ผมอยากรู้ว่าพวกอะไหล่ ของแต่ง หาซื้อที่ไหนมั่งครับ

ชื่อกระทู้: ผมอยากรู้ว่าพวกอะไหล่ ของแต่ง หาซื้อที่ไหนมั่งครับ

Talking ผมอยากรู้ว่าพวกอะไหล่ ของแต่ง หาซื้อที่ไหนมั่งครับ

หาซื้ออะไหล่ได้ที่ไหนบ้างครับ ขอหลายๆที่อะครับอยากรู้ พอดีผมจะซื้อมาขับอะครับแต่ไม่รู้แหล่งที่ซื้อของ และพวกของแต่งพวกแฮนจับโช้ค ไมล์แต่ง ไรพวกนี้หาที่ไหนได้มั่งครับ ช่วยตอบผมทีนะครับ ผมอยู่กรุงเทพอะครับ ช่วยตอบผมทีนะค้าบๆๆๆๆๆๆๆๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย birdcrazy : 27-04-2007 เมื่อ 00:03

สุดยอดสมาชิก PaPaYa's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม ตากลม
    ขอบคุณ
    0

แหล่งรวมที่ใหญ่ที่สุดก็คงเป็นที่อื่นไปไม่ได้นอกจาก รัชดาไนท์ คืนวันเสาร์เพราะเหล่าพ่อค้าของแต่งเจ้าใหญ่ต่างก็มา รวมที่นี่ครับ ไม่ว่าจะเป็น หนึ่ง บางกรวย,เอ็กซ์,ติงลี่,จ๊อบ จู๊ดเป็นต้น ลองไปเดินดูรึยังครับ em90
    Catch the Wind
    ตา-กลม ตาก-ลม สังคม สองล้อ
    PaPaYa

Talking

ไปเดินมาแล้วค้าบ เสาที่ผ่านมาก็เพิ่งไป เสานี้ก็กะจะไปอีก ก็แค่อยากรู้หลายๆทีอะค้าบผม

ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ตอบให้ em95

Member rzuji's Avatar
    สถานที่
    mama
    ขอบคุณ
    0

บ้านพี่กิตก็พอมีนะครับ ของดีราคาถูกด้วยยังไงลองถามพี่เขาดูก็ได้นะครับ 081-806-2202 พี่กิตนะครับ

Senior Member taored_sr's Avatar
    สถานที่
    SR Samutprakan
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน up

ในก.ท.มก็น่าจะเป็นร้านพี่อ๋อง กิ๊กกะไบค์คับลองโทรไปถามก่อนก็ได้เบอร์ก็คงมีแล้วถ้ าดูในกระทู้อื่นของกลุ่มตากลมem90

สุดยอดสมาชิก PaPaYa's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม ตากลม
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rzuji อ่านข้อความ
    บ้านพี่กิตก็พอมีนะครับ ของดีราคาถูกด้วยยังไงลองถามพี่เขาดูก็ได้นะครับ 081-806-2202 พี่กิตนะครับ
    2-3 วันนี้อย่าเพิ่งโทรไปนะครับ ตากิตไปกวางเจากลับวันจันทร์ครับ
    Catch the Wind
    ตา-กลม ตาก-ลม สังคม สองล้อ
    PaPaYa

Talking

ขอบคุณพวกพี่ๆกลุ่มตากลมมากครับที่ให้ข้อมูลดีๆกับผม em97

Bookmarks