แจ้งทริ๊ปเที่ยวครั้งต่อไปครับ ตอน Real Spirit ผจญเทือกเขาพระศิวะ 30 มิ.ย.-1ก.ค 50

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: แจ้งทริ๊ปเที่ยวครั้งต่อไปครับ ตอน Real Spirit ผจญเทือกเขาพระศิวะ 30 มิ.ย.-1ก.ค 50

Senior Member ZEROKU's Avatar
    สถานที่
    REAL SPIRIT
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แจ้งทริ๊ปเที่ยวครั้งต่อไปครับ ตอน Real Spirit ผจญเทือกเขาพระศิวะ 30 มิ.ย.-1ก.ค 50

/\2 เป็นทิ๊ปเที่ยวประจำกลุ่มครับ กำหนดวันที่30 มิ.ย.-1กค 2550 สถานที่ปลายทางคือ ตัวอำเภอทองผาภูมิเมืองแห่งขุนเขาภาคตะวันตก เจ้าของตำนานเขาพระศิวะ ระยะทางประมาญ220 กม. สองขางทางมีแต่ภูเขาแล้วก็แม่น้ำครับ ส่วนสถานที่พัก ที่เที่ยว และรายละเอียดการเดินทาง จะต้องประชุมกันในวันเสาร์ต้นเดือน มิ.ย. ต้อนนี้ให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ เตียมตัว เตียมใจ และ เตียมรถ เคลียเวลา และที่สำคัญ เตียมตังค์ ให้พร้อม รายละเอียดอื่นจะแจ้งให้ทราบวันหลัง ตอนนี้ดูรูปประกอบไปก่อนนะ/\2/\2

รูป รูป    

เดินทางด้วยใจ ไปให้ไกลดังใจฝัน
    Real Spirit Ratchaburi Bike & Scooter
    Team (REAL 02)

สถานที่
    REAL SPIRIT
    ขอบคุณ
    0

em93

รูป รูป    

เดินทางด้วยใจ ไปให้ไกลดังใจฝัน
    Real Spirit Ratchaburi Bike & Scooter

REAL SPIRIT
    สถานที่
    Real Spirit Bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

อยากไปมากครับ ขอเช็คความพร้อมนาทีสุดท้ายนะครับ เดี๋ยวใกล้ๆๆจะบอกอีกทีว่าไปได้หรือเปล่า ให้ 50-50 ก่อนแล้วกันครับ งานยังไม่ลงตัวแต่จะพยายามนะครับ

['Pipe]Thaiscooter doraemon_pipe's Avatar
    สถานที่
    ....?
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ teerawat.jmc อ่านข้อความ
    อยากไปมากครับ ขอเช็คความพร้อมนาทีสุดท้ายนะครับ เดี๋ยวใกล้ๆๆจะบอกอีกทีว่าไปได้หรือเปล่า ให้ 50-50 ก่อนแล้วกันครับ งานยังไม่ลงตัวแต่จะพยายามนะครับ
    น่าไปจังครับผม
    " T o U r I s M . . C r U "

อยากไปด้วยอ่ะ.......แต่ไปไม่ได้ น่าเสียดายจัง em89
    "สำหรับผมการขับมอเตอร์ไซค์ คือ การบำบัดเราให้หายจากความเครียด คือ ความอิสระของชีวิต ผมชอบการขี่ไปเรื่อยๆโดยไม่รู้ว่าจะเจออะไรบ้าง หลงทาง เพื่อได้เจอทางใหม่ เพราะผมเชื่อเสมอว่า ระหว่างทางสำคัญกว่าจุดหมาย"
    "to infinity and beyond"

Junior Member ballsamenun's Avatar
    สถานที่
    REAL SPIRIT NO.29
    ขอบคุณ
    0

Talking

ไปด้วยนะเพราะว่าตอนนี้รถบอลยังขายไม่ได้เลยถึงวันนั ้นคงจะมีรถไปครับแต่คงจะไม่มีหญิงนั่งท้ายไปรบกวนพี่ บอลหาหญิงมานั่งโมตาดหน่อยดิ55555555555555555555555 555555555555555
    สุขขี สุขขัง สุขคารัง สุขคารู

สถานที่
    REAL SPIRIT
    ขอบคุณ
    0

ตัวเองยังเอาไม่รอดเลยบอลเอ๋ย เอาผู้ชายไปแทนปะแบบว่ามีเยอะ5555555

Member Real_Spirit's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Bangkok Bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

ประกาศ สมาชิกทุกคนที่จะไปทองผาภูมิ ให้เตรียมตังค์ให้พร้อม เช็ครถให้พร้อม และของใช้ส่วนตัวเบื้องต้นนะครับ ใครจะเอาอะไรไปเพิ่มเติมก็ยินดีมากๆๆๆครับ เช่น กีต้าร์ เตาทำอาหาร เนื้อๆๆๆๆ 5 5 5
    Real Spirit Bike & Scooter Team

Member PPJ65's Avatar
    สถานที่
    ก้ำกึ่ง Classic Bile กาญจนบุรี & ราชบุรี คนบ้ารถถีบกาญจนบุรี
    ขอบคุณ
    0

อยากไปด้วยจังเลย em99
    ขับดีนั่งสบาย ขับร้ายตายแน่
    ขับแย่รถพัง ขับระวังปลอดภัย
    ขับไวลงคู ขับไม่ดูลงคลอง
    ขับไม่มองขึ้นเกาะ ขับไม่เหมาะหัวขาด
    ขับประมาทเป็นผี ขับไม่ดีชนระเบิด
    ขับประเสริฐอยู่เย็น ขับไม่เป็นอย่าขับ
    ( ก้ำกึ่ง คลาสสิค ไบท์ ) สาขา กาญจนบุรี
    โทร. 081-0099750

พร้อมลุยแล้ว/\2
    REAL SPIRIT RATCHABURI BIKE & SCOOTER Real22

Bookmarks