แซม แพท เป็นไงมั่งได้ข่าวว่ารถล้ม

ชื่อกระทู้: แซม แพท เป็นไงมั่งได้ข่าวว่ารถล้ม

Junior Member SauceDrama's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Angry แซม แพท เป็นไงมั่งได้ข่าวว่ารถล้ม

ด้วยความปราถนาดี จาก ซอส Drama และทีมงาน Honda rayong classic em95
    Honda Rayong Classic C Super Cub!!
    รักแท้แพ้สายพานรถเก่าสตาร์ทนานน้องรับไม่ด้าย!!
    [email protected]

Junior Member catfish_auto's Avatar
    สถานที่
    Moto cafe
    ขอบคุณ
    0

Unhappy เปงไงบ้างหายไวๆนะ ทั้ง 2คน

ล้มเมื่อไร หายไวๆๆๆๆๆๆ ยิ้มเข้าไว้
    เปงห่วงนะ แซม แพท

ด้วยความหวังดี"
    ดุ๊ก กะ โอ๊ต

sampatza's Avatar
    สถานที่
    MOTO Cafe
    ขอบคุณ
    0

Red face แซมแพ๊ทซ่า

ตอนนี้อยู่บ้าน แซมก็หายแล้วเหลือแต่รอยแผลเป็นนิดหน่อย
    ซ่าแล้วละ แต่ แพ๊ท ก็ยังมีแผลอยู่ที่ขา แขน และหลัง แผลก็ดีขึ้นแล้ว ตอนนี้ก็พาไปล้างแผลที่โรงพยาบาลทุกวัน เร็วเร็วนี้คงหายดี หายแล้วเราคงได้ขี่รถด้วยกันอีกนะ.....em18

ไม่มีมิตรภาพใด-ใด
    ที่จะคงไว้ได้นานเท่าความเป็นเพื่อน
    จะเนิ่นนานเพียงใดก็ไม่ถูกลบเลือน
    ความเป็นเพื่อนนั้นคงอยู่ตลอดไป

จาก Sampatza MotoCafe

Junior Member BS_Tower's Avatar
    ขอบคุณ
    0

หายไวๆนะจ๊ะ กินยาและทำตามที่หมอสั่งด้วยล่ะ

สถานที่
    MOTO Cafe
    ขอบคุณ
    0

Talking ขอบคุณทุกคนมากมากครับ...

ขอบคุณทุกคนมากมากครับ...ที่เป็นห่วง
    ตอนนี้แซมก็หายดีแล้วเหลือแพ๊ทซ่า เป็นแผลที่ขากะเข่า คงจะหายในเร็วเร็วนี้
    และก็ซ่อมรถแต่งสี คว้าน Cb ใส่สักหน่อย "เฮ้ยไม่ใช่" ไอ้Cb ไม่ไว้หรอกแค่สีก็ตัวแห้งแล้ว...

ยังงัยคงได้พบกันในเร็วๆนี้นะจ๊ะ...
    หายดีแล้วจะไปแวนซ์ ด้วยกันอีกนะครับ...
    em88
    ดูรูปสินค้าปัจจุบัน...ได้จากหน้าแรกหรือ
    หน้าสุดท้ายแล้วแต่การตั้งกระทู้ของสมาชิกครับ

วิธีการสั่งซื้อทางโทรศัพท์
    1.ดูรูปสินค้าที่ต้องการในร้าน Patshop TSC
    2.โทรศัพท์แจ้งเพื่อสั่งจ้องหมวกกันน๊อค
    3.โอนเงินผ่านทางธนาคารกรุงเทพ
    หมายเลขบัญชี 383-4-32958-7 (นายสุรเชษฐ์ กาละวงศ์)
    4.โทรแจ้งการโอนเงินและแจ้งที่อยู่ผู้รับ
    5.รอรับสินค้า เวลาไม่เกิน 2 วันนับจากวันที่สั่งสินค้า
    สอบถาม-สั่งซื้อ : 086 - 3764658 081 - 3053823 ตลอด24 ช.ม.
    *มาดูสินค้าที่ร้านได้ครับ...ประหยัดค่าขนส่ง...ได้ส ินค้ารวดเร็ว...
    (/\7ถ้าจะเข้ามารับสินค้าช่วยโทรแจ้งเพื่อจะได้จัดเก็บ ไว้ให้ครับ...จะได้มาไม่เสียเที่ยว/\7)
    ..................

Senior Member kwang's Avatar
    สถานที่
    กบินทร์คาสสิค
    ขอบคุณ
    0

หายไวๆ นะค่ะ
    ...Love knows no reasons, Love knows no lies,
    Love defies all reasons, Love has no eyes,
    But Love is not blind, Love sees but doesn't mind ...

"ความรัก คือความรัก อย่าจำกัด ให้รัก คืออะไร
    ต่างคน ต่างใจ ต่างความหมาย ต่างวาดรักไว้ ในมุมมอง ที่ต่างกัน"

ว่างๆ คุยกันจ้า [email protected]

Senior Member Atipan's Avatar
    สถานที่
    สนิมโนนสูง โคราช นครราชสีมา
    ขอบคุณ
    0

หายไวไวน่ะครับพี่แซมเพท โพสให้กำลังใจครับ
    เวปบอร์ดกลุ่ม : http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=199
    แฟนเพจ Facebook กลุ่มสนิมโนนสูง โคราช : http://www.facebook.com/pages/Oxide-...13434232087450
    Msn & mail : [email protected]
    "แม้เวลาเนิ่นนานผ่านจากนี้ แต่สิ่งดีจะยังอยู่ไม่หวั่นไหว
    ถึงเวลาจะผ่านนานเท่าไร แต่จิตใจมีเพื่อน ตลอดมา"

<EMBED style="WIDTH: 489px; HEIGHT: 370px" pluginspage=http://www.macromedia.com/go/getflashplayer align=middle src=http://www.crazyprofile.com/clocks/my_clock04.swf width=489 height=370 type=application/x-shockwave-flash FlashVars='pic=201021825XviDds305864-02.jpg&fldr=2_2010&widt=479&hight=360&sclr=undefin ed&typcl=undefined&typhnd=undefined&scol=0xc66&mcol=0xff&hcol=0x3399&threecl=0xff00ff&sixcl=0x ff00ff&ninecl=0xff00ff&twelvecl=0xff00ff' quality="high" wmode="transparent" allowScriptAccess="sameDomain">

สถานที่
    MOTO Cafe
    ขอบคุณ
    0

Smile ขอบคุณมากมากครับ...

ขอบคุณมากมากครับ...
    ที่ห่วงใยเรา....ใกล้หายดีแล้วล่ะช่วงนี้
    แล้วพบกัน....เร็วๆนี้...
    ดูรูปสินค้าปัจจุบัน...ได้จากหน้าแรกหรือ
    หน้าสุดท้ายแล้วแต่การตั้งกระทู้ของสมาชิกครับ

วิธีการสั่งซื้อทางโทรศัพท์
    1.ดูรูปสินค้าที่ต้องการในร้าน Patshop TSC
    2.โทรศัพท์แจ้งเพื่อสั่งจ้องหมวกกันน๊อค
    3.โอนเงินผ่านทางธนาคารกรุงเทพ
    หมายเลขบัญชี 383-4-32958-7 (นายสุรเชษฐ์ กาละวงศ์)
    4.โทรแจ้งการโอนเงินและแจ้งที่อยู่ผู้รับ
    5.รอรับสินค้า เวลาไม่เกิน 2 วันนับจากวันที่สั่งสินค้า
    สอบถาม-สั่งซื้อ : 086 - 3764658 081 - 3053823 ตลอด24 ช.ม.
    *มาดูสินค้าที่ร้านได้ครับ...ประหยัดค่าขนส่ง...ได้ส ินค้ารวดเร็ว...
    (/\7ถ้าจะเข้ามารับสินค้าช่วยโทรแจ้งเพื่อจะได้จัดเก็บ ไว้ให้ครับ...จะได้มาไม่เสียเที่ยว/\7)
    ..................

Bookmarks