ขอเชิญร่วมงาน ผีตาโขน Thailand Classic # 2 - หน้า 7

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 17 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ขอเชิญร่วมงาน ผีตาโขน Thailand Classic # 2

cp's Avatar
    สถานที่
    รถโบราณ ม.นเรศวร @ สะแกกรัง มอเตอร์คลาสสิกไบค์
    ขอบคุณ
    3
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Jo - Black Bull อ่านข้อความ
    ขอต้อนรับทุกท่านทุกชมรม ... ค๊าบ

งานนี้ ...... เวทีไม่โดนฝน .... ค๊าบ

เพราะเราจัดงานเวทีดนตรี ... ในหอประชุมขนาดใหญ่

ระบบเสียง กระหืม ...... รับประกัน ความมันส์สะใจ ... ค๊าบ

.

จาดิ้นให้ขาดใจตายคาเวทีไปเลย (เอาให้คุ้มๆๆๆ) ขนาดน้าแอ๊ดยังเอ่ยปากชวน แล้วผมจาไม่ไปได้ไง อิอิอิอิอิ

Senior Member FIRE MIKE's Avatar
    สถานที่
    เก๊าเก่า บางกอก
    ขอบคุณ
    0

Talking

เก๊าเก่า บางกอก
    คลาสสิคคลับ
    ไปแน่นอนครับ แล้วพบกันครับพี่น้อง

คลิกเลยครับ

Member aofc50's Avatar
    สถานที่
    -*-
    ขอบคุณ
    0

Talking รถเก่าเพื่อนสนิทเมืองช้าง

ไปแน่นอนคับ งานนี้ไม่พลาด แน่ ติ้วกะเบนซ์เจอกันที่งานนะคร้าบ เดี๋ยวมีของดีไปให้ รอมานานละงานนี้ แล้วเจอกันคับ

(อ๊อฟ.... เพี้ยนสนิท)xaouไปวันๆ

Senior Member bizkitmanz's Avatar
    สถานที่
    อาติ้ว MC เมืองเลย-มหานครอุดรราชธานี
    ขอบคุณ
    0

อ้าวอ๊อฟ แฟนไห้มาแล้วรึ อย่าลืมเหล้าปั้นด้วยละ เอามาปั้นที่งานเลย

มันกันเต็มที่เลยคับพี่น้อง
    "Nobody's Pefect"
    บ้าป่าว หรือ อิสระทางความคิด?
    บ้าแฟร์ชั้น หรือ อิสระทางร่างกาย?

Mobile phone...081-7683567
    Email&[email protected]
    Facebook..http://www.facebook.com/vincentz.masasai

Facebook..http://www.facebook.com/profile.php?id=100000193514177

Junior Member Chumsaeng_CS's Avatar
    สถานที่
    Chumsaeng
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ชุมแสงคลาสสิค ไทยแลนด์

พี่เล็กชุมแสงคลาสสิค ไทยแลนค์ นครสวรรค์ ขอขอบคุณเพื่อนพร้องน้องพี่เมืองเลย ที่ให้ความดูแลสมาชิกชมรมชุมแสงคลาสสิค ไทยแลนค์ นครสวรรค์ ที่ไปติดฝน....และให้การต้อนรับเป็นอย่างดี
    ขอขอบคุณครับ...
    เดี๋ยวพบกันวันงาน....em97 (พี่เล็ก ชุมแสงคลาสสิค ไทยแลนค์ นครสวรรค์ 081-6885147)

งานนี้ น้าแอ๊ดชวนมา น้าเล็กจะไปไม่ไปได้ยังไงครับพี่น้อง...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Chumsaeng_CS : 03-06-2007 เมื่อ 17:50

Senior Member Jo - Black Bull's Avatar
    สถานที่
    Black Bull
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ด้วยเคารพนับถือ ... ครับผม

.

ขอขอบคุณพี่เล็กชุมแสงคลาสสิค ไทยแลนค์ นครสวรรค์
    พวกเราพี่น้องชาว 2 ล้อ เมืองเลย ซาบซึ้ง
    และจะดูแลสมาชิกชมรมชุมแสงคลาสสิค ไทยแลนค์ นครสวรรค์
    และพี่น้องชาว 2 ล้อ หัวใจคลาสสิค ทั่วประเทศ ที่มาใน
    งาน ผีตาโขน อ. ด่านซ้าย จ.เลย

ด้วยความเคารพ นับถือ ... ครับผม

.
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jo - Black Bull : 13-06-2007 เมื่อ 18:04

cp's Avatar
    สถานที่
    รถโบราณ ม.นเรศวร @ สะแกกรัง มอเตอร์คลาสสิกไบค์
    ขอบคุณ
    3
    1

เอ๊า!!!! อัสนี วสันต์ ก็มาด้วยหรอเนี่ย em87em87

Cr@ve Scooter Club terng's Avatar
    สถานที่
    สมาคมหื่นสกูตเตอร์
    ขอบคุณ
    9
    1

ไม่ทราบว่ามีการประกวดรถสกูตเตอร์ไหมครับ ..
    รบกวนผู้จัดตอบด้วยครับ

Senior Member NaresuaN '47's Avatar
    สถานที่
     N.U.C.B.
    ขอบคุณ
    0

งานนี้ไปดูรถและดูผี..อิอิ..

Senior Member Jo - Black Bull's Avatar
    สถานที่
    Black Bull
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ terng อ่านข้อความ
    ไม่ทราบว่ามีการประกวดรถสกูตเตอร์ไหมครับ ..
    รบกวนผู้จัดตอบด้วยครับ
    เดี๋ยวต้อง ... จัดให้มี ...ประกวดสกูตเตอร์ ..... ครับ

ต้องมีเลยล่ะ ....... เพราะ งานนี้เวสป้า , แลม มากัน เยอะ มาก ๆ

------ " จัดประชุมด่วน " ---- เรื่องเพิ่ม ถ้วยรางวัล 2 รางวัล

1 - ประเภท ...... สกูตเตอร์ แลม , เวสป้า ฯลฯ
    2 - ประเภท ...... ล้อเล็ก . แด๊ก ชาลี ฯลฯ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jo - Black Bull : 31-05-2007 เมื่อ 12:40

cp's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    3
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ NaresuaN '47 อ่านข้อความ
    งานนี้ไปดูรถและดูผี..อิอิ..
    พี่โอ๊ตไปป่าว หาเพื่อนไปอยู่

สาวก VESPA & LAM's Avatar
    สถานที่
    Crave Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Jo - Black Bull อ่านข้อความ
    เดี๋ยวต้อง ... จัดให้มี ...ประกวดสกูตเตอร์ ..... ครับ

ต้องมีเลยล่ะ ....... เพราะ งานนี้เวสป้า , แลม มากัน เยอะ มาก ๆ

------ " จัดประชุมด่วน " ---- เรื่องเพิ่ม ถ้วยรางวัล 2 รางวัล

1 - ประเภท ...... สกูตเตอร์ แลม , เวสป้า ฯลฯ
    2 - ประเภท ...... ล้อเล็ก . แด๊ก ชาลี ฯลฯ
    เอาให้ชัวร์ๆเลยนะครับเพราะต้องลางานไปอะครับ

Senior Member bizkitmanz's Avatar
    สถานที่
    อาติ้ว MC เมืองเลย-มหานครอุดรราชธานี
    ขอบคุณ
    0

จัดไห้คราบ
    "Nobody's Pefect"
    บ้าป่าว หรือ อิสระทางความคิด?
    บ้าแฟร์ชั้น หรือ อิสระทางร่างกาย?

Mobile phone...081-7683567
    Email&[email protected]
    Facebook..http://www.facebook.com/vincentz.masasai

Facebook..http://www.facebook.com/profile.php?id=100000193514177

สถานที่
    Black Bull
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ตอบรับ ...... เห็นด้วย

จัดไห้คราบ ...... 100 เปอร์เซน

ชักชวนกันมาเยอะ ๆ นะครับ สกู๊ตเตอร์ทั่วประเทศ

พวกเราชาว 2 ล้อ หัวใจคลาสสิค เหมือน ๆ กัน

รับประกันความเพลินครับ

ภาพจากปีที่แล้ว . ... 2 549
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jo - Black Bull : 28-07-2007 เมื่อ 13:25

สาวก VESPA & LAM's Avatar
    สถานที่
    Crave Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

จัดไห้คราบ ...... 100 เปอร์เซน

ชักชวนกันมาเยอะ ๆ นะครับ สกู๊ตเตอร์ทั่วประเทศ

พวกเราชาว 2 ล้อ หัวใจคลาสสิค เหมือน ๆ กัน

รับประกันความเพลินครับ

ภาพจากปีที่แล้ว . ... 2 549
    จัดให้ทางเราก็จัดไปครับผม แล้วถ้าฝนตกมีที่พัก หรือโรงแรมใกล้ๆที่จัดงานไหมครับ กลัวฝนตกแต่ไปแน่นอนครับ แล้วรับสมัครรถเข้าประกวดตั้งแต่กี่โมงแล้วปิดรับสมั ครกี่โมงครับแจ้งให้ทราบด้วยนะครับจะได้กะเวลาถูก ผมว่าจะออกกันประมาณ13.00น. ถึงก็ไม่น่าจะเกิน16.00น.คงทันนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย สาวก VESPA & LAM : 31-05-2007 เมื่อ 23:08

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 17 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks