ฝากถึงพี่โอ๋หน่อยนะครับ และ...(แฟนผีนะครับ)

ชื่อกระทู้: ฝากถึงพี่โอ๋หน่อยนะครับ และ...(แฟนผีนะครับ)

Member TO_C92's Avatar
    สถานที่
    Honda C92-95 Thailand
    ขอบคุณ
    0

Talking ฝากถึงพี่โอ๋หน่อยนะครับ และ...(แฟนผีนะครับ)

ระวังน๊าคราบๆๆ http://vdo.kapook.com/?action=k2.cor...iewvdo&id=5894 ลองเข้าไปดูนะคราบ แฟนผีๆๆๆem94
    I Love Honda C_92 C_95
    มาคุยกันได้ตลอดนะครับ ผมอยู่ขอนแก่นนะครับ

เบอร์ 0868634100 มีไรโทรหาได้นะคราบ
    ที่สุดของชีวิตคือความคราสสิคของ...รถโบราณ

( คนรักหมู )

Senior Member popomomoza's Avatar
    สถานที่
    ไร้ (ไร้สาระ)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ^^a

ระวัง โดน พี่โอ๋ เตะ นะ.... หุหุ
    !!~* ชู มื อ ขึ้ น เ เ ล้ ว ห มุ น ห มุ น*~!!

oh's Avatar
    สถานที่
    บางใหญ่
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ popomomoza อ่านข้อความ
    ระวัง โดน พี่โอ๋ เตะ นะ.... หุหุ
    ถ้ามันอยู่ใกล้ๆ อะ โดน ไล่เตะไปแล้วว่ะเต้ สรา......ด 555+
    Honda Vintage Bike Mania
    Love the classic and authentic traditional direct model.
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณบางใหญ่
    บางใหญ่คลาสสิคคลับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=149

Honda Vintage Bike on tour..
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=447995

แนะนำเวปฝากรูป ฝากไฟล์ ฝากได้ ฝากดี ไม่มีล่มครับ
    http://image.ohozaa.com/index.php

Member เท่ง เทิดเทิง's Avatar
    สถานที่
    B.Y.C. บางใหญ่ คลาสสิกคลับ
    ขอบคุณ
    0

Talking

แฟนหงส์ สงเสียงกันหน่อยนะ
    /\2 ชมรมอนุรักษ์รถโบราณบางใหญ่คลาสสิคคลับ/\2

V I P MEMBER unique's Avatar
    สถานที่
    Bangyai Motor Classic
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พันธุ์เดียวกันครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เท่ง เทิดเทิง อ่านข้อความ
    แฟนหงส์ สงเสียงกันหน่อยนะ

ผมก็หงษ์เข้ากระดูกเลยครับ

ติดต่อ 081-9786333 ท็อป

V I P MEMBER unique's Avatar
    สถานที่
    Bangyai Motor Classic
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แซวโอ๋ซะที

เพลง - ผีกาก้า
    สังกัด - มาเฟียเรคคอร์ด

ป๋าแพนด้า ป๋าแพนด้า ป๋าแพนด้า ป๋าๆแพนด้า

ป๋าแพนด้า เขาว่าเทพนัก ผมนี้ชักชักอยากจะเห็น
    เขาว่าทีมป๋าเล่นเทพจริง โวจะยิงเหมือนนัดโรม่า
    บอกไอ้หมูไอ้โด้ไอ้กิ๊กส์ จะยิงกระจายเหมือนนัดผ่านมา
    สงสัยป๋าคงลืมไปว่า เขามีกาก้าอยู่อีกทั้งคน
    ( คิดว่านำอยู่ 3-2 แล้วจะเข้ารอบเนอะ )

หนูกาก้าเขามีเมียสวย แถมหล่อซะด้วยไม่เคยอวดตน
    เขามาจากละตินเมกา ลีลาท่วงท่าเขาเทพเกินคน
    กาก้าเขาว่าขนม กาก้าเขาว่าขนม จะยิงถล่มให้ผีกระจุย
    ( เทพเนอะ )

ซานซิโร่เขาว่าอาถรรพ์ ผีแดงมันไม่เคยเก็บชัย
    ออกไปเยือนมิลานคราวใด กินแต่ไข่ซะจนพุงกาง
    ไปแช่งผีกันดีไหม ถ้าจะไปก็รีบมา
    เหมาเครื่องบินขี่ขึ้นฟ้า มาเราพาไปดูยำผี
    ( ไปเอเธนส์ด้วยกันนะ มิลาน นะ )

แฟนทีมไหน ก็แช่งผี มันปากดี ต้องอัดให้ยับ
    แฟนโรม่าพากันมามาก เพราะเขาอยาก อยากจะยำผี
    เดอะค๊อปถาม ว่าสงสัย ถามว่าใครมายิงผี
    0 ต่อ 3 เลขสวยดี คนยิงผีนี้เก่งจังเลย
    ผีกาก้า ผีกาก้า ผีกาก้า ผีๆกาก้า
    ( เก่งเนาะ ยิงทีมเทพซะกระจาย สวยๆทุกเม็ดเลย )

แชมเปี้ยนลีกเขาว่าทำยาก ทีมกากๆเขาให้หลบไป
    ทีมอ่อนๆอย่าคิดชิงชัย เขามอบให้ทีมเทพเข้าชิง
    ไปเอเธนส์กันดีไหม ถ้าจะไปก็รีบมา
    เหมาเครื่องบินขี่ขึ้นฟ้า ทำไมหว่าไม่มีเด็กผี
    ( มันไปตกรถแถวไหนน้อ )

แฟนทีมไหน ก็แช่งผี มันปากดี ต้องอัดให้ยับ
    แฟนโรม่าพากันมามาก เพราะเขาอยาก อยากจะยำผี
    เดอะค๊อปถาม ว่าสงสัย ถามว่าใครมายิงผี
    จำชื่อเขาไว้ให้ดี คนยิงผีนี้เก่งจังเลย
    ผีกาก้า ผีกาก้า ผีกาก้า ผีๆกาก้า
    ( กาก้าซัดซะ 3 เม็ด หรอยมั้ย หรอยมั้ย )

ติดต่อ 081-9786333 ท็อป

oh's Avatar
    สถานที่
    บางใหญ่
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ unique อ่านข้อความ
    เพลง - ผีกาก้า
    สังกัด - มาเฟียเรคคอร์ด

ป๋าแพนด้า ป๋าแพนด้า ป๋าแพนด้า ป๋าๆแพนด้า

ป๋าแพนด้า เขาว่าเทพนัก ผมนี้ชักชักอยากจะเห็น
    เขาว่าทีมป๋าเล่นเทพจริง โวจะยิงเหมือนนัดโรม่า
    บอกไอ้หมูไอ้โด้ไอ้กิ๊กส์ จะยิงกระจายเหมือนนัดผ่านมา
    สงสัยป๋าคงลืมไปว่า เขามีกาก้าอยู่อีกทั้งคน
    ( คิดว่านำอยู่ 3-2 แล้วจะเข้ารอบเนอะ )

หนูกาก้าเขามีเมียสวย แถมหล่อซะด้วยไม่เคยอวดตน
    เขามาจากละตินเมกา ลีลาท่วงท่าเขาเทพเกินคน
    กาก้าเขาว่าขนม กาก้าเขาว่าขนม จะยิงถล่มให้ผีกระจุย
    ( เทพเนอะ )

ซานซิโร่เขาว่าอาถรรพ์ ผีแดงมันไม่เคยเก็บชัย
    ออกไปเยือนมิลานคราวใด กินแต่ไข่ซะจนพุงกาง
    ไปแช่งผีกันดีไหม ถ้าจะไปก็รีบมา
    เหมาเครื่องบินขี่ขึ้นฟ้า มาเราพาไปดูยำผี
    ( ไปเอเธนส์ด้วยกันนะ มิลาน นะ )

0 ต่อ 3 เลขสวยดี คนยิงผีนี้เก่งจังเลย
    ( เก่งเนาะ ยิงทีมเทพซะกระจาย สวยๆทุกเม็ดเลย )

แชมเปี้ยนลีกเขาว่าทำยาก ทีมกากๆเขาให้หลบไป
    ทีมอ่อนๆอย่าคิดชิงชัย เขามอบให้ทีมเทพเข้าชิง
    ไปเอเธนส์กันดีไหม ถ้าจะไปก็รีบมา
    เหมาเครื่องบินขี่ขึ้นฟ้า ทำไมหว่าไม่มีเด็กผี
    ( มันไปตกรถแถวไหนน้อ )

จำชื่อเขาไว้ให้ดี คนยิงผีนี้เก่งจังเลย
    ( กาก้าซัดซะ 3 เม็ด หรอยมั้ย หรอยมั้ย )
    หุหุ ผมตกรอบซะตั้งแต่ตอนนี้ มันก้อยังดีกว่าเข้าไปชิงแล้วแพ้นะครับพี่......
    มันทำใจง่ายกว่ากันนะครับ อิอิ
    แชมป์กับรองแชมป์น่ะ มันอารมณ์ ต่างกันมากนะครับ
    เอาเป็นว่า รอดูกันนัดชิงดีกว่า 555+
    Love the classic and authentic traditional direct model.
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=149

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=447995

แนะนำเวปฝากรูป ฝากไฟล์ ฝากได้ ฝากดี ไม่มีล่มครับ
    http://image.ohozaa.com/index.php

มีเมียได้เพราะทางเปรี่ยว opo987's Avatar
    สถานที่
    จั๋งหนับมอซายพิโลก คลับ
    ขอบคุณ
    0

สบายดีไหมพี่โอ๋ ซะงั้นผีเดียวกันน่าเศร้า
    /\7 รักธอ /\7
    สุรานั้นแปลว่าเหล้า กินแล้วเมาก็เดินโซเซ
    กินเหล้าแล้วอย่าเกเร เอาแค่ฮาเฮสรวญเสเจรจา

em93

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking โหยๆๆ

โหยยยย น้องอุสาหวังดีน๊าพี่โอ๋ อิอิอิอิ ขำๆพี่ แต่ ผมแฟนปืน นะ
    เดี๋ยวว่างๆจาแต่ง ผีด๊อกบ้า 555+
    มาคุยกันได้ตลอดนะครับ ผมอยู่ขอนแก่นนะครับ

เบอร์ 0868634100 มีไรโทรหาได้นะคราบ
    ที่สุดของชีวิตคือความคราสสิคของ...รถโบราณ

Member เท่ง เทิดเทิง's Avatar
    สถานที่
    B.Y.C. บางใหญ่ คลาสสิกคลับ
    ขอบคุณ
    0

Talking ผีดร็อกบา

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ oh อ่านข้อความ
    หุหุ ผมตกรอบซะตั้งแต่ตอนนี้ มันก้อยังดีกว่าเข้าไปชิงแล้วแพ้นะครับพี่......
    มันทำใจง่ายกว่ากันนะครับ อิอิ
    แชมป์กับรองแชมป์น่ะ มันอารมณ์ ต่างกันมากนะครับ
    เอาเป็นว่า รอดูกันนัดชิงดีกว่า 555+
    พูดยังงี้ไม่เห็นใจคนเข้ารอบเลยนะเฮีย แหม แก้ตัวน้ำขุ่นๆยังไงผมก็ยังได้สัมผัสกับแมตส์ชิงชนะเ ลิศละกัน อิอิ ยังไงก็แสดงความเสียใจกับถ้วยเอฟเอด้วยนะคับ อิอิ ของคุณพี่ศิวดลสำหรับเพลงผีกาก้า เพื่อตอกย้ำความเสียใจกับแฟนผี ส่วนน้องโทรพี่จะเป็นกำลังใจในการแต่งเพลงผีดร็อกบา นะ 555+ (ส่วนแฟนหงส์อย่างเราๆท่านๆเจอกันที่เอเธน สำหวังๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะโว้ยหงส์แดงem95
    /\2 ชมรมอนุรักษ์รถโบราณบางใหญ่คลาสสิคคลับ/\2

oh's Avatar
    สถานที่
    บางใหญ่
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เท่ง เทิดเทิง อ่านข้อความ
    พูดยังงี้ไม่เห็นใจคนเข้ารอบเลยนะเฮีย แหม แก้ตัวน้ำขุ่นๆยังไงผมก็ยังได้สัมผัสกับแมตส์ชิงชนะเ ลิศละกัน อิอิ ยังไงก็แสดงความเสียใจกับถ้วยเอฟเอด้วยนะคับ อิอิ ของคุณพี่ศิวดลสำหรับเพลงผีกาก้า เพื่อตอกย้ำความเสียใจกับแฟนผี ส่วนน้องโทรพี่จะเป็นกำลังใจในการแต่งเพลงผีดร็อกบา นะ 555+ (ส่วนแฟนหงส์อย่างเราๆท่านๆเจอกันที่เอเธน สำหวังๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะโว้ยหงส์แดงem95
    หุหุ แชมป์กับรองแชมป์มันต่างกันนะโว้ยยยยยยย อย่าแพ้ล่ะ ถ้าแพ้ เด๋วจะแต่งผี กาก้า เวอร์ชั่น หงส์แดงให้ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อย่าเสียใจไปเลยพี่โอ๋ ปีหน้าเอาใหม่

ค่อย ไอ้ปืนใหญ่ ของผมน๊าๆอิอิ ที่นี้ต้อง ผีอองลี (มันจาอยู่ต่อไหมว่ะ) em95em95

Bookmarks