จะเดิน ข้อมูลมีแล้วคับ รอแค่จะเป็นยังไง

รูป รูป    

Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Trong อ่านข้อความ
    โดนเหมือนกันคับ ต้องตอบแทนไห้หนักผมมีข้อมูล และหลายอย่างมอบไห้มัน คนเรามีปัญหากันทุกคนแต่ขึ้นอยู่กับเส้นทางที่เราเลื อกที่จะเดิน ข้อมูลมีแล้วคับ รอแค่จะเป็นยังไง
    ขอบคุณเพื่อนๆพี่น้อง ple waraphong และ Trong มากๆๆๆๆเลยครับ ผมไม่อยากให้ใครถูกไอ้อิสรามันหลอกขายของโกงใครอีก ซึ่งผมกำลังรวบรวมข้อมูลทั้งหมดส่งตำรวจเพื่อดำเนินค ดีครับ