[ ขาย ] เชียงใหม่ █ VESPA LX150 3Vie █ BLUE สิงหา15 วิ่ง 3,xxx โล

ชื่อกระทู้: เชียงใหม่ █ VESPA LX150 3Vie █ BLUE สิงหา15 วิ่ง 3,xxx โล

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Smile เชียงใหม่ █ VESPA LX150 3Vie █ BLUE สิงหา15 วิ่ง 3,xxx โล

รูปเพิ่ม ► https://www.kaidee.com/product-114029021/

เป็นตัว 3 Valves นะครับ (ไม่ใช่ 2v)

เชียงใหม่ ขาย VESPA LX150 3Vie สีน้ำเงิน !!!

► 150 CC นะครับ แรงบิดดีกว่า 125 (ใครว่าไม่ต่าง?)Name:  _0.jpeg
Views: 385
Size:  63.1 KB
    ► 3 วาล์ว .. หัวฉีด ... ราบรื่น
    ► เป็นคันสุดท้ายของรุ่นนี้ที่ออกนิยมฯ (สด)
    ► รถอายุน้อย และวิ่งน้อยมาก .... 5สิงหา15 วิ่ง 3,xxx โล
    ► เป็นของลูกใช้ไปเรียน+กลับบ้านเท่านั้น (มช/แพทย์)
    ► ขับดีขี่สนุกมาก ที่ความเร็ว 50 ขึ้นไปจะนิ่งมากๆ ...
    ► คล่องตัว (จุดเด่นของล้อเล็ก) ซอกแซกดีมาก....
    ► ของแต่งไม่มีไร ไม่มีตังค์ซื้อ

มีตำหนิ .. ตอนหัดขี่ แฉลบทรายครั้งเดียว มีรอย (ตามรูป)

.. คันนี้ ► ลดค่าทำสีให้ (หากต้องการทำ) ... กับเน้นขายเร็ว ...

ขายด้วยความเสียดายมากๆๆๆ แต่ต้องเปลี่ยนรุ่นใช้ที่เหมาะสม

ขาย 75,000 บาทถ้วน " งดการต่อรอง "
    จะซื้อไปใช้หรือไปขายต่อก็คุ้มแน่

โอนลอยให้ .. อุปกรณ์ครบถ้วนทุกอย่าง

ช้าก่อน... มีประกันรถหายที่ 8 หมื่นกว่าบาทแถมให้อีก เกือบ 3 ปี !!!!!!

ยังไม่พอ .. แถมโดเรม่อน (ลิขสิทธิแท้) อีก 1 ตัว ว้าว....

ขอบคุณครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

081- 827- 21 หกศูนย์... ครับ

Bookmarks