[ ขาย ] ขออนุญาติขายvespa 90 3เกียร์รุ่นถังหลุมไข่ รถบ้านมือเดียวออกห้างทะเบียนแท้สี-เครื่องทำมาใหม่ทั้งหมด

ชื่อกระทู้: ขออนุญาติขายvespa 90 3เกียร์รุ่นถังหลุมไข่ รถบ้านมือเดียวออกห้างทะเบียนแท้สี-เครื่องทำมาใหม่ทั้งหมด

keakกาดหลวง's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขออนุญาติขายvespa 90 3เกียร์รุ่นถังหลุมไข่ รถบ้านมือเดียวออกห้างทะเบียนแท้สี-เครื่องทำมาใหม่ทั้งหมด

(รายการนี้ขายแล้วครับ)
    ###ขออนุญาติปิดการขายเลยนะครับผม###

ขออนุญาติขายvespa 90 3เกียร์ รุ่นถังหลุมไข่
    รถบ้านมือเดียวออกห้างทะเบียนแท้ สี-เครื่องทำมาใหม่ทั้งหมด
    รถทะเบียนเชียงใหม่แท้พร้อมโอน เลขเครื่อง-เลขโครงชัดเจน ตรงเล่ม ตรงรุ่น ภาษีเต็มไม่ขาดต่อครับ
    เป็นรถบ้านมือเดียวออกห้างประวัติดีมากเป็นรถผู้หญิง ใช้ดูแลรักษาตลอด สภาพที่ได้มาโครง-เครื่องไม่มีช้ำครับ
    ตอนนี้ในเล่มผมโอนเป็นชื่อผมเรียบร้อยครับผม ตัวรถเพิ่งทำสีมาใหม่ๆเลย 2Kเต็มระบบครับ ทรงรถสวย ไม่มีผุ ศูยน์รถดี
    เครื่องโอเวอร์ฮอลมาใหม่ทั้งหมด ใช้กันยาวๆเลยครับ ระบบช่วงล่างดี เบครดี ระบบไฟดีออกหมดแตรดัง
    ชุดสายไฟ ชุดสายเคเบิ้ล ชุดรางพื้นหัวรางยางรางพื้น ชุดยางประกอบหลัก เบิกใหม่ทั้งหมด
    -ในส่วนของอะใหล่แท้เดิม
    แตรแท้ เลนส์ไฟหน้าsiem ใมล์แท้(เวลาวิ่งเข็มใมล์จะกระติกขึ้นอยู่ครับ) เบ้าไฟท้ายsiemแท้ เบาะแท้
    ล๊อคคอทองเหลือง/ฝาปิด/กุญแจลายผ้าneiman น๊อตหัวแฉกมือเบรกมือครัชเดิมตรงรุ่น
    มีที่สูบลมยี่ห้อเวสป้าปั้มใบโพธ์เดิมๆติดรถคันนี้มา เลย(เจ้าของเดิมเก็บไว้กับในตัวรถตลอดเวลาครับ)
    คันสตาร์ทแท้ฝาพลาสติกปิดชุดเกียร์ใต้ท้องเครื่องเดิ มตรงรุ่นครบๆ ฯลฯ
    -ในส่วนของใหล่ที่เบิกใหม่มือ1
    เพจลายเซ็นส์หน้า-หลัง ถุงเท้าขาตั้ง ยางเหยียบแป้นเบรกหลัง เบิกใหม่ของF.A. italia
    ท่อม้วนpoliniพิมพ์นิยม เบิกใหม่กล่อง/ใบครบ
    เลนส์ไฟท้ายsiem เบิกใหม่กล่องครบ
    ปลอกมือ มือเบรก-มือครัช คิ้วบังลม
    แผ่นรองป้ายทะเบียนฯลฯ
    โดยหลักๆแล้วนอกเหนือจากสีและเครื่อง อะใหล่และการการเก็บงานก็เกือบจะทั้งคันแล้วครับผม
    จัดไปขี่หล่อๆยาวๆเลยหรือจะจัดไปแต่งร้านแต่งบ้านก็ห ล่อครับผม
    Tel.086-5875343(เกี๊ยก)
    Lind ID 0865875343(เกี๊ยกกาดหลวง)

(ต้องขออภัยที่พิมพ์อธิบายยาวไปหน่อย เพื่อความชัดเจน
    และให้ลูกค้าใช้ในการประกอบการติดสินใจในการซื้อ)
    @@รถอยู่ในตัวเมืองเชียงใหม่นัดดูรถได้ตลอด##
    ปล. ขอเน้นการโทรติดต่อเป็นหลักนะครับผม

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย keakกาดหลวง : 11-07-2017 เมื่อ 20:57
    @@@@ อนุท แซ่ช่าย (เกี๊ยก) @@@@
    TEL. 086 - 5875343 / ID LINE 0865875343
    55 ถ.ราชวงค์ตัดใหม่
    ต.ช้างม่อย อ.เมือง
    จ.เชียงใหม่ 50300
    $$$$ ธนาคาร กสิกรไทย สาขา ช้างคลาน $$$$
    407 - 2 - 33066 - 3
    ชื่อบัญชี รุ่งรพี วงค์สวัสดิ์

กระทู้ขายของเก่าสะสมและเฟอร์นิเจอร์ไม้สัก ตู้ โต๊ะ เก้าอี้ ฯลฯ

#### สนใจสินค้า ขอเน้นการโทรติดต่อเป็นหลักนะครับผม ####
    ###สินค้าสามารถจองได้ไม่เกิน 3 วันนะครับผม###

keakกาดหลวง's Avatar
    ขอบคุณ
    0

(รายการนี้ขายแล้วครับ)
    ###ขออนุญาติปิดการขายเลยนะครับผม###
    ขอบคุณพื้นที่ดีๆของทางเวปthaiscooterด้วยครับ

@@@@ อนุท แซ่ช่าย (เกี๊ยก) @@@@
    TEL. 086 - 5875343 / ID LINE 0865875343
    55 ถ.ราชวงค์ตัดใหม่
    ต.ช้างม่อย อ.เมือง
    จ.เชียงใหม่ 50300
    $$$$ ธนาคาร กสิกรไทย สาขา ช้างคลาน $$$$
    407 - 2 - 33066 - 3
    ชื่อบัญชี รุ่งรพี วงค์สวัสดิ์

กระทู้ขายของเก่าสะสมและเฟอร์นิเจอร์ไม้สัก ตู้ โต๊ะ เก้าอี้ ฯลฯ

#### สนใจสินค้า ขอเน้นการโทรติดต่อเป็นหลักนะครับผม ####
    ###สินค้าสามารถจองได้ไม่เกิน 3 วันนะครับผม###