มีงบ 20000-25000 ผมเป็นมือใหม่กำลังสนใจ cosa อยู่ครับ (ขอแบบมีทะเบียนนะครับ)

ขอเน้นเครื่องแน่นๆขี่ใช้งานนะครับ สภาพยังไงลองเสนอมานะครับ

โพสรูป เบอร์โทรไว้ในนี้ได้เลยครับ(จะเข้ามาคอยเช็คทุกวัน) หรือส่งรูปมาที่ ID Line : billyparty หรือที่ facebook : Billy Partyboy นะครับ

รบกวนพี่ๆแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณครับ ผมอยู่กทม.นะครับ
เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน