ขายเฟียต 124

ชื่อกระทู้: ขายเฟียต 124

Thumbs up ขายเฟียต 124

ขายเฟียต 124 เครื่อง มิตซู saturn แจ้งลงเล่มแล้ว จากเจ้าของเดิม
    ไปติดแก๊ส LPG มืิอ 2 มา 2 เดือน เปลี่ยนชุดซ่อมหม้อต้มใหม่ tomasetto
    เปลี่ยนลูกยางเบรค หน้า หลัง ใหม่ ของเดิมแท้ (หายากมาก) ผ้าเบรคหลัง ของใหม่
    ของเหลวเปลี่ยนใหม่หมด ขับยังไม่ถึง 50 km
    เปลี่ยน โช้ค มือ 2 มา 4 ต้น
    เปลี่ยนไดชาร์ทใหม่
    เปลี่ยนแบตใหม่
    ทะเบียนขาดเกิน 3 ปี
    แถมของให้ด้วย กระจกรอบคัน 1 ชุด คิ้วประตูครบ 4 บาน พวงมาลัยไม้เดิมแท้ 1 วง ชุดสลิงหมุนกระจก 1 ชุด 4 บาน สวิทช์ เลนส์ไฟหรี่หน้า 2 อัน
    เบ้าไฟท้าย 1 อัน เบ้าไฟหรี่หน้า 1 อัน อื่นอีกนิดหน่อย
    ใครตามหา เฟียต 124 ไม่ผิดหวังสวยเดิมแห้งสนิท มีรอยผุตามรูป ขาย 33000 บาท สนใจจริงๆโทรมาคุยครับ 0844922211 บอลครับ line bond_ta คุยถูกคอราคาถูกใจผู้ซื้อ แน่นอนครับ
    รถขับได้ดีปกติคับ

รูป รูป      

อยากขายครับ

ลดเหลือ28000 ถูกสุดๆแล้วคับ

Junior Member holidayboo's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รถอยู่จังหวัดอะไรครับผม

Bookmarks