" ขอบคุณที่รู้จักกัน " - หน้า 3

ชื่อกระทู้: " ขอบคุณที่รู้จักกัน "

Nevigator Scooter Club WaaN&HiHa's Avatar
    สถานที่
    Nevigator Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ on the beach อ่านข้อความ
    เป็นรัยคับพี่ เลี้ยงลุกจนเจ็บหัวอย่างแรงเลยเหรอคับ ....

อันนี้ก้อมีส่วน

บอร์ดกลุ่มเรา >>> Nevigator Scooter Club

......มนุษย์ทุกคนล้วนมี "ความลับ" /\

แม้จะปรารถนาไห้มีหรือไม่ก็ตาม

ค ว า ม ลั บ อ า จ จ ะ เ ป็ น สิ่ ง ดี ห รื อ อ า จ จ ะ เ ป็ น สิ่ ง ไ ม่ ดี

และในที่สุดอาจจะส่งผลในทางตรงกันข้าม

เ มื่ อ ค่ อ ย ๆ ป ล่ อ ย ใ ห้ ค ว า ม ลั บ ค ลี่ ค ล า ย

และกลายเป็นสิ่งที่ไม่ลับอีกต่อไป หรือจะยัง

ค ง เ ก็ บ งำ ค ว า ม ลั บ นั้ น ไ ป จ น วั น ต า ย แ ล ะ อั น ต ร ธ า น ไ ป กั บ เ ถ้ า ธุ ลี

----------------------------------------------------------------------------------

Junior Member ahkong's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Talking สาวัดดีคับพี่ๆๆ

สาวัดดีคับพี่ๆๆ ทีมหาดใหญ่-กินอิ่มนอนหลับใช่ไหมอ่าเปล่าว ๆๆ

ปล. super สีฟ้า อนุบาลล้อเล็ก

Member CKY TEAM's Avatar
    สถานที่
    C.K.Y BECOBEL RACINGTEAM SAIBURI
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Cky Racing Team

สวัสดีครับทุกท่าน ผมทีมงานสามจังหวัด ทุกท่านคงสบายดีนะem94
    ถ้ามีงานก็แจ้งกันได้ C k Y ร่วมงานด้วยกัน
    80% เพื่อรถ 20% เพื่อคุณ (สุดสวย)

BEY_CO_BEL RACING TEAM C.K.Y.

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ชาวรังสิตมาเยี่ยมครับพี่น้อง...................... .................
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...133140&page=55

Junior Member JazzY_dADDy_Soul03's Avatar
    สถานที่
    Soul SC
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีคับ
    ผม Pek Soul SC มาเยี่ยมครับ มีเพื่อน Soul ที่อยู่สายสตูลก็เข้ามาทักไปแล้วด้วย
    ปีหน้า กะว่าจะลงไป ภูเก็ต ไม่รู้ว่าจะฉีกออกไปเยี่ยมเยียน จะไหวหรือไม่ ก็คงได่มีโอกาศ
    เจอกัน...มีอะไรให้ช่วยหรืออยากทักทาย ก็เข้าไปได้เลยนะครับ ที่
    www.soulscooterclub.com

Senior Member on the beach's Avatar
    สถานที่
    Hatyai SC.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ JazzY_dADDy_Soul03 อ่านข้อความ
    สวัสดีคับ
    ผม Pek Soul SC มาเยี่ยมครับ มีเพื่อน Soul ที่อยู่สายสตูลก็เข้ามาทักไปแล้วด้วย
    ปีหน้า กะว่าจะลงไป ภูเก็ต ไม่รู้ว่าจะฉีกออกไปเยี่ยมเยียน จะไหวหรือไม่ ก็คงได่มีโอกาศ
    เจอกัน...มีอะไรให้ช่วยหรืออยากทักทาย ก็เข้าไปได้เลยนะครับ ที่
    www.soulscooterclub.com

สวัสดีเช่นกันคับ ยินดีมากคับพี่ ที่พี่จะมาเยี่ยมเยียนพวกเรา ก็ไม่ไช่คนอื่นคนไกลอะไร พวกเราก็เป็นรุ่นน้องของบังมัดหนะคับ ถ้าได้มาเที่ยว พวกเราก็ยินดีต้อนรับคับ
    http://otb77.multiply.com
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสดีครับ

สวัสดีครับพี่ๆ ทุกคน ผมชื่อ ต้นครับ ฝากเนื้อฝากตัวครับบบ

มาตรฐาน เต้ค้าบขอนแก่น

สบายดีกานถ้วนหน้าน่ะค้าบบ

แวะมาทักทายกลุ่มหาดใหญ่ครับไม่ค่อยได้เข้ามาทักทายก ันเลยแต่ยังไงก็คอเดียวกันไม่ทิ้งกันครับ ทีมงานหาดใหญ่ทุกคนบายดีนะครับ แล้วยังไงเจอกันที่งานตรังครับ
    **นุกกันนิคุณ**
    Vespa Krabi Club
    [email protected]

Nevigator Member Inferior scooter's Avatar
    สถานที่
    ^Nevigator scooter Club^
    ขอบคุณ
    0

เป็นงัยกันบ้างครับพี่ๆหาดใหญ่สบายดีนะครับ.....
    เดี๋ยวนี้ไม่รู้เป็นงัยตื่นเช้ามาก็อยากไปหาดใหญ่ทุก วันเลย......
    ไม่รู้เหมือนกันว่าหาดใหญ่มีอะไรดีทำไมเราถึงอยากไปห าดใหญ่......

ปล..ยังงัยก็ฝากดูแลแม่ค้าแถวๆกรีนเวย์ด้วยนะครับพี่ ๆ...
    ......Nevigator scooter club.....
    มัลติพลาย :Hakeem300.multiply.com
    Inferior :Ha-keem.
    E-mail : [email protected].
    :http:// keeminferior.hi5.com
    Px 200 : By Dee Modify Kokpadoo Satunthailand
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=120

Senior Member soo_surprise's Avatar
    สถานที่
    Nevigator Scooter Club
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Inferior scooter อ่านข้อความ
    เป็นงัยกันบ้างครับพี่ๆหาดใหญ่สบายดีนะครับ.....
    เดี๋ยวนี้ไม่รู้เป็นงัยตื่นเช้ามาก็อยากไปหาดใหญ่ทุก วันเลย......
    ไม่รู้เหมือนกันว่าหาดใหญ่มีอะไรดีทำไมเราถึงอยากไปห าดใหญ่......

ปล..ยังงัยก็ฝากดูแลแม่ค้าแถวๆกรีนเวย์ด้วยนะครับพี่ ๆ...
    ถูกทิ้งให้อยู่คนเดียว น่าสงสารจัง

5555+ ใคร ๆ ก้อไม่รัก กำอิอิ
    บริการนำเที่ยว เกาะตะรุเตา เกาะไข่ เกาะหินงาม เกาะหลีเป๊ะ เกาะอาดัง เกาะราวี จังหวัดสตูล

089-7389830
    084-2515852
    ((บังสู))

" นครแลม " (เนวิเกเตอร์ สกู๊ดเตอร์ คลับ)

Senior Member on the beach's Avatar
    สถานที่
    Hatyai SC.
    ขอบคุณ
    0

ถ้าเหงาก็มานั่งเล่น ที่ Green way สิ มีแหล่ม ๆ ประจำเลย ถามอ้วน กะเบียร์ ก็ได้
    http://otb77.multiply.com
    [SIGPIC][/SIGPIC]

VIP เมมเบอร์นะโว้ย น้ำมันพราย's Avatar
    สถานที่
    HATYAI SC.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ on the beach อ่านข้อความ
    ถ้าเหงาก็มานั่งเล่น ที่ Green way สิ มีแหล่ม ๆ ประจำเลย ถามอ้วน กะเบียร์ ก็ได้

ม่ายรวมพี่โอ๋ด้วยเหรอ..........เห็นไปทุกวันเหมือนก าน....อิอิอิ...

Member BeeR_808's Avatar
    สถานที่
    Songkla
    ขอบคุณ
    0

ผมไม่เกี่ยวนะคับ ผมไปช่วยอ้วนกะแก้มขายของอ่ะ
    ไม่ได้มีจุดประสงค์อื่นเลยem95
    ts32

Nevigator Member Inferior scooter's Avatar
    สถานที่
    ^Nevigator scooter Club^
    ขอบคุณ
    0

วันก่อนไปแล้วครับ....
    แต่พอดีพี่อ้วน กะ พี่แก้ม ไม่ได้ไปขายของ....
    เลยอดเจอใคร ก็เลยไปนั่งเศร้าอยู่คนเดียว..
    em87em87em87
    ......Nevigator scooter club.....
    มัลติพลาย :Hakeem300.multiply.com
    Inferior :Ha-keem.
    E-mail : [email protected].
    :http:// keeminferior.hi5.com
    Px 200 : By Dee Modify Kokpadoo Satunthailand
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=120