ฤกษ์ออกรถเดือนกุมภาพันธ์ 2563

มาแล้วคร๊าบบบฤกษ์ออกรถประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2563 ท่านที่กำลังรอคอยฤกษ์เด่น ฤกษ์ดีของเดือนนี้เรามาดูกันเลยครับ เอ๊ะ!! เดี๋ยวก่อนครับ เดือนนี้เดือนแห่งความรัก หากช่วง Valentine นี้ท่านยังไม่รู้ว่าจะให้อะไรกับคนที่ท่านรัก MR.OOHOO แนะนำให้ท่านซื้อความคุ้มครองกับคนที่ท่านรักครับ ไม่ว่าคนที่ท่านรักจะเดินทางไปไหน กับใคร ขับขี่รถยนต์ยังไง ท่านก็ยังอุ่นใจเพราะมีความคุ้มครองจากประกันรถยนต์นะครับ หากท่านเป็นกังวลเรื่องราคาก็สบายใจได้ เพราะประกันรถยนต์ออนไลน์ www.oohoo.io ผ่อนได้ 0% แถมราคาก็ถูกมากกก การันตีราคาถูกด้วยครับ

ฤกษ์ออกรถประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2563
วันอังคารที่ 4, 11, 18 กุมภาพันธ์ 2563 เวลาสตาร์ทกุญแจ 15.19 น. (ห้ามคนเกิดวันพุธใช้)
วันพฤหัสบดีที่ 6, 13, 20 กุมภาพันธ์ 2563 เวลาสตาร์ทกุญแจ 14.19 น. (ห้ามคนเกิดวันพุธกลางคืนใช้)
วันพุธที่ 26 กุมภาพันธ์ 2563 เวลาสตาร์ทกุญแจ 16.19น. (ห้ามคนเกิดวันเสาร์ใช้)
วันเสาร์ที่ 29 กุมภาพันธ์ 2563 เวลาสตาร์ทกุญแจ 13.19น. (ห้ามคนเกิดวันพฤหัสบดีใช้)

หมายเหตุ:
วันพุธกลางวันคือ เกิดช่วงเวลา 06.00 – 18.00 น.
วันพุธกลางคืนคือ เกิดช่วงเวลา 18.00 – 06.00 น.

www.oohoo.io ไม่ได้มีแค่ประกันรถยนต์นะครับ ยังมีประกันรถมอเตอร์ไซค์และประกันเดินทางอีกด้วย หากท่านมีแพลนจะซื้อพ.ร.บ.รถมอเตอร์ไซค์เราก็มีครับ ราคาถูกเหมือนกัน ไม่ว่าท่านจะอยู่ที่ไหนก็ซื้อได้ ยังไงก็ลองไปดูกันได้นะคร๊าบบบบ