Trip

ชื่อกระทู้: Trip

Verified Member
    สถานที่
    Amigo cafe
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Trip

ขออำนาจสิ่งศักสิทย์ในสากลโลก จงดลบันดาลให้ การออก
    ทริป ครั้งนี้ สำเร็จลลุล่วง ปลอดจากภัยอันตรายทั้งปวง ด้วยเถิล

สาธุ FurMigo trip NO. 1

Senior Member Jand777's Avatar
    สถานที่
    Amigo Cafe'
    ขอบคุณ
    0

Talking กลับมาแล้ว

++ ปลอดภัยกันทุกคน ถึงจะมีรถเสียบ้างแต่เป็นเรื่องธรรมดาของการออกทริป เสื้อกันฝนไม่ได้ใช้เลยซื้อตั้งแพงหงะ ++
    มา ทำให้ฉันมีความสุข ในโลกที่ไม่เคยหยุด และไม่เคยรู้มาก่อน..

Jand777 Photographer...

Senior Member barbies_69's Avatar
    สถานที่
    Amigo cafe'
    ขอบคุณ
    0

ก็ซื้อไว้สำหรับ ทริปหน้าฝนไงพี่ ไปแมร่งทุกฤดู 555... กลัวที่ไหนเล่า

Member FurFriZioNi's Avatar
    สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณเพื่อนร่วมทางทุกๆคน ที่ไม่ทิ้งกัน และบรรยากาศดีๆ ทะเลสวยๆ ห่อหมกอร่อยๆ
    และการต้อนรับที่ดีของเจ้าบ้านทั้งที่อ่าวมะนาวและที ่ปราณครับ
    ครั้งหน้าเอาอีกนะ
    YOU NEVER RIDES SCOOTER ALONE NEVER DIE

Senior Member barbies_69's Avatar
    สถานที่
    Amigo cafe'
    ขอบคุณ
    0

Furmigo เลือกซะ... em95

Member arm-boy's Avatar
    สถานที่
    amigo'cafe
    ขอบคุณ
    0

Cool เสื้อกันฝน ดี๋ ดี ใส่แล้วมะเปียกเลย ฮิ้วๆๆ

ต้องขอสินสมุทรกับพี่แดนด้วยที่ไม่ได้ใส่เสื้อกัน ธนสุนทร นักร้องลูกทุ่ง Q กาสหน้าได้ใส่แน่ๆนะพี่จ๋า
    นุกสุดๆเลยเที๋ยวทิปนี้หมดตัง 5800 หมดเลยง่ะ
    ป.ล กู๊ด เวลี้ กูด อิ อิ อิ/\2 em24 /\2 em24

ขอบคุนพี่ๆชาวFurmigo clublam ที่คอยดูแลมาตลอดการเดินทาง

ถึงรถจะเสีย แต่ใจยังสู้คับ

ทริปแรกที่ขี่รถเอง เป็นไงล่ะ อร่อยมั๊ย ถ้าขายไปล่ะ เสียดายแย่เลย ทริปหน้าไปกันอีกนะน้อง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย barbies_69 : 10-05-2007 เมื่อ 19:24
    i love Cafe'

เห็นเค้าขอบคุณกัน เลยมาขอบคุณมั่ง ยินดีที่ได้รวมเดินทางกับamigoนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคน
    ทริปนี้ยังทำตัวไม่ถูกงงๆ พึ่งเคยขี่รถไกลๆเหนื่อย ง่วงem85 เลยไม่ได้ทำความรู้จักทุกคนมากกว่านี้หวังว่าamigoคง ไม่ถือสา ทริปหน้าเอาใหม่ น้องใหม่น้องเล็กฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ไป อร่อย จ๊าบ กู๊ด เวลี้ กูดem97 /\2
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย goodpurelove : 09-05-2007 เมื่อ 18:37

Junior Member 88 BenzZin's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มาขอบคุณด้วยครับ

จากใจเลยครับ ขอบคุณมากๆครับสำหรับ ความห่วงใยและมิตรภาพดีๆที่มีต่อกัน ของพลพรรคชาว Amigo Cafe' สำหรับทริปแรกในชีวิตของผม ยังทำตัวไม่ค่อยถูก ปกติเป็นคนพูดน้อยอยู่แล้วด้วยเลยไม่ค่อยได้คุยกับทุ กคนเท่าไร ไว้แก้ตัวทริปหน้านะ
    " ฉันเป็นคนมั่งมี ไม่ใช่เพราะฉันมีมากมาย แต่เป็นเพราะฉันมีมากพอ"

สถานที่
    Amigo cafe'
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ goodpurelove อ่านข้อความ
    เห็นเค้าขอบคุณกัน เลยมาขอบคุณมั่ง ยินดีที่ได้รวมเดินทางกับamigoนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคน
    ทริปนี้ยังทำตัวไม่ถูกงงๆ พึ่งเคยขี่รถไกลๆเหนื่อย ง่วงem85 เลยไม่ได้ทำความรู้จักทุกคนมากกว่านี้หวังว่าamigoคง ไม่ถือสา ทริปหน้าเอาใหม่ น้องใหม่น้องเล็กฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ไป อร่อย จ๊าบ กู๊ด เวลี้ กูดem97 /\2

ทริปแรกก็งี้แหละพี่ ออกทริปครั้งแรก ก็ต้องมีครั้งต่อไป แล้วก็ตัดต่อ มาเจ๋งๆ เลยนะ จะรอดู ถ้าว่างก็ช่วยใส่พวกกราฟฟิก... ซาวด์... เพิ่มเข้าไปด้วยนะ

สถานที่
    Amigo cafe'
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 88 BenzZin อ่านข้อความ
    จากใจเลยครับ ขอบคุณมากๆครับสำหรับ ความห่วงใยและมิตรภาพดีๆที่มีต่อกัน ของพลพรรคชาว Amigo Cafe' สำหรับทริปแรกในชีวิตของผม ยังทำตัวไม่ค่อยถูก ปกติเป็นคนพูดน้อยอยู่แล้วด้วยเลยไม่ค่อยได้คุยกับทุ กคนเท่าไร ไว้แก้ตัวทริปหน้านะ
    ได้เลยครับพี่ ปล. คราวหน้าหาคนซ้อนมาด้วยสิ จะได้ไม่เหงา

Junior Member OC_NASIK's Avatar
    สถานที่
    AMIGO 'CAFE
    ขอบคุณ
    0

อยากไปอีกแล้วอะครับพี่ๆ ทำไงดีอะ
    เขาใหญ่อีกสักคืนละกันนะ ตกลงตามนี้นะ แล้วค่อยนัดวันกันนะ
    5555+

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ OC_NASIK อ่านข้อความ
    อยากไปอีกแล้วอะครับพี่ๆ ทำไงดีอะ
    เขาใหญ่อีกสักคืนละกันนะ ตกลงตามนี้นะ แล้วค่อยนัดวันกันนะ
    5555+
    ใจเย็นครับพี่น้อง

Junior Member Club lam 175's Avatar
    สถานที่
    แลมโรงเรียน
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ขอขอบคุณสำหรับทุกๆคน ที่คอยช่วยเหลือกันมาตลอดทริปนี้เราอาจจะไม่ได้คุยกั นเท่าไร แต่มิตรภาพสุดยอดคับและต้องขอขอบใจ Amigo cafa'ทุกชีวิตที่ให้เราชาว club lam กลุ่มบ้านนอกที่มีน้อยนิดร่วมเดินทางไปอย่างเป็นกันเ องนะคับ{จากใจclub lam}em97 em97 สนุกมากๆคับ
    ปล.ผิดพลาดประการใดขออภัย ณ ที่นี้ด้วยนะคับทุกๆคน
    หมายเหตุ อยากไปเขาใหญ่อีกเหมือนกันนะคับพร้อมเสมอ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Club lam 175 : 11-05-2007 เมื่อ 18:57
    โปรโมชั่นดีๆเบอร์สวยราคาถูกที่ promotionsimcard.com

Junior Member PJ777's Avatar
    สถานที่
    FurMigo
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน trip

....

Bookmarks