...ตะลุยพิพิธภัณฑ์ ภาค2... - หน้า 3

ชื่อกระทู้: ...ตะลุยพิพิธภัณฑ์ ภาค2...

Junior Member ++น้ำเหนียว++'s Avatar
    สถานที่
    *** OrBit ***
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...ตะลุยพิพิธภัณฑ์ ภาค2...

รูป รูป    

Junior Member ++น้ำเหนียว++'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...ตะลุยพิพิธภัณฑ์ ภาค2...

รูป รูป    

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

รูป รูป    

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

รูป รูป    

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

รูป รูป    

Member * ชาเขียว *'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

Arrow

ของแต่ละอย่างสวยดี เก่าด้วย หาดูไม่ได้แล้ว (น่าไปดูจัง)

em94

หุ่น's Avatar
    สถานที่
    อิสระ...
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ประกาศด่วนๆๆๆ

ใครพอที่จะลงโพสรูปได้บ้างกรุณาบอกด่วนเพราะว่าสติ๊ฟ ความสามารถยังไม่พอ บอกว่าเหนื่อยหาคนช่วยเอารูปที่ไปบ้านพิพิธภันฑ์ไปโพ สต่อให้หน่อย...เหลือรูปที่สวย ๆ อีกตั้งเยอะเลย ใครก้อได้ช่วยที !!!!!!!

ออบิท''สายจรัญฯ'' แจ้งข่าวทราบแล้วเปลี่ยน...

มาตรฐาน ทำไมว่าเค้า ยังงี้อ่า

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หุ่น อ่านข้อความ
    ใครพอที่จะลงโพสรูปได้บ้างกรุณาบอกด่วนเพราะว่าสติ๊ฟ ความสามารถยังไม่พอ บอกว่าเหนื่อยหาคนช่วยเอารูปที่ไปบ้านพิพิธภันฑ์ไปโพ สต่อให้หน่อย...เหลือรูปที่สวย ๆ อีกตั้งเยอะเลย ใครก้อได้ช่วยที !!!!!!!

ออบิท''สายจรัญฯ'' แจ้งข่าวทราบแล้วเปลี่ยน...
    อ้าว...ทำไมว่ากันเช่นนี้ล่ะคับท่านem87

มันน่าเหนื่อยป่ะล่ะคับ เหลืออีกตั้ง 100 กว่ารูป

ขืนโพสหมด ผมน้ำลายฟูมปากอยู่หน้าคอมฯ แน่นอน

ใครว่างงาน ช่วยสงเคราะห์ด้วยคับ ช่วงนี้ผมงานแยะเจงๆ em96
    Steve...ler

กูเนี่ยนะ "สารเลว" เมิงไปฟังใครมาวะ??? ::

Senior Member jecked's Avatar
    สถานที่
    orbit อยู่เสาชิงช้า เขาเปลี่ยนเสาใหม่แล้ว ไปดูบ้างรึยัง ห๋า..
    ขอบคุณ
    0

555+เรี่ยวแรงไปไหนหมดครับอาจาน...ยังหนุ่มยังแน่นแท ้ๆ+5555555+
    La dure pendant laquelle tadalafil 10mg prix tadalafil sandoz prend tout vnement groupes contrle et exprimental.

Senior Member emotionbirdrb's Avatar
    สถานที่
    ~O~r.b.i.t. CluB~
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เหอะๆ

ตอนนี้ แกคงไม่มีแรงหรอกครับ เห็นไกล้บวชแล้ว ตอนนี้กำลังฝึกอดอาหารเย็นอยู่ เหอะๆ หรือ เอาแรงไปทำอารายยหน้อ .. .. em86
    ++ การช่วยเหลือคนอื่น คือการที่เราจ่ายค่าเช่าของชีวิตที่อยู่ในโลกนี้+
    --- ก็ผม อนุรักษ์ของเดิมครับ ---
    --- ---
    ลำ ลำ กึ๊ก

Talking 55555555

อย่างว่าอ่ะนะคนมันเคยกินเหล้ากินเบียร์ อยู่ๆ งดไปเรี่ยวแรงมันก้อเลยหดหายไปอ่ะนะ อิๆๆๆๆๆ
    ***จำหน่ายสีทาสนามเทนนิส(SEE-COURT)สีทาพื้นสนามกีฬาทุกชนิดรายแรกในราคาโรงงาน***

รับเหมาก่อสร้างซ่อมแซมทาสีพื้นสนามกีฬาทุกชนิด
    ด้วยระบบพื้นผิวระดับมาตราฐานในราคากันเอง

สนใจติดต่อ 083-4482123 วีรยุทธ์

รายละเอียดเพิ่มเติมตามลิ้งค์ด้านล่าง

คนขี้อิจฉาริษยา ย่อมเป็นสหายที่แย่ที่สุด
    โจรที่ว่าเลวนั้นยังอาจกลับใจเป็นคนดีได้...
    แต่คนที่ไม่ใช้โจรนั้นกลับมิอาจกลับใจเป็นคนดีได้...
    ฉันใดก็ฉันนั้น...เป็นเพราะว่าจิตใจคนบางคนนั้นมันไม ่ดี...
    มัวแต่คิดอิจฉาริษยาคนอื่น...
    จะให้แก้ไขอย่างไรนั้นมันก็ดียาก...

มาตรฐาน T_t

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TopRy อ่านข้อความ
    อย่างว่าอ่ะนะคนมันเคยกินเหล้ากินเบียร์ อยู่ๆ งดไปเรี่ยวแรงมันก้อเลยหดหายไปอ่ะนะ อิๆๆๆๆๆ

สายจรัญฯ ทะมายเล่นกานเองล่ะคับพี่น้อง
    Steve...ler

กูเนี่ยนะ "สารเลว" เมิงไปฟังใครมาวะ??? ::

Junior Member Lookkapang's Avatar
    สถานที่
    กำลังหากลุ่มอยู่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แว่ะเข้ามาชมภาพสวยๆค่ะ

ภาพสวยมากๆของแต่ละชิ้น แล้วพิพิธภัณฑ์นี้อยู่แถวไหนค่ะ จะได้ชวนเพื่อนและรุ่นน้องไปเที่ยวค่ะรบกวนบอกหน่อยน ่ะค่ะ
    ไม่รักฉัน..ไม่มีใจ
    แล้วมาบอกอะไรเอาป่านนี้

ผ่านเวลามาแสนนาน..กี่ล้านนาทีปิดบังกันมาเป็นปี..เพื่ออะไร

เฮ้อสัจธรรมชัดๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lookkapang อ่านข้อความ
    ภาพสวยมากๆของแต่ละชิ้น แล้วพิพิธภัณฑ์นี้อยู่แถวไหนค่ะ จะได้ชวนเพื่อนและรุ่นน้องไปเที่ยวค่ะรบกวนบอกหน่อยน ่ะค่ะ
    ***เส้นทางสู่บ้านพิพิธภัณฑ์***

บ้านพิพิธภัณฑ์ ตั้งอยู่ที่บ้านเลขที่ 170/17 หมู่ที่ 7 หมู่บ้านคลองโพแลนด์
    ซอยคลองโพ 2 ถนนศาลาธรรมสพน์(ถนนต่อจากถนนพุทธมณฑลสาย 2 ด้านทางรถไฟ) เขตทวีวัฒนา กทม.10170
    หากขับรถไปเอง เมื่อถึงสาย2 ให้ขับเลยทางเลี้ยวเข้าสาย2 ฝั่งซ้ายมือไปราว 50 เมตรก่อนวนขึ้นไปบนสะพานที่ติดป้ายใหญ่ไว้ว่า "กลับรถ พระปิ่นเกล้า" เมื่อขึ้นไปแล้วจะพบว่าช่องทางจราจรบนสะพานจะมี 3 ช่องทาง ให้ใช้ช่องกลาง ขับตรงลงจากสะพานไป ผ่านเทคโนโลยีปิ่นมณฑล ซึ่งอยู่ซ้ายมือไปสักครู่ก็ข้ามคลองโพ มีป้ายสีเขียวข้างหน้าบอกว่า เส้นทางลัดไป ทวีวัฒนา-ศาลายา เลี้ยวซ้ายไปตามถนนนั้นราว 200 เมตรจะเห็นป้าย บ้านพิพิธพัณฑ์สีแดงปักอยู่ซ้ายมือ แต่ไกล
    เลี้ยวซ้ายเข้าซอยคลองโพ 2 ตามป้ายบอกทางเล็กๆ ไปราว 100 เมตร จะเห็นอาคาร 3 ชั้น สีเขียว เหลือง แดง ปักธงชาติที่ระเบียงชั้น 3 นั้นคือบ้านพิพิธพัณฑ์
    ***ติดต่อสอบถาม*** (ผู้ก่อตั้งบ้านพิพิธพัณฑ์)
    เอนก นาวิกมูล โทร. 089-2002803
    วรรณา นาวิกมูล โทร. 081-257-4508
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TopRy : 31-05-2007 เมื่อ 20:12
    ***จำหน่ายสีทาสนามเทนนิส(SEE-COURT)สีทาพื้นสนามกีฬาทุกชนิดรายแรกในราคาโรงงาน***

รับเหมาก่อสร้างซ่อมแซมทาสีพื้นสนามกีฬาทุกชนิด
    ด้วยระบบพื้นผิวระดับมาตราฐานในราคากันเอง

สนใจติดต่อ 083-4482123 วีรยุทธ์

รายละเอียดเพิ่มเติมตามลิ้งค์ด้านล่าง

คนขี้อิจฉาริษยา ย่อมเป็นสหายที่แย่ที่สุด
    โจรที่ว่าเลวนั้นยังอาจกลับใจเป็นคนดีได้...
    แต่คนที่ไม่ใช้โจรนั้นกลับมิอาจกลับใจเป็นคนดีได้...
    ฉันใดก็ฉันนั้น...เป็นเพราะว่าจิตใจคนบางคนนั้นมันไม ่ดี...
    มัวแต่คิดอิจฉาริษยาคนอื่น...
    จะให้แก้ไขอย่างไรนั้นมันก็ดียาก...

Junior Member Lookkapang's Avatar
    สถานที่
    กำลังหากลุ่มอยู่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบคุณมากๆค่ะ

em95 ขอบคุณมากน่ะค่ะที่บอกว่าสถานที่อยู่ที่ไหนที่จริงมั นก็ไม่ไกลจากบ้านเท่าไรเลยแต่ไม่รู้จัก...อิอิไงก็ขอ บคุณมากค่ะ
    ไม่รักฉัน..ไม่มีใจ
    แล้วมาบอกอะไรเอาป่านนี้

ผ่านเวลามาแสนนาน..กี่ล้านนาทีปิดบังกันมาเป็นปี..เพื่ออะไร

เฮ้อสัจธรรมชัดๆ

Bookmarks