ทริปกระบี่ ทริปนี้พี่น้องชาว Morgan & ภูเก็ตเวสป้า หรอยอย่างแรง - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ทริปกระบี่ ทริปนี้พี่น้องชาว Morgan & ภูเก็ตเวสป้า หรอยอย่างแรง

Member timmy_morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan Scooter Phuket
    ขอบคุณ
    0

Talking หนุกหนานๆสายเมา........

สนุกประทับใจเพื่อนๆพี่ๆน้องๆค๊าบ บบ
    ขอบคุณพี่โอ๋หาดใหญ่ พี่โต้งสุราษ บังสู(WAAN&HIHAถ้าชื่อผิดก็ขออภัยนะครับบัง)
    DEAD END STREET
    Techno Upper Mental
    Be cool,don't be a fool!

Giggog Member Simple-Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Wink

สุดยอดครับ
    em24
    เครือข่าย คนบ้ารถถีบ(ภูเก็ต) http://www.facebook.com/#!/home.php?...789979727&ap=1

Nevigator Scooter Club WaaN&HiHa's Avatar
    สถานที่
    Nevigator Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ timmy_morgan อ่านข้อความ
    สนุกประทับใจเพื่อนๆพี่ๆน้องๆค๊าบ บบ
    ขอบคุณพี่โอ๋หาดใหญ่ พี่โต้งสุราษ บังสู(WAAN&HIHAถ้าชื่อผิดก็ขออภัยนะครับบัง)

ไม่ผิดหรอกคับ K.timmy_morgan

เสียดายจังไม่ได้พูดคุยกับ ทีม Morgan เลย มากันเยอะดีนะ คงสนุกันน่าดู (บันเทิง)

บอร์ดกลุ่มเรา >>> Nevigator Scooter Club

......มนุษย์ทุกคนล้วนมี "ความลับ" /\

แม้จะปรารถนาไห้มีหรือไม่ก็ตาม

ค ว า ม ลั บ อ า จ จ ะ เ ป็ น สิ่ ง ดี ห รื อ อ า จ จ ะ เ ป็ น สิ่ ง ไ ม่ ดี

และในที่สุดอาจจะส่งผลในทางตรงกันข้าม

เ มื่ อ ค่ อ ย ๆ ป ล่ อ ย ใ ห้ ค ว า ม ลั บ ค ลี่ ค ล า ย

และกลายเป็นสิ่งที่ไม่ลับอีกต่อไป หรือจะยัง

ค ง เ ก็ บ งำ ค ว า ม ลั บ นั้ น ไ ป จ น วั น ต า ย แ ล ะ อั น ต ร ธ า น ไ ป กั บ เ ถ้ า ธุ ลี

----------------------------------------------------------------------------------

Member B.Boy Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan phuket Vespa
    ขอบคุณ
    0

ไม่บันเทิงกันได้ยังไงกินทั้งหมดเกือบ 10 กลม กินกันได้ยังไงพี่น้องทั้งหลาย แต่สนุกมากครับ มีมินิบาร์ ตลอดในการเดินทางด้วย em98อิอิ..............
    /\3/\3/\3บอย แรลลี่ แห่งมอร์แกน/\3/\3/\3
    . .ถ้าท่านไม่ยืนอยู่บนยอดเขา ท่านจะมองดูที่ราบได้ถนัดได้อย่างไร. .
    บอย แรลลี่ แห่ง มอร์แกน

Tong_คนดี's Avatar
    สถานที่
    PX_CLUB& 200 MONSTER << Thailand Scooter Club Magazine >>
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ B.Boy Morgan อ่านข้อความ
    ไม่บันเทิงกันได้ยังไงกินทั้งหมดเกือบ 10 กลม กินกันได้ยังไงพี่น้องทั้งหลาย แต่สนุกมากครับ มีมินิบาร์ ตลอดในการเดินทางด้วย em98อิอิ..............
    /\3/\3/\3บอย แรลลี่ แห่งมอร์แกน/\3/\3/\3
    กิน รึว่า อาบ ครับเสี่ยบอย..........
    085 8321988 Tong_คนดี

kentaro_888@hotmail.com
    3172490157
    นรินทร์ จรรย์ทัน
    กสิกรไทย ออมทรัพย์

Junior Member vw jo's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

em99กะว่าจะเอาข้าวไข่เจียวกับปลาส้มไปขายซะแล้ว

Member timmy_morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan Scooter Phuket
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ WaaN&HiHa อ่านข้อความ
    ไม่ผิดหรอกคับ K.timmy_morgan

เสียดายจังไม่ได้พูดคุยกับ ทีม Morgan เลย มากันเยอะดีนะ คงสนุกันน่าดู (บันเทิง)
    หูยบังเรียกซะเต็มยศเลยครับสั้นๆก้ได้คับว่า ตั้มหวานๆ

งานนี้ทำเอาเกือบเดี่ยงครับพี่น้องem85
    DEAD END STREET
    Techno Upper Mental
    Be cool,don't be a fool!

Senior Member I'm Jay's Avatar
    สถานที่
    Morgan Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Talking เสียดายจัง..

em89 เที่ยวไปเมากันไกลเชียว แต่ยังไม่ได้ชนแก้วกะทีมงานหาดใหญ่ สุราษฯ ตรัง สตูล และทีมงานอื่นๆเลย เอาไว้งานหน้า เราคงได้ชนกันให้เมาปริ้น....นะค้าบบ......
    ผู้หญิง ขี่ พี่ชาย

" แบกCannon + ขี่เวสป้า + ตีกลองบ้า + ไม่เล่นกัญชา + ดื่มแต่สุรา + ไปกะรองเท้าผ้าใบ "

Nevigator Scooter Club WaaN&HiHa's Avatar
    สถานที่
    Nevigator Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ timmy_morgan อ่านข้อความ
    หูยบังเรียกซะเต็มยศเลยครับสั้นๆก้ได้คับว่า ตั้มหวานๆ

งานนี้ทำเอาเกือบเดี่ยงครับพี่น้องem85
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ I'm Jay อ่านข้อความ
    em89 เที่ยวไปเมากันไกลเชียว แต่ยังไม่ได้ชนแก้วกะทีมงานหาดใหญ่ สุราษฯ ตรัง สตูล และทีมงานอื่นๆเลย เอาไว้งานหน้า เราคงได้ชนกันให้เมาปริ้น....นะค้าบบ......

1.ก้อเรียกชื่อในโรงเรียน งัย คุณ ตั้ม
    2.ใช่ๆ เหมือนๆไกล ๆ กันอะ em96

บอร์ดกลุ่มเรา >>> Nevigator Scooter Club

......มนุษย์ทุกคนล้วนมี "ความลับ" /\

แม้จะปรารถนาไห้มีหรือไม่ก็ตาม

ค ว า ม ลั บ อ า จ จ ะ เ ป็ น สิ่ ง ดี ห รื อ อ า จ จ ะ เ ป็ น สิ่ ง ไ ม่ ดี

และในที่สุดอาจจะส่งผลในทางตรงกันข้าม

เ มื่ อ ค่ อ ย ๆ ป ล่ อ ย ใ ห้ ค ว า ม ลั บ ค ลี่ ค ล า ย

และกลายเป็นสิ่งที่ไม่ลับอีกต่อไป หรือจะยัง

ค ง เ ก็ บ งำ ค ว า ม ลั บ นั้ น ไ ป จ น วั น ต า ย แ ล ะ อั น ต ร ธ า น ไ ป กั บ เ ถ้ า ธุ ลี

----------------------------------------------------------------------------------

อยาก ไป บ้าง ม่ะ ม่ะ โอ กาศ ซะ ที เง้อ
    คุณมี 2 ทางเลือก จะเลือก เห็นแก่ตัว หรือ แบ่งปั่น

kid_zilencer@hotmail.com

Smile ถามหน่อยนึง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dear21dear อ่านข้อความ
    อยาก ไป บ้าง ม่ะ ม่ะ โอ กาศ ซะ ที เง้อ
    ใช่คนเดียวกับที่เอารถไปทำกับพี่เอ็มป่ะ จะได้ทำความรู้จักไว้em97
    AB Racing

ช่ายแว้วคราบบบบบ คนเดียวกันๆๆ ชื่อเดียร์ครับ ฝากตัวดว้ย
    คุณมี 2 ทางเลือก จะเลือก เห็นแก่ตัว หรือ แบ่งปั่น

kid_zilencer@hotmail.com

FI_ICKER MEMBER vesweiler's Avatar
    สถานที่
    SINGSINGSPRINTCLUB &TSUCLASSICBYC
    ขอบคุณ
    0

ร่วมทางกัน

Junior Member k@nun_krub's Avatar
    สถานที่
    southern siam scooter
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน J.j.

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ I'm Jay อ่านข้อความ
    ครับเที่ยวหน้าที่สุราษ อย่าลืมทีมพัทลุงนะครับem87/\8
    ไปภูเก็ตกันดีไหม ถ้าจะไปก็รีบมา เหมาน้ำมันขี่เวสป้า มาเรามาไปภูเก็ต

Senior Member kwan_taro's Avatar
    สถานที่
    MORGAN PHUKET VESPA
    ขอบคุณ
    0

MORGAN ของเราเหนีนว แน่นหนึบ อะเพื่อนๆ พี่ๆน้องๆ คนไหน หรือใครจะมาเข้ากลุ่มก็ยินดีร่วมสังสรรค์ ใครจะไปเราก็ไม่ว่า 55555 แต่ถ้ารักกันจริง ก็ต้องอยู่กันไปนานๆ รับรองเราไม่ทำให้คุณผิดหวัง
    /\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2
    I just to know I love Vsapa in my life

Bookmarks