+++++นิเชา ของสะสม ราคามิตรภาพครับ +++++ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: +++++นิเชา ของสะสม ราคามิตรภาพครับ +++++

เชิญครับ โถพลูเคลือบเขียวไข่กา ขนาดจิ๋วไม่ค่อยเจอ ไม่มีฝา
    กว้าง 4 นิ้ว สูง2 นิ้ว ไม่บิ่นไม่ร้าวครับ หายากกว่าเต้าปูนครับ
    +++ ขาย 900 พร้อมส่งครับ++

รูป รูป        

เชิญครับ กาลาย "นางสุพรรณมัจฉา" สูงถึงจุก 5 นิ้ว
    มีตำหนิที่ ปากกา และ เส้นที่ฝา งาน japan
    ตำหนิปาก แก้ได้ใส่สายยางหรือปั้นปลาสเตอร์ครับ สวยโชว์ได้
    +++ ขายราคา 450 พร้อมส่ง ลายสวยๆเชิญครับ+++

รูป รูป            

กา japan ลาย ฮาวาย อีกหนึ่งชุดกระเบื้อง japan ที่นักสะสมไม่ควรพลาด ไม่ได้มีบ่อยๆ ชุดนี้มี 5 ชิ้น มีตำหนิ มีเส้น ที่คอกาตามรูป ตั้งโชว์ได้ครับ
    +++ขาย 750 พร้อมส่งครับ+++

รูป รูป      

หนังสือ ตำนานว่าวพนัน ปี 2520 ถอดจากพิมพ์ 1
    สภาพสวยสมบูรณ์ครับ พิมพ์เพียง 2000 ฉบับ
    +++ ขาย 250 พร้อมส่งครับ+++

รูป รูป      

เชิญครับ ขวดเขียว ไฮสปอต ไม่บิ่น ไม่ร้าว ยังไม่ได้ล้าง
    +++ ใบละ 130 บาทพร้อมส่ง มี 6 ใบครับ+++

รูป รูป  

ประแจ เบอร์ 18 / 19 made in germany งานเยอรมัน หนักๆหนาๆ
    +++ ขาย อันละ 140 พร้อมส่ง+++ ดีกว่าของจีน

รูป รูป  

ออมสิน สวยๆ เชลล์หยดน้ำ และ ฉลอง 100ปี ธ.ออมสิน
    +++ขายคู่ละ 140 พร้อมส่งครับ+++

รูป รูป    

ฉลากกระดาษ ยุคพระนคร ขนาด ใบที่ใหญ่ที่สุด 6.5 *8.5 นิ้ว ชุด 7 ใบ เอาไปใส่กรอบ สวยๆครับ สีสดโดนใจ
    +++ขายราคา ชุดละ 130 บาทพร้อมส่ง+++

รูป รูป    

หุ่นยนต์ปั่น 3 ล้อ แนว spaceๆ งานจีน สภาพสวยเล่นปกติ
    +++ขาย กล่องละ 300 พร้อมส่งครับ+++

รูป รูป    

ไขควง ปากแบน ด้ามไม้ เก่าเก็บ ด้ามยาวๆ ใช้งานดี
    +++คู่ละ 120 พร้อมส่ง +++

รูป รูป    

Bookmarks