ฝากขอบคุณรายชื่อดังนี้นะคับ

ชื่อกระทู้: ฝากขอบคุณรายชื่อดังนี้นะคับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ฝากขอบคุณรายชื่อดังนี้นะคับ

พี่หนุ่มสาวก VESPA & LAM เกจิข้อมูล พี่ตั้ม พี่โอม พี่หมูเจ้าของรถ ...ที่ทำให้ผม ได้รถและได้ผจญภัย การผจญภัยเรื่มต้นที่
    ตี 2 .30ของวัน ศุกณืนี่เองคับ เดินทางไปโคราชโดย ป.2 ที่นั่งไม่มีไปนั่งตรงที่เก็บของ เจอคนเมา น่ากลัวมาก .... เจอพระด้วยเลยฝากทำบุญไป 100บาท ตามกำลังคับ ได้เครื่องรางมานิดหน่อย .555
    ถึงโคราช 7.00 น. ต้องนั่งรถไปต่อ อีก ตกลงซื้อรถ กดเงินสดไม่ได้ เลยเอาเล่มทะเบียนให้พี่เค้าเก็บไว้ ปรากฏว่าเเจ๊กพอตดิคับ ไม่ให้เอาขึ้นรถไฟ .....แล้ว ทำไง มีเงินอยุ่2000 บาทไทย ..แล้ว ตกลงใจ ซื้อหมวกกันน๊อก 2ใบคับ แล้ว ที่เหลือค่าน้ำมัน จากโคราชผมขับรถ จาก 11.00น ถึงนี่ สามทุ่มกว่า ...เจอทั้งร้อนทั้งหนาว ทั้งฝน...สนุกมากๆๆ ขับรถ ที่ ปวดตูดมาก เป็นการทดสอบรถด้วยเครื่องดี จิงๆๆ ตอนนี่ ถึง เมืองเอกและคับ เจอผมทักได้นะคับ อิอิ 62ขาวแดงคับผม
    ป.ล.ตอนขับลงจากเขาน่ากลัวมากเรย เสียวดี55 ล้อเล็กกลัวล้มอะ มือโดนแดดเผาจนไหม้เกรียมเลย แสบมากๆ ฮือๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tonteen : 05-05-2007 เมื่อ 07:17

Bookmarks