โครงการอาหารกลางวันเพื่อน้อง ครั้งที่ 1 วันอาทิตย์ที่ 3 - 6- 50

ชื่อกระทู้: โครงการอาหารกลางวันเพื่อน้อง ครั้งที่ 1 วันอาทิตย์ที่ 3 - 6- 50

Senior Member Shop_note's Avatar
    สถานที่
    Pakkred Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Exclamation โครงการอาหารกลางวันเพื่อน้อง ครั้งที่ 1 วันอาทิตย์ที่ 3 - 6- 50

โครงการอาหารกลางวันเพื่อน้อง ครั้งที่ 1

Motor scooter riders Group
    เรียนเชิญร่วมงาน โครงการอาหารกลางวันเพื่อน้อง ครั้งที่1
    สถานที่ สถานสงเคราะห์เด็กชายบ้านปากเกร็ด จ.นนทบุรี
    วันที่ 3 มิถุนายน 2550 เวลา 12.00 น.
    หมาย กำหนดการ
    08.30-09.00น. นัดเจอ ลานพระรูป
    09.00 -09.15น. ออกเดินทาง ถนนปิ่นเกล้า ราชพฤกษ์ สพานพระรามห้า
    10.30-11.00 น. สถานสงเคราะห์เด็กชายบ้านปากเกร็ด
    12.00-13.00 น. เลี้ยงอาหารน้อง ๆ
    13.00-13.30 น. บ้านเกาะเกร็ด ชมบรรยากาสและวัฒนธรรมท้องถิ่น
    16.00 น. แยกย้าย บ้านใครบ้านมัน ครับ
    งานนี้ไม่สปอนเซอร์นะครับ แบบว่าช่วย ๆกันตามศรัทธา ครับพี่น้อง

พี่มอริส เค้าเชิญมา .............. เเล้วเจ้าของบ้านอย่าเราจะพลาดได้ไง.......
    คืนวันเสาร์นี้จะนัดเวลา กันอีกที..............ทราบเเล้วเปลี่ยน.......ช่วยก ันกระจายข่าวด้วย
    Love me Love my Scooter

Senior Member InWTAE's Avatar
    สถานที่
    Pakkred Vespa and Lambretta Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

em86 ไปรวมที่ลานพระรูปด้วยหรอพี่ นึกว่ารออยู่ปากเกร็ดอ่ะ
    Pakkred Vespa and Lambretta Scooter Club
    Club Service
    [email protected]

Senior Member Shop_note's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking อาจจะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ InWTAE อ่านข้อความ
    em86 ไปรวมที่ลานพระรูปด้วยหรอพี่ นึกว่ารออยู่ปากเกร็ดอ่ะ
    กลุ่มเราอาจจะรอรับ......อยู่ที่สถานสงเคราะห์เด็กชา ยบ้านปากเกร็ด........

ทราบเเล้วรายงานตวกันด่วนเลย.............ปีนี้ทำบุญ กันซะมั่ง.......ทำบาปกันมาเยอะเเล้ว.......

Junior Member JazZ'y's Avatar
    สถานที่
    Pakkred Vespa & Lambretta Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Talking ทราบแล้ว....เปลื่ยน

ok เจ๊า.... ( หลัง16.00 น. ) รอเวลา แล้วไปต่อ ที่ไหนค่อยว่ากัน อิอิอิ !!!!
    Sx200...- Racing - BY.....

Pakkred Vespa&Lambretta
    Scooterclub....
    Touring Stye.. .
    " Full Oftion Coming....Soon "

Senior Member pun_x's Avatar
    สถานที่
    PakkredScooterClub
    ขอบคุณ
    0

แล้ววันเสาร์นี้นัดคุย (กินดื่ม) กันที่ไหนอะ

มันจะดีนะ

ไปด้วย

eak[email protected]

px มิตรคู่เรือนเพื่อนคู่ตัว

089-495-3117
    เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช
    สรเจตน์ สินยวง

Member sx ts2's Avatar
    สถานที่
    JAMAICA
    ขอบคุณ
    0

em89ไปด้วยได้ไหมครับอยากทำบุญบ้างตอนนี้โดนโกงฉิบหา ยวายป่วงอยากทำให้จิตใจสบายสะหน่อยem89
    ปลาวาฬเรชซิ่ง05

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Unhappy ตามนี้

คืนวันเสาร์นี้ นัดสรุปกันที่ " CLUB SERVICE " เชิญทุกท่านด้วยครับผม.......
    โดยเฉพาะ ไอ้หนุ่ม SR................... อยากลองว่ะ.......em97em97em97em97

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb เพื่อนๆๆ พี่ๆๆ ที่มางาน

เบื้องต้น ตอนนี้ที่ตอบรับเข้าร่วมงานทางโทรศัพท์ นะครับ
    A Thundercat และทีมงาน
    เฮียฮั้ว บางกอก บางรัก สี่พระยา และทีมงาน
    Scooter Guru ,
    ทีมงาน หวานเย็น .
    เก่ง 24k oldbike ปากเกร็ด
    Lamania ascooter Gang ยกทีม
    ร้านไทยเจริญ
    Soul scooterclub
    Sure sleep ,Time machine ( ติ๊ก)
    ModQueto ข้าวสาร
    หนุ่ยชลบุรี , ปิยะ บางกง และเพื่อน ๆ
    ทีมงาน ปากเกร็ด scooter club รับอาสาดูแลเรื่อง ที่จอดรถ และพาทัวร์
    น้องๆ กลุ่มใดที่ยังไม่ได้ไทรมายืนยันร่วมงาน รีบๆ หน่อยนะครับ น้อง ๆ รออยู่
    พิเศษ แจกฟรี clip vcd 1st Scooter rally to Vietnam สำหรับ 20 สายแรกที่โทรมาจองเพื่อเข้าร่วมงานนะครับ 081-1743088

ผมก่อนเลยดิพี่

eak[email protected]

px มิตรคู่เรือนเพื่อนคู่ตัว

089-495-3117
    เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช
    สรเจตน์ สินยวง

Junior Member chockolate's Avatar
    สถานที่
    Pakkred vespa and Lambretta Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน น้องคนเล็ก

ขอไปด้วยคนค้าบ

rapper_scooter's Avatar
    สถานที่
    NLU.Scooter & Biker
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน น่าจะดีนะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Shop_note อ่านข้อความ
    คืนวันเสาร์นี้ นัดสรุปกันที่ " CLUB SERVICE " เชิญทุกท่านด้วยครับผม.......
    โดยเฉพาะ ไอ้หนุ่ม SR................... อยากลองว่ะ.......em97em97em97em97
    งั้นหิ้วเบีย มาด้วยดะปะพี่ จะได้คุยกันลื่นๆ อิอิ.......... และถ้าซือ้ลูกชิ้นอะ ขอลูกชิ้นเนื้อบ้างนะ แยกหม้อด้วย ..อิอิ อดกินทุกทีเลอะ...........em24
    --พวกเราถูกความงาม และวิญญานของ scooters--
    หล่อหลอมพวกเรา เข้าไว้ด้วยกัน
    อันทำให้เป็นบ่อเกิด ของแก๊งค์ NoLogo Unlimited

N.L.U. Commady Present
    by Rapper Scooter

Senior Member ปิง_FreeD๐M-L!Fe's Avatar
    สถานที่
    Freedom_Life Vespa Gang
    ขอบคุณ
    0

นำบุญมาฝากกันด้วยน่ะคับ พี่ๆ.... เดินทางปลอดภัยคับ
    e-mail & Tel.
    085-8765296 P!nG FreeD๐M /\3

Bookmarks