เชิญร่วม งานคลอด Thailand Scooter Festival 1 st

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เชิญร่วม งานคลอด Thailand Scooter Festival 1 st

Senior Member b cy's Avatar
    สถานที่
    Mystyle BCY
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เชิญร่วม งานคลอด Thailand Scooter Festival 1 st

ขอพลังพี่น้อง ชาว สกู๊ดเตอร์ 2 ล้อ เข้าร่วมงาน เเละถ่ายรูปร่วม เเละ การร่วมด้วยช่วยสร้าง งาน เพื่อสังคม 2 ล้อให้มีสีสรร ในบ้านเมืองไทยที่กำลังจะลืม คำว่าสามัคคีคือพลัง ถ้าท่านสะดวก เชิญช่วยด้วยดังนี้นะครับ
    รับสมัคร ผู้ที่อยากร่วมเเรงร่วมใจ ด้วย เพราะผมคนเดียวเหมือนดัง ไม้ขีด 1ก้านหักเมื่อไรก้อได้ เเต่ถ้าได้หลายก้าน หักยากครับ
    1 อยากได้คนจัดหา รูปภาพ ประวัติ บริษัท เเละ รถ รุ่นต่างๆของ เวสป้า (พีจิโอ) เเลมเบตต้า ( อินโนเซนติ) เเละภาพงามๆต่างๆทั้งในเเละนอกประเทศ
    2 รูปภาพ กลุ่ม ทิป ต่างๆ ที่ผ่านๆมา ประวัติ กลุ่มต่างๆ ในหลายจังหวัด รูปภาพโบราณ เเละรูปฮาๆต่างๆ ไว้ติดบอร์ทงาน
    3 ท่านใดที่คิดว่าถึกจริง ขอเเรง ช่วยจัดเต้นท์ เเละเวที วันศุกร์ ที่17 ช่วงตอนมืด
    4 ท่านใดที่ร้องเพลงเป็น เเละให้ความบรรเทิงในงานได้ มีเบี้ยเลี้ยงครับ จัดให้หน่อยครับ กลัวงานหง่าว

5 ผู้ที่มีความรู้ในด้านต่างๆ ช่วยหน่อยครับ ช่วงตอบปัญหา คน2ล้อ
    6 ท่านใดที่คิดว่ามีใจบุญ ช่วยบริจาค อะไหล่ ของเเต่ง ของเหลือใช้ จะเป็นอะไรก็ได้ มาประมูลในงาน ราคาที่ท่านต้องการคืน หรือจะบริจาคเลย ทุกบาททุกสตางค์มอบให้เด็กกำพร้าหมดไม่เกี่ยวกับงาน ได้บุญสูงครับ ส่วนตัวผมเองใครที่อยากได้ของถูกมีเฮครับงานนี้
    7 เชิญครับ ผมจะจัดล็อกให้ขายของ เเบบรัชดา จัดมาเลยครับ ฟรี สถานที่ช่วยหน่อยมีคนมาจากต่างจังหวัดเยอะไม่มีโอกาส ดีๆอย่างนี้
    8 อาสาสมัคร ช่วยงาน มีข้าวให้ เสื้อ เเละเบี้ยเลี้ยงทุนส่วนตัวครับคงไม่อลังมากครับเเต่ช ่วยหน่อยครับ กลุ่มผมมีน้อยคน
    9 เชิญท่าน พี่ๆอวุโส เป็นกรรมการ การประกวด รถรุ่นต่างๆ เเละให้โอวาทกับ นักเล่นรุ่นน้องๆ เพื่อประโยชน์ ของวงการล้อเล็กครับ
    10 เรียนท่านกลุ่มใหญ่ ในหลาย ที่ ถ้าเป็นไปได้ขออนุญาติ ทำธงหรือของที่ละลึกมาเเจก เเลกเปลี่ยนในงานด้วยนะครับ
    11. เเต่งทั้งตัวเเละรถกันมาเต็มๆนะงานนี้มีลงข่าวหลายปร ะเทศนะ หนังสือหลายสาขาด้วย เพลอๆอาจมีเฮได้ถ่ายมิวสิคกันนะครับ
    ท่านที่อยู่ไกล จะมาได้หรือไม่ได้ ขอส่งใจมาร่วมด้วยนะครับ โปรดระวังตัวในการขับขี่มางาน ถ้ามาได้ขอให้มากันตั้งเเต่วันศุกร์นะครับ เพราะงานเริ่มเช้าเสาร์ เรืองที่พัก บอกร่วงหน้าเลยครับจะรีบดูให้ด่วน เพราะติดงานพัทยามิวสิคคงหายาก อัดกันได้อัดที่บ้านเล็กๆของผมก็ได้ ส่วนเต้นท์นอนเอาข้างเมืองจำลองเลยครับกว้างโข
    ถ้ามีอะไรเพิ่มเติม จะเเจ้งอีกทีครับ ติดต่อ สมัครเเละให้ความร่วมมือได้ที่ เเซนดี้ มายสไตย์ 06-8474437
    ช่วยคนเเก่ตาพรางๆสักคนเถอะครับ b cy ทะนะกะ มะระ
    [SIGPIC][/SIGPIC]รักอุดมการ ผลาญเงินตรา หาประสบการณ์ บานตะไท บรรลัยกัลย์ ตอนนี้ในหัวผมมีเเต่ ผมอันสีดำ เสพมานานเเล้วครับ พวก vigano ulma inox biemme ken cobbing เเละอีกหลายตัวที่ทำให้ผมงมหัวไม่ขึ้น b cy บางกระปิ ชะอำ ยำวุ้นเส้น /\2
    หมอครับ เลือดผมเลือดกรุ๊ปเเลม ครับ !! ฮ๋า!!/\7 /\7 /\7 2551-2 GO ITALY/\7 /\7 /\7

Member DearGo's Avatar
    สถานที่
    ZiggY AntZ (1) เดียวในใจ
    ขอบคุณ
    0

ZiggY AntZ รับรู้ ครับ
    The Best ZiggY AntZ

We don't love vespa for my life But vespa is my life
    ผมไม่ได้รักเวสป้าเท่าชีวิตเเต่เวสป้าคือชีวิตของผม

จุดหมายปลายทางไม่ได้สำคัญไปกว่า ระหว่างทางเลย

dear2499@hotmail.com

Bookmarks