ผู้ใดอยากต่อเกาะช้างรายงานตัวด้วย ต้องเตรียมการด่วน

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ผู้ใดอยากต่อเกาะช้างรายงานตัวด้วย ต้องเตรียมการด่วน

Senior Member b cy's Avatar
    สถานที่
    Mystyle BCY
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ผู้ใดอยากต่อเกาะช้างรายงานตัวด้วย ต้องเตรียมการด่วน

ช่วยลงนามเเละให้ความดิดเห็นด้วยครับ เพราะจะได้จัดสถานที่เเละเกมส์ระหว่างทาง
    อยากได้จำนวนโดยคร่าวๆด่วนหน่อย เพราะจะเอาไป บวก-ลบ ค่าใช้จ่าย ถ้าจำนวนเยอะจะได้เหมาเรือข้ามเอาจะประหยัดกว่า เเล้วเรื่องที่ จะใช้ กางเต้นท์ ทำกิจกรรมต่อ ใช้เวลาไป-กลับ อยู่ เที่ยว 3 วัน คิดว่าไงกันบ้างครับ
    ทัวทัศน์ของเกาะช้าง สวยงามมากเรียกได้ว่าเป็นฮาวายของเมืองไทยก็ว่าได้ มีหุบเขา น้ำตก ว่า 3 ที่ ทะเล หาดทราย ชาวต่างชาติที่มาเที่ยว
    ผมมีเพื่อนเป็นเจ้าของร้านอาหารเเถวคลองพร้าว ซึ่งติดกับคลองพร้าว มีเรือเเคนนู ให้พายไปดูหิ่งห้อย กลางคืน อาหารทะเลสดๆ ผมอยากทราบจำนวนหน่อยจะได้รีบจอง เวลา อาหาร เเละที่เที่ยว เป็นโอกาสเหมาะท่านที่กะลังจะมีกิ๊ก เเละหาอยู่ จะได้พากิ๊กท่านไปโรเเม้น อย่าลืมเเบ่งทีมเเข่งบอลทะเลกันด้วยนะ ช่วยลงชื่อด้วยนะครับ พี่น้อง/\2
    [SIGPIC][/SIGPIC]รักอุดมการ ผลาญเงินตรา หาประสบการณ์ บานตะไท บรรลัยกัลย์ ตอนนี้ในหัวผมมีเเต่ ผมอันสีดำ เสพมานานเเล้วครับ พวก vigano ulma inox biemme ken cobbing เเละอีกหลายตัวที่ทำให้ผมงมหัวไม่ขึ้น b cy บางกระปิ ชะอำ ยำวุ้นเส้น /\2
    หมอครับ เลือดผมเลือดกรุ๊ปเเลม ครับ !! ฮ๋า!!/\7 /\7 /\7 2551-2 GO ITALY/\7 /\7 /\7

Senior Member kong.cms's Avatar
    สถานที่
    ชะมวง scooter club จันทบุรี
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ตกลงจะไปเกาะช้างกันเยอะไหมครับนี่ราคาเรือถ้าเหมาลำ ไปกลับเขาคิด10000 บาทนะครับโทรไปคุยกับเขามา
    ชะมวง scooter club chantaburi
    by fu

Senior Member b cy's Avatar
    สถานที่
    Mystyle BCY
    ขอบคุณ
    0

งั้นผมขอเป็นจำนวนจำกัด 100 ท่านนะครับ ส่วนรายจ่ายจะมีของส่วนกลาง200 บาท เป็นค่าเรือ 100 บ. ค่าของใช้เล่นเกมส์ 50 อาหาร 1 มื้อ วันเเรกมีกิจกรรมหลังอาหาร ล่องเรือ ร้องเพลง เฮฮา 50 เเต่จริงๆเเล้วเค้าคิดผมมาต่อหัว100 อีก 50 ผมออกให้ครับ ที่เหลือต้องออกกันเองนะครับ ค่าบังกะโล เต็นท์ ถูกผมจองให้ได้คืนละ100 กว่า บาท หรือที่ผมพักเป็นห้องใหญ่จุได้กว่า5- 10 คน คืนละ800 ไปกันเยอะอาจได้ห้องละ600 เพราะที่เกาะช้างห้องจะเเพงนิด นึงครับ ออกเช้า-ถึงคำทานข้าวกัน เเนะนำตัวกันล่องเรือชมหิ่งห้อย กางเต้นท์ นอน วันที่2 เช้าเเข่งตกปลา เเข่งบอลทะเล สายไปน้ำตก เย็น กลับที่พักชุมนุมหน้ากองไฟทำกิจกรรมเล็กๆน้อย ไปเที่ยวรอบดึกที่ร้านเด้นส์ของเกาะ วันที่3 ผมคงต้องขอลาเพราะต้องกลับญี่ปุ่นในคืนนั้น ถ้าท่านใดอยู่ต่อผมจะ เตรียมทุกอย่างไว้ให้ ขอให้บอก ที่เกาะไปเเล้วไม่อยากกลับครับ อยากหยุดเวลาไว้ตรงนั้น
    [SIGPIC][/SIGPIC]รักอุดมการ ผลาญเงินตรา หาประสบการณ์ บานตะไท บรรลัยกัลย์ ตอนนี้ในหัวผมมีเเต่ ผมอันสีดำ เสพมานานเเล้วครับ พวก vigano ulma inox biemme ken cobbing เเละอีกหลายตัวที่ทำให้ผมงมหัวไม่ขึ้น b cy บางกระปิ ชะอำ ยำวุ้นเส้น /\2
    หมอครับ เลือดผมเลือดกรุ๊ปเเลม ครับ !! ฮ๋า!!/\7 /\7 /\7 2551-2 GO ITALY/\7 /\7 /\7

Bookmarks