ตกลงงานจัดที่ไหน วันไหน เวลา ถ้าคุณอยากเห็นว่าผมเป็นใครโพสบอกด้วย อีกอย่างหนึ่งไม่มีเวสป้ามีแต่ Honda CB 400 SF Super4 ได้มั๊ย พรุ่งนี้วิ่ง 2 งาน งาน Rocket Biker ด้วย ถ้าเวสป้าไม่ให้วิ่งเข้างานก็จะไป งาน C ที่กลุ่มแหยมจัด อีกอย่างหนึ่ง คุณรู้จักกลุ่ม Zeo หรือเปล่า ถ้ารู้จักฝากบอกเค้าด้วยนะว่า เวทีทริปอยู่ไหน งานจัดที่ไหน ผมอยากเห็นมาก ย้ำนะครับ คุณ 64 Vespa ฝากบอกด้วยนะครับ เห็นว่า กลุ่ม Zero เจ๋งมากเหรอครับ ผมแค่อยากเห็นงานที่กลุ่ม Zero จะจัดเห็นคุยกันนักกันหนา ผมว่า Zero จัดขายหน้าเหมือนปีก่อนอย่าจัดเลยผมอายแทนนะ คุณ 64 Vespa ฝากบอกด้วยนะตัวที่ผมพิมพ์สีแดง บอกเค้าด้วยนะว่า เวทีอยู่ไหน ผมอยากเห็นงานแบบเต็มรูปแบบของ Zero
ยังไงก็ช่วยบอกเค้าด้วยนะคุณ 64 Vespa ขอบคุณมาก แล้วเจอกันที่งาน