มาแล้วเพลงของ เอี่ยว ภาคภูมิ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: มาแล้วเพลงของ เอี่ยว ภาคภูมิ

Member ขอน้ำกินหน่อย's Avatar
    สถานที่
    hatyai scooter club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มาแล้วเพลงของ เอี่ยว ภาคภูมิ

มาแล้วเพลงของเอี่ยว ภาคภูมิ ที่หายไปนานเพราะคงไปทำเพลงอยู่ ตอนนี้มีให้ฟังแล้ว เข้าไปฟังได้น่ะ

ชื่อเพลง ไม่มีคำตอบ http://music.siamza.com/music.php?k=32K&id=3970

เพลง ไม่มีคำตอบ
    ศิลปิน เอี่ยว ภาคภูมิ
    อัลบั้ม work shop

ส่วนหนึ่งของหัวใจ ก้อหวังให้เธอรู้เอง
    อาศัยเรื่องที่ฉันทำอาศัยคำจากสายตาและรอให้เธอรู้ใจ
    อีกส่วนหนึ่งของหัวใจ อยากพูดไปตรงๆเลย
    อยากร้องไปว่ารักเธอ อยากเผยใจให้รับฟัง
    คำนั้นที่มันฝังใจ
    กี่ครั้งที่ฉันไม่รู้จะบอกดีมั๊ย แล้วเธอก้อไม่เข้าใจในสิ่งที่เห็น กี่ครั้งที่เหมือนว่าฉันไม่อาจจะเป็นตัวฉันเองได้
    กี่ครั้งที่ฉันสับสนในสิ่งที่ทำ จนเธอมองว่าอ่อนไหว ไม่หวังให้เข้าใจ แต่ฉันขอภัย
    ซ่อนรักไว้ช่างยากเย็น แต่ถ้าให้เป็นคนบอก ก้อฉันกลัวจะได้ยิน ที่ฉันไม่อยากได้ยิน กลัวผลที่จะตามมา
    เก็บไว้หรือควรพูดไป คำถามที่ยังค้างใจ เก็บไว้ไม่เจอคำตอบ

ฟังแล้วอย่าลืม อุดหนุบเทปหรือซีดีเขาด้วยน่ะ ช่วย ๆ กัน em97
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ขอน้ำกินหน่อย : 14-05-2007 เมื่อ 10:33

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ดียามบ่าย...ญาติพี่น้อง

คุณพี่เอี่ยว ภาคภูมิ ของหมู่เฮ้า ดังกันใหญ่แล้วเด้อ!!!

ออกโทรทัศน์ด้วยเน้อ!!! ขอ POP ของเคเบิลทีวี ช่วง Back to school

โห้!!!! เห็นครั้งแรกนะญาติพี่น้อง นั่งขำอยู่คนเดียวกันเลย

อ้อ!!! มีตัวหนังสือขึ้นด้วยนะว่า "เอี่ยว ภาคภูมิ"

คิดถึงญาติพี่น้องทุกคนเด้อ!!! (โดยเฉพาะตาเอี่ยว)

***ยิ้มไว้โลกจะแตกก็ยิ้มไว้****

em97 em97 em97 em97

Junior Member tiger go's Avatar
    สถานที่
    Classic Layam Scooter Club.
    ขอบคุณ
    0

Talking เรียกง่ายๆเพราะมาก

...ฟังแล้วเพราะมากครับ..ทั้งหล่อทั้งเสียงดี .. 64ไม่เอาไปขี่สักทีหล่ะครับ..

รูป รูป  

ศิษย์ช่างเบียร์เทวดา MR.LAYUM's Avatar
    สถานที่
    Classic Layum scooter club
    ขอบคุณ
    0

ผมฟังในคลื่นวิทยุเพราะมากๆกำลังหาว่าใครร้อง พอรู้เท่านั้นว่าเป็นตาเอี่ยว ถึงว่าหายหน้าหายตาลืม 64 รถจับเด็กเลยน่ะ

em97 ว่ากันว่า สุรา เหล้า เบียร์ เป็นสิ่งไม่ดี em97
    em97 นั้นพวกเราต้องดื่มให้หมดจากโลก เพื่อไม่ให้ตกถึงรุ่นลูกรุ่นหลาน em97

มีคนชอบถามผมว่าเฮ้ยคุณบ้าป่าวที่ขี่เวสป้าไปไหนไกลๆ

ผมตอบกลับไปว่าเออกูบ้าแต่ถ้าคุณได้ลองขี่สักครั้งแล ้วไปเที่ยวไกลๆคุณจะได้ทั้งมิตรภาพ ความเป็นเพื่อนเป็นพี่น้อง คุณหาตรงนี้ไม่ได้หรอกถ้าคุณไม่ได้สัมผัสกับมัน

ขอบคุณทีมงาน Classic Layum scooter club ทุกคนครับ

Bookmarks