นูโว(ตัวเก่า) สภาพสวยๆเครื่องเเต่งมาเนียนๆ..ขายหรือเเลกเสนอมากัน ครับ..ยินดีครับ..

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: นูโว(ตัวเก่า) สภาพสวยๆเครื่องเเต่งมาเนียนๆ..ขายหรือเเลกเสนอมากัน ครับ..ยินดีครับ..

มาตรฐาน นูโว(ตัวเก่า) สภาพสวยๆเครื่องเเต่งมาเนียนๆ..ขายหรือเเลกเสนอมากัน ครับ..ยินดีครับ..

นูโว(ตัวเก่า) สภาพสวยๆเครื่องเเต่งมาเนียนๆ..ขายหรือเเลกเสนอมากัน ครับมีรถอะไร..ยินดีครับ..ตามสภาพเลยครับสนใจจะดูตรง ไหนเพิ่มเติม pm หรือ line มาถามหรือให้ส่งรูปให้ดูเพิ่มเติมได้ครับครับ id : Eksatan...รถใช้งานขี่เล่นใกล้ๆไกลๆสบายๆ..ทำมาไม่ได ้ใช้งานทางไกลหรือเอาไปเเข่งเลยครับ.กดมียก..ทะเบียน เเท้ๆครบๆ.ทำมายังใช้งานไม่ถึง 500 กิโลเมตร จอดอย่างเดียว..รายละเอียดคร่าวๆครับ..ขายราคา 25000 บาท..หรือต่อลองได้ครับตั้งราคาเผื่อต่อรองครับ..รถอ ยู่จังหวัดประจวบครับ..ส่งขนส่งให้ได้ครับ...ตามสภาพ เลยครับขายได้ขายเเลกได้เเลก...ค่าโมเครื่องมาก็เกิน 20000 เเล้วครับ..ตัดใจขายจริงๆมีความจำเป็น....
    รายละเอียดรถครับ
    <br>-ลูก 66 แท้ (บอส) คว้านตีปลอก+ทำเเคร้ง โรงกลึงราชบุรี
    <br>-เสื้อ+ฝา+วาวส์+เเคมซิ่ง+คอไอดี ส่งทำที่ร้านอุ๋ม อ้อมน้อย เมื่อปีต้นปี 2558 ของซิ่งทั้งหมด
    <br>-ข้อเหวี่ยงยืดชัก 9 มิลลิเมตร/ก้านโมโนยาวพร้อมถ่วงตะกั่ว ส่งทำที่ร้านดำ คลองเตย เมื่อปีต้นปี 2558
    <br>-ช่วงล่างคลัททองเเดง/จานหน้าเเต่งกลึงล้าง/เม็ดถ่วง/ชุดขับเคลื่อนทั้งหมด ส่งทำมาจากโก๋ซ่า ท่ามะกา เมื่อปี 2557 พร้อมไล่ระยะ 402 เมตร..
    <br>-ปะกับเร่ง yz แท้ สวยๆใหม่ๆบิดนิดเดียวจริงๆ....
    <br>-ท่อเดิมผ่าหมกจากอุ๋ม อ้อมน้อย ดังเพราะๆโหดๆเลย..เบิ้ลทีสะดุ้ง..
    Br>-กาน้ำมัน n-pro แท้ เดิมยังไม่ได้ล้างปากเซ็ทเฉพาะนมหนูเพื่อให้เหมาะสม
    <br>-ของเเต่งอย่างอื่นที่ตัวรถเเท้บางเทียมบ้างปะปนกันไป ตามรูปภาพเลยครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป          

w34 erweerwer

vgbcgfbcdgft

ปิดการขายน่ะๆ....จ๊ะ

Bookmarks