รบกวนถามหน่อยคับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: รบกวนถามหน่อยคับ

- เหลวไหล - Nutty_C_Somdet's Avatar
    สถานที่
    สมเด็จคลาสสิกไบค์ (SomDetClassicBike)
    ขอบคุณ
    0

Question รบกวนถามหน่อยคับ

ผมขอถามถึงเรื่องร้านตีท้ายสำเร็จหน่อยคับ น้องในกลุ่มต้องการทราบมากคับ

ขอขอบคุณล่วงหน้าคับ
    จากใจSomDeTClassicBike
    สมเด็จคลาสสิคไบค์
    somdet classic bike
    ไม่ใช่แค่กลุ่ม แต่เป็นเหมือนบ้านของพวกเรา
    อากาศร้อนแล้วมั่นดูแลสุขภาพของยางรถทุกท่านด้วยน่ะค ับ เพื่อความปลอดภัยคับ

โครตรักเองเลย

Junior Member tawanchon_4577's Avatar
    ขอบคุณ
    0

จะถามไรหรอคัย ถามมาเลยคับยินดีเสมอถ้า มาก้อมาดูละกันนะคับผมจะลงรูปรถตีหางไว้ให้ละกันนะคั บ ชาวโมโตคาเฟ่เค้ายินดีต้อนรับเสมอคับโดยเฉพราะรองประ ธานกลุ่มนี้หล่อและใจดีที่สุดช่ายม่ายเพ่ คิคิem95
    จากใจโมโตคาเฟ่ tawanchon_4577 เป็นตัวแทนให้ละกันนะคับ

รูป รูป    
    ชีวิตนี้มีความสุขด้วยการบดวาว

Junior Member tawanchon_4577's Avatar
    ขอบคุณ
    0

หมดกันลืมรูปนี้ได้ไง ซะหน่อยนะคับ อิอิ

รูป รูป  
    ชีวิตนี้มีความสุขด้วยการบดวาว

sampatza's Avatar
    สถานที่
    MOTO Cafe
    ขอบคุณ
    0

Cool เรื่อง ตีหาง

มีเป็นหางสำเร็จ ราคา อันละ 1,600 บาท ต่อท้ายทำสีได้เลย...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sampatza : 16-06-2007 เมื่อ 11:53
    ดูรูปสินค้าปัจจุบัน...ได้จากหน้าแรกหรือ
    หน้าสุดท้ายแล้วแต่การตั้งกระทู้ของสมาชิกครับ

วิธีการสั่งซื้อทางโทรศัพท์
    1.ดูรูปสินค้าที่ต้องการในร้าน Patshop TSC
    2.โทรศัพท์แจ้งเพื่อสั่งจ้องหมวกกันน๊อค
    3.โอนเงินผ่านทางธนาคารกรุงเทพ
    หมายเลขบัญชี 383-4-32958-7 (นายสุรเชษฐ์ กาละวงศ์)
    4.โทรแจ้งการโอนเงินและแจ้งที่อยู่ผู้รับ
    5.รอรับสินค้า เวลาไม่เกิน 2 วันนับจากวันที่สั่งสินค้า
    สอบถาม-สั่งซื้อ : 086 - 3764658 081 - 3053823 ตลอด24 ช.ม.
    *มาดูสินค้าที่ร้านได้ครับ...ประหยัดค่าขนส่ง...ได้ส ินค้ารวดเร็ว...
    (/\7ถ้าจะเข้ามารับสินค้าช่วยโทรแจ้งเพื่อจะได้จัดเก็บ ไว้ให้ครับ...จะได้มาไม่เสียเที่ยว/\7)
    ..................

- เหลวไหล - Nutty_C_Somdet's Avatar
    สถานที่
    สมเด็จคลาสสิกไบค์ (SomDetClassicBike)
    ขอบคุณ
    0

Talking ขอบพระคุณพี่พี่มากคับ

ขอบคุณคับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เดี๋ยวโทรหาคับem90em90
    สมเด็จคลาสสิคไบค์
    somdet classic bike
    ไม่ใช่แค่กลุ่ม แต่เป็นเหมือนบ้านของพวกเรา
    อากาศร้อนแล้วมั่นดูแลสุขภาพของยางรถทุกท่านด้วยน่ะค ับ เพื่อความปลอดภัยคับ

โครตรักเองเลย

sampatza's Avatar
    สถานที่
    MOTO Cafe
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up หางสำเร็จมาแล้ว...

นี่ครับหางสำเร็จ...
    ดูรูปสินค้าปัจจุบัน...ได้จากหน้าแรกหรือ
    หน้าสุดท้ายแล้วแต่การตั้งกระทู้ของสมาชิกครับ

วิธีการสั่งซื้อทางโทรศัพท์
    1.ดูรูปสินค้าที่ต้องการในร้าน Patshop TSC
    2.โทรศัพท์แจ้งเพื่อสั่งจ้องหมวกกันน๊อค
    3.โอนเงินผ่านทางธนาคารกรุงเทพ
    หมายเลขบัญชี 383-4-32958-7 (นายสุรเชษฐ์ กาละวงศ์)
    4.โทรแจ้งการโอนเงินและแจ้งที่อยู่ผู้รับ
    5.รอรับสินค้า เวลาไม่เกิน 2 วันนับจากวันที่สั่งสินค้า
    สอบถาม-สั่งซื้อ : 086 - 3764658 081 - 3053823 ตลอด24 ช.ม.
    *มาดูสินค้าที่ร้านได้ครับ...ประหยัดค่าขนส่ง...ได้ส ินค้ารวดเร็ว...
    (/\7ถ้าจะเข้ามารับสินค้าช่วยโทรแจ้งเพื่อจะได้จัดเก็บ ไว้ให้ครับ...จะได้มาไม่เสียเที่ยว/\7)
    ..................

Bookmarks