เชิญลงนามเยี่ยมชมบอร์ดชมรมรถเก่านครนาคา

ชื่อกระทู้: เชิญลงนามเยี่ยมชมบอร์ดชมรมรถเก่านครนาคา

Junior Member บอส นครนาคา โพนพิสัย's Avatar
    สถานที่
    นครนาคา
    ขอบคุณ
    0

Talking เชิญลงนามเยี่ยมชมบอร์ดชมรมรถเก่านครนาคา

เชิญพี่น้องชาวสองล้อแวะทักทายกันครับ

ชมรมรถเก่านครนาคา

เมืองโพนพิสัย

รูป รูป  

Member pear_kosum's Avatar
    สถานที่
    วานรสัญจร
    ขอบคุณ
    0

Talking

[quote=บอส นครนาคา โพนพิสัย;588446]เชิญพี่น้องชาวสองล้อแวะทักทายกันครับ

ชมรมรถเก่านครนาคา

เมืองโพนพิสัย
    ยินดีด้วยนะจ๊ะ ผ่านมาแล้วเจอกัน
    [
    ชมรมรถโบราณวานรสัญจร
    อ.โกสุมพิสัย จ.มหาสารคาม
    อีเขียว_MC(((วานรสัญจร)))

E-mail : llws_za@windowslive.com
    Tel : 088-0349917*
    PIN :: 21018E91

(((ผ่านไป...แวะมา...ก็มาเล่นนำกันเด้อ...พี่น้อง)))

Senior Member Atipan's Avatar
    สถานที่
    สนิมโนนสูง โคราช นครราชสีมา
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ลงทะเบียนผู้มาเยี่ยมชม

สวัสดีครับแวะมาทักทายกันจากพวกเราสนิมโนนสูง โคราช
    เวปบอร์ดกลุ่ม : http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=199
    แฟนเพจ Facebook กลุ่มสนิมโนนสูง โคราช : http://www.facebook.com/pages/Oxide-...13434232087450
    Msn & mail : [email protected]
    "แม้เวลาเนิ่นนานผ่านจากนี้ แต่สิ่งดีจะยังอยู่ไม่หวั่นไหว
    ถึงเวลาจะผ่านนานเท่าไร แต่จิตใจมีเพื่อน ตลอดมา"

<EMBED style="WIDTH: 489px; HEIGHT: 370px" pluginspage=http://www.macromedia.com/go/getflashplayer align=middle src=http://www.crazyprofile.com/clocks/my_clock04.swf width=489 height=370 type=application/x-shockwave-flash FlashVars='pic=201021825XviDds305864-02.jpg&fldr=2_2010&widt=479&hight=360&sclr=undefin ed&typcl=undefined&typhnd=undefined&scol=0xc66&mcol=0xff&hcol=0x3399&threecl=0xff00ff&sixcl=0x ff00ff&ninecl=0xff00ff&twelvecl=0xff00ff' quality="high" wmode="transparent" allowScriptAccess="sameDomain">

ปราจีนบุรี tong c100's Avatar
    สถานที่
    รถเก่าๆปราจีนบุรี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แวะมาเยี่ยมเยือนจากรถโบราณนิคม304

ชมรมรถโบราณนิคม304 แวะทักทายอย่างเป็นทางการครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับมีโอกาศคงได้พบกัน ว่างๆก็ขอเชิญไปเยี่ยมชมบอร์ดของผมบ้างนะครับ
    เบอร์ติดต่อครับ 081-2952995 / 081-9919109
    ยังไงขอเบอร์ติดต่อด้วยนะครับ.....

ชมรมรถโบราณนิคม304 - ปราจีนบุรี
    ขับขี่ทั่วไทยด้วยหัวใจคลาสสิค

(Nung) Surin Classic Bike หนึ่ง เพื่อนสนิท's Avatar
    สถานที่
    เพื่อนสนิทเมืองช้าง
    ขอบคุณ
    0

แวะมาทักทายคับem97
    Camera: Canon EOS Kiss Digital X
    Lens: Canon EF-S 18-55mm. / EF-S 55-250mm. / EF 50mm.

-----------------------------------------------------------------
    HONDA C 200 [email protected]

แวะมาเยี่ยมครับ จากพวกเราชาวอุบล
    อย่าลิมแวะมาเยี่ยมพวกเราที่บอร์ดบ้างนะครับem24
    นายนัฐกรณ์ รัศมี

ธ.กสิกรไทย
    เลขที่บัญชี 260-2-71900-9
    สาขา ถ.ชยางกูร จ.อุบลราชธานี

tel.083-7438298
    [email protected]

เพจร้านผมเอง คลิ๊ก https://www.facebook.com/oldskull.shop?ref=hl

Member เอิงเอ๋ย's Avatar
    สถานที่
    สองล้อท่าพระ ขอนแก่น
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีค่ะ นครนาคา โพนพิสัย

เข้ามาลงนามเยี่ยมนะค่ะ

ยังไงถ้าว่างก็เข้าไปทักทาย เยี่ยมเราที่บอร์ดได้นะค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักกับทุกคนนะค่ะem97
    อยากตระโกน ร้องให้ดัง ๆ ว่า
    ไม่มีตังค์กินเหล้า ง่ะ มีแต่ตังค์ออกทริปเท่านั้น....

เอิงเอย email: [email protected]
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=151 บอร์ดสองล้อท่าพระ

Junior Member tatabsc's Avatar
    สถานที่
    โบราณเมืองฉะเชิงเทรา
    ขอบคุณ
    0

รูปสวยดี

Junior Member tatabsc's Avatar
    สถานที่
    โบราณเมืองฉะเชิงเทรา
    ขอบคุณ
    0

เด็กโพนพิสัยเหมือนกันแต่อยู่แปดริ้วยินดีด้วยฝากเนื ้อฝากตัวด้วยนะคะ084-1617287 อยากให้โทรมาทักทายกันจะได้รู้จัก

Junior Member ซาเล็ง 90 cc's Avatar
    สถานที่
    เด็กโบลาน คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

Exclamation แบงค์ ตรอกข้าวสาร ฮะ

จากวันนั้น ถึงวันนี้ พวกพี่ๆสบายดีไหมคับ
    ว่างๆ มาเยี่ยมบอดเราด้วยนะคับด้วยนะคับ(*_*) ……(@_*)

คลาสสิคจงเจริญ เราสร้างสะพาน ไม่ใช่สร้างกำแพง

[email protected]
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    0832823278……แบงค์เองคับ

Junior Member เด็กหญิง วุ่นวาย's Avatar
    สถานที่
    Beauty C Classic
    ขอบคุณ
    0

Smile หวัดดีค่ะ แวะมาทักทายค่ะ

สวัสดีค่ะ ยินดีด้วยนะคะกับบอร์ดใหม่ค่ะ

แวะมาทักทายค่ะ ว่างๆก็แวะไปทักกันได้ที่บอร์ดค่ะ

*+*+*= BeauTy C Classic >.< [buriram] kaa =*+*+*

" หากไม่เคยทำผิด ก็ไม่เคยได้เรียนรู้สิ่งใหม่ "(( ฉนั้น.... จงทำผิดบ่อยๆ =.= ))

punthep's Avatar
    สถานที่
    หัวสะพานคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

แวะมาเยี่ยมคับ
    c23..........c23..........c23

Junior Member รถเก่าเมืองไหม's Avatar
    สถานที่
    {{- รถเก่าเมืองไหม -}}
    ขอบคุณ
    0

แวะมาทักทายนะครับ ออกพรรษาพบกันนะ

นัท-เสี่ยวโบราณ munezcup's Avatar
    สถานที่
    --เสี่ยวโบราณ--
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสดีครับ

เยี่ยมครับ แจ่มมากกกกกem97
    --เสี่ยวโบราณ--

หนองคาย'(โพนพิสัย)

แอดกันนะครับ http://nuttmcclassic.hi5.com

E-Mail [email protected] คุยได้ทุกวันครับ

Member gft_C70's Avatar
    สถานที่
    ชมรมเขื่อนพระรามหก ท่าเรือ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แวะมาทักทาย.....

เพื่อน ๆ ชมรมรถเก่านครนาคาโพนพิสัย

เขื่อนพระรามหก "ท่าเรือ" ยินดีที่ได้รู้จักคร้าบ....................

ถนนสายนี้มีเราเป็นเพื่อน
    "ขับเพราะรัก รักที่จะขับ"

Bookmarks