ไปกระบี่ ยังไงกันบ้าง ใครไปกับ บอกหน่อยจ้า

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ไปกระบี่ ยังไงกันบ้าง ใครไปกับ บอกหน่อยจ้า

Senior Member kwan_taro's Avatar
    สถานที่
    MORGAN PHUKET VESPA
    ขอบคุณ
    0

Smile ไปกระบี่ ยังไงกันบ้าง ใครไปกับ บอกหน่อยจ้า

พี่น้องชาว MORGAN ทุกท่าน ช่วยรายงานตัวหน่อยจ้า ว่าใครเดินทางวันไหนไปกับใคร ไปตอนกี่โมง เพื่อไม่ให้เป็นการ งง กันเกิดขึ้น รู้แต่ว่ามีเย็น 25 เวลา 5 โมง กับเช้า 26 เวลา 7 เช้า อ้าวว่าแล้วเริ่มเลย ** ขวัญสามารถ แห่ง MORGAN เดินทางตอนเช้าที่ 26 จ้า ไปพร้อมพี่ต้า กับพี่บอม**

em90em90 อ้อ กรุณาเช็ครถของท่านให้พร้อม อย่าให้รถของท่านถ่วงเวลาคนอื่นเด้อ ค่ะ เด้อ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kwan_taro : 05-02-2008 เมื่อ 07:46
    /\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2
    I just to know I love Vsapa in my life

Oldman Tattoo Shop Che's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Exclamation

งานกระบี่วันที่26นี้ เราจะออกเดินทางกันวันที่25เวลา18:00น.เราจะออกเดินทางกันก่อน พร้อมกับหลายจังหวัด เพื่อเป็นการไม่เสีอเวลาและจะได้มีเวลาพักทั้งรถและค น ก่อนที่จะเริ่มงานในวันรุ้งขึ้น ส่วนคนที่ไปในคืนวันที่25เรามีบันเทิงกันก่อนแน่นนอน เพราะเรานัดกับทางกลุ่มอื่นไว้แล้ว รายละเอียดโทรถาม. ก้ามปูหรือผม

Tong_คนดี's Avatar
    สถานที่
    PX_CLUB& 200 MONSTER << Thailand Scooter Club Magazine >>
    ขอบคุณ
    0

เจอกันอีกครั้งนะครับเพื่อนๆชาวมอร์แกน
    085 8321988 Tong_คนดี

kentaro_888@hotmail.com
    3172490157
    นรินทร์ จรรย์ทัน
    กสิกรไทย ออมทรัพย์

อยากไป จังงงงงงงงง เล๊ยยยยยยยยยย

เฮ้ออ บ่นไปก็เหนื่อย em23
    เธอขึ้นรถเมล์มากับแว่นใสๆ ใส่ฟันเหล็กสีชมพู...โอ๊ย โดนใจฉันฟันเหล็กเด็กแนว หน้าตาบ๊องแบ๊วน่ารักจังเลย แบบอาโนเนะคิกขุมากเลย อยากบอกจัง เลยว่าชั้นชอบเธอ

Senior Member t_toey's Avatar
    สถานที่
    slowtime classic club
    ขอบคุณ
    0

Talking okครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Che อ่านข้อความ
    งานกระบี่วันที่26นี้ เราจะออกเดินทางกันวันที่25เวลา18:00น.เราจะออกเดินทางกันก่อน พร้อมกับหลายจังหวัด เพื่อเป็นการไม่เสีอเวลาและจะได้มีเวลาพักทั้งรถและค น ก่อนที่จะเริ่มงานในวันรุ้งขึ้น ส่วนคนที่ไปในคืนวันที่25เรามีบันเทิงกันก่อนแน่นนอน เพราะเรานัดกับทางกลุ่มอื่นไว้แล้ว รายละเอียดโทรถาม. ก้ามปูหรือผม
    บันเทิงก่อน25ได้มั้ยครับหลวง

Giggog Member Simple-Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Smile

คงไป26ครับ
    เครือข่าย คนบ้ารถถีบ(ภูเก็ต) http://www.facebook.com/#!/home.php?...789979727&ap=1

Platinum Member Hip Hip Huray!!'s Avatar
    สถานที่
    Morgan scooter club
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Simple-Morgan อ่านข้อความ
    คงไป26ครับ
    เย่ เย่ ไปด้วยกันเน้อป๋าเป็ด ฝาก Afro Pom Pom ไปก่อนแล้วเดี๋ยวตามไปเย็นๆงานนี้น่าหนุกนะ เอ้าคึกๆคัก ฮิ้วววว
    IN VESPA WE TRUST!
    ทำ ทำ ทำ จะลอง ทำดู จะได้รู้ว่าเธอนั้นทำได้มั้ย!!!
    LIVE FAST, DIE YOUNG!
    &
    LIVE TO RIDE

Senior Member on the beach's Avatar
    สถานที่
    Hatyai SC.
    ขอบคุณ
    0

พี่หลวงเชจะไปคะนองแถวไหนอ่ะ .... จะทันไปคะนองด้วยไหมนะ

คืองี้นะ ชาวหาดใหญ่เราจะออกวันศุกร์เย็น แต่ยังไม่สรุปว่าจะวิ่งยาว หรือแวะ ถ้าวิ่งยาวกว่าจะถึงต้องดึกแน่ๆ เลย
    http://otb77.multiply.com
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Nevigator Scooter Club WaaN&HiHa's Avatar
    สถานที่
    Nevigator Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KondeE อ่านข้อความ
    เจอกันอีกครั้งนะครับเพื่อนๆชาวมอร์แกน

ตกลงไปกับเขาด้วยหรือ K.โต้ง

บอร์ดกลุ่มเรา >>> Nevigator Scooter Club

......มนุษย์ทุกคนล้วนมี "ความลับ" /\

แม้จะปรารถนาไห้มีหรือไม่ก็ตาม

ค ว า ม ลั บ อ า จ จ ะ เ ป็ น สิ่ ง ดี ห รื อ อ า จ จ ะ เ ป็ น สิ่ ง ไ ม่ ดี

และในที่สุดอาจจะส่งผลในทางตรงกันข้าม

เ มื่ อ ค่ อ ย ๆ ป ล่ อ ย ใ ห้ ค ว า ม ลั บ ค ลี่ ค ล า ย

และกลายเป็นสิ่งที่ไม่ลับอีกต่อไป หรือจะยัง

ค ง เ ก็ บ งำ ค ว า ม ลั บ นั้ น ไ ป จ น วั น ต า ย แ ล ะ อั น ต ร ธ า น ไ ป กั บ เ ถ้ า ธุ ลี

----------------------------------------------------------------------------------

Tong_คนดี's Avatar
    สถานที่
    PX_CLUB& 200 MONSTER << Thailand Scooter Club Magazine >>
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ WaaN&HiHa อ่านข้อความ
    ตกลงไปกับเขาด้วยหรือ K.โต้ง

............................../\.........................
    085 8321988 Tong_คนดี

kentaro_888@hotmail.com
    3172490157
    นรินทร์ จรรย์ทัน
    กสิกรไทย ออมทรัพย์

Oldman Tattoo Shop Che's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Smile

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ on the beach อ่านข้อความ
    พี่หลวงเชจะไปคะนองแถวไหนอ่ะ .... จะทันไปคะนองด้วยไหมนะ

คืองี้นะ ชาวหาดใหญ่เราจะออกวันศุกร์เย็น แต่ยังไม่สรุปว่าจะวิ่งยาว หรือแวะ ถ้าวิ่งยาวกว่าจะถึงต้องดึกแน่ๆ เลย
    ยินดีครับคุณโอ๋ ผมไปถึงก็คงค่ำครับ แล้วผมจะรอรับทีมงานสายบันเทิงหาดใหญ่ ยังไงก็ขับรถกันดีๆนะครับ/\2

ขอบคุณ
    0

Smile <<Siam SC_002_pk>>

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ t_toey อ่านข้อความ
    บันเทิงก่อน25ได้มั้ยครับหลวง
    ผมคิดว่าเราคงจะบันเทิงกันก่อนในวันที่23นี้นะครับเต่ย ปล.ห้ามผิดนัดโว้ย!!

Senior Member I'm Jay's Avatar
    สถานที่
    Morgan Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Talking ดีๆๆ...

มารองท้อง..คะนองกันก่อนที่ภูเก็ตชิมะพี่น้อง....สาย บันเทิงขนานแท้....
    ผู้หญิง ขี่ พี่ชาย

" แบกCannon + ขี่เวสป้า + ตีกลองบ้า + ไม่เล่นกัญชา + ดื่มแต่สุรา + ไปกะรองเท้าผ้าใบ "

Giggog Member Simple-Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Unhappy

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Che อ่านข้อความ
    ผมคิดว่าเราคงจะบันเทิงกันก่อนในวันที่23นี้นะครับเต่ย ปล.ห้ามผิดนัดโว้ย!!

อาทิตย์นี้ พี่ใช้สิทธิครบหมดแล้วอ่ะ

เสียดายจัง
    em89
    เครือข่าย คนบ้ารถถีบ(ภูเก็ต) http://www.facebook.com/#!/home.php?...789979727&ap=1

Senior Member kwan_taro's Avatar
    สถานที่
    MORGAN PHUKET VESPA
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ I'm Jay อ่านข้อความ
    มารองท้อง..คะนองกันก่อนที่ภูเก็ตชิมะพี่น้อง....สาย บันเทิงขนานแท้....
    em84จะว่าไปเจเจ มากเรื่องของเราเดินทางวันไหนหล่ะจ๊ะ พี่ๆเค้างงอันอื้อเลย em84
    /\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2
    I just to know I love Vsapa in my life

Bookmarks