รถเสร็จเรียบร้อยแล้วครับ ไว้วันเสาร์ไหนว่าง แล้วเจอกัน

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: รถเสร็จเรียบร้อยแล้วครับ ไว้วันเสาร์ไหนว่าง แล้วเจอกัน

Member My Sprinter, I'm sprinter's Avatar
    สถานที่
    บ้านอยู่แถวเมืองชล แวะมาเที่ยวนะครับ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รถเสร็จเรียบร้อยแล้วครับ ไว้วันเสาร์ไหนว่าง แล้วเจอกัน

หลังจากที่รอมากว่า 5 เดือน และโดนหลอกรับประทานไปกว่า ห้าพันบาท
    วันนี้รถเสร็จเรียบร้อย

ขอฝากเนื้อฝากตัวกับชาว BBB ด้วยนะครับ

ไว้เดี๋ยววันเสาร์ว่างๆ จะแวะไปแจมที่บางแสนนะครับ

และขอบคุณ k.โบ๊ท ที่หลายครั้ง ที่ผมโทรไปรบกวนถามเรื่องต่างๆหลายเรื่อง

ทั้งเรื่องรถ และเรื่องทะเบียน ตอนนี้รถผมมีทะเบียน และโอนเป็นชื่อผมเรียบร้อยแล้ว
    กว่าจะได้ก็ใช้กำลังภายในไปเยอะเหมือนกัน

และต้องขอโทษน้องพลอยด้วย ที่ดันไปทำสีเหมือนกัน ตอนแรกไม่รู้จริงๆ
    มารู้เอาตอนที่ทำสีเสร็จเรียบร้อยแล้ว
    พอดีผมอยากทำสีขาว แต่แฟนผมเค้าอยากได้สีชมพู มันเลยออกมาเป็นแบบนี้

รถผมมีชื่อด้วย แฟนผมเค้าตั้งชื่อว่า คุณพริ้ง (มาจากการเล่นแผลงคำว่า พิงค์ ที่แปลว่าชมพู กับ อีพริ้ง ที่ดูเป็นบ้านนอกโบราณๆ)

แล้วเจอกันนะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย My Sprinter, I'm sprinter : 28-05-2007 เมื่อ 19:35

Senior Member สมหวัง's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ในที่สุดพลอยก็มี ฝาแฝดแล้ว เย้ๆๆๆ

Senior Member สมหวัง's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มารชมพู มีคู่แข่งแล้ว

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

เหอๆ ฝาแฝด เหมือนกันเป๊ะ อิอิ ยินดีด้วยครับ ไงว่างแวะมานั่งเล่นกันครับวันศูกร์นีว่างไหมละครับม านั่งเล่นกัน ส่วนคันแดงผมก็เสร็จแล้ว แต่ยังไม่สมบูรณ์ เท่าไหร่ต้องเก็บจุกจิกอีกนิดหน่อย คงรอไปซื้อของมาใส่ให้ครบก่อนแล้วจะมาให้ยลโฉมบ้าง

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Bookmarks