อยากรู้ว่าคิดไงกัน

ชื่อกระทู้: อยากรู้ว่าคิดไงกัน

มาตรฐาน อยากรู้ว่าคิดไงกัน

เรื่องมันมีอยู่ว่ากะลังจะซื้อรถแต่ตัดสินใจไม่ถูก+ล ังเล+เงินยังไม่ถึง
    ที่ลังเลคือรุ่นที่อยากได้จริงๆเห็นเค้าว่ากันว่าอะไ หล่มันหายากก็เลยลังเลเลยมาข้อความคิดเห็นว่าถ้าซื้อ รถสักคันเนี่ยถ้าเอาใช้งานทุกวัน+ขับหล่อๆ+เอาไว้ออก ทริปบ้างเป็นบางโอกาสเนี่ยสมควรที่จะซื้อรุ่นที่อะไห ล่มันหายากอะป่าวอะครับรุ่นที่อยากได้คือ SS180 ถ้ามันลำบากมากก้อจะหาซื้อ64แทน(รองลงมาก้อ GL กะแลมแล้วอะไหล่แลมนี่หายากป่าวอะ)ป.ล.อย่าด่าเค้านะ
    /\2 ใครอยากทำพวงกุญแจของกลุ่มบอกเราได้นะ/\2
    ที่กันโคลนก็ทำได้นะ สนใจแอดมาคุยกันครับ [email protected]

ท้า งบ พอก็ ซื้อเลย ครับ+ชอบ ด้วยนะครับ
    ss180 สวยครับ
    born 14.09.29 dead 23.09.48 em89 em89 em89
    <font...msn.com</font>

singhadum's Avatar
    สถานที่
    Singhadum racing
    ขอบคุณ
    0

ลองศึกษาไปเรื่อยๆสักระยะ เล่นเมื่อพร้อมจะเวิคกว่าครับ เอาใจช่วยให้ได้รถที่ถูกใจและถูกตังต์ เชื่อว่ารถมันมีเนื้อคู่นะ บทจะมาๆไว บทจะไปก้อไปไว
    Singhadum Racingสามแยกไฟฉาย กทม 085 - 138 - 6176 [email protected]
    ของแต่ง+อะไหล่เวสป้า http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=209551
    ยางสกูตเตอร์ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=79007

oung's Avatar
    สถานที่
    Maeklong Classic Club
    ขอบคุณ
    0

จะซื้อรถทั้งที ต้องมีเงินสำรองด้วยนะครับ
    เพื่อค่าบำรุงรักษาต่างๆ ค่าซ่อมมากมาย ต้องเพื่อปลอดภัยไว้ก่อน
    ถ้าตัดใจซื้อเลยไม่มีเงินสำรองถ้าเกิดเหตุฉุกเฉินรถก ็ต้องจอดอยู่บ้าน
    ส่วนรุ่นนะครับ ซื้อรุ่นที่เราอยากจะได้ดีที่สุดแล้วครับ..
    ไปซื้อรุ่นอื่นมาอะไหล่หายาก.. แต่ในจริงๆอ่ะอยากได้รุ่นอื่น จะเสียความรู้สึกเปล่าๆครับ..
    ถ้าแยกไม่ได้ ว่า Nos กับ Repro ต่างกัน อย่ามาเล่นสกูตเตอร์เถอะน่ะ...
    ขี่ รถเทพๆ กินข้าวแกง แต่... ขี่ รถบ้านๆ กิน MK

ความศรัทธามันยังคงอยู่ถ้า...คุณยังเป็นคนดีของสังคมนี้
    "อัง"
    08-1116-1600
    08-7508-7744

[email protected]
    Rachata Tippayasotayan
    ธ.กรุงไทย 74800-62400

เยี่ยมชม Maeklong Classic Club

[/CENTER]

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ลองดู pxซิคับกำลังมาแรงเลย ไม่มีปัญหาให้จุกจิกอะไหล่ก็มีเยอะครับลองดูๆ

รูป รูป  

Junior Member Runforword's Avatar
    สถานที่
    ขับ... คนเดียวก้อเสียวได้...!!!!!
    ขอบคุณ
    0

Arrow

ศึกษาดูก่อนก้อดีคับ ใจเย็นๆ คับ ทางที่ดีซื้อตามรุ่นที่เราอยากได้นะคับ จะไดมีความสุขเวลาขับขี่คับem24

ความรู้สึกของฉัน ที่มีเธออยู่ด้วยกันอีกคนหนึ่ง บนโลกใบนี้ . . . . . . . . .

คนบางคน ทำสิ่งที่เราไม่เข้าใจ.....??
    แต่สิ่งที่เราไม่เข้าใจนั้น..! มันเป็นสิ่งที่ยิ่งใหญ่...! สำหรับเขา และ คนอื่นอีกหลายคน....!

Bookmarks