ดีเจ กรุงโตเกียว

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ดีเจ กรุงโตเกียว

Senior Member b cy's Avatar
    สถานที่
    Mystyle BCY
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ดีเจ กรุงโตเกียว

[SIGPIC][/SIGPIC]รักอุดมการ ผลาญเงินตรา หาประสบการณ์ บานตะไท บรรลัยกัลย์ ตอนนี้ในหัวผมมีเเต่ ผมอันสีดำ เสพมานานเเล้วครับ พวก vigano ulma inox biemme ken cobbing เเละอีกหลายตัวที่ทำให้ผมงมหัวไม่ขึ้น b cy บางกระปิ ชะอำ ยำวุ้นเส้น /\2
    หมอครับ เลือดผมเลือดกรุ๊ปเเลม ครับ !! ฮ๋า!!/\7 /\7 /\7 2551-2 GO ITALY/\7 /\7 /\7

Junior Member Davil Style's Avatar
    สถานที่
    Suphanburi Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Talking 555+

สุดแร๊ว b cy ทำไปได้เนอะ /\7/\7

Senior Member kilur-hm's Avatar
    สถานที่
    RAYONG HONDA CLASSIC TOURING TEAM
    ขอบคุณ
    0

สุดสุดเลยครับพี่อิสระเสรีของคนวัยมันฯฯ ถ้าได้รู้จักกับพี่ยากไปช่วยงานที่ญี่ปุ่นจัง

Senior Member Gan_hatyai's Avatar
    สถานที่
    Hatyai_SC
    ขอบคุณ
    0

Talking

ผมคนหนึ่งหล่ะ...........ยอมเข่าเลย B CY..........สุดยอดความคะนองem96

Senior Member aa's Avatar
    สถานที่
    wp scooter club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เป็นดีเจ หรือ เจดี

ขอดูหน้าคนถ่ายคลิปนี้หน่อยดิ อยากรู้ว่ตอนถ่ายมันจะฮาขนาดไหน ทำไปได้ไงฟะ สังขารนะพี่บี้ถ้าเหนื่อยเป็นลมไปเค้าจาช่วยพี่ไหวป่ าวเนี่ย 5555555555 ฮาขี้แตก
    ขี่ ร ถ ธ ร ร ม ด า มี ท ะ เ บี ย น.....จ น ช่ า ง มั น

+ + ไ อ้ ตู ด เ อ๊ ย มี ปั ญ ญ า ขี่ อ ว ด ส า ว แ ค่ นั้ น เ ห ร อ + +

Senior Member b cy's Avatar
    สถานที่
    Mystyle BCY
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aa อ่านข้อความ
    ขอดูหน้าคนถ่ายคลิปนี้หน่อยดิ อยากรู้ว่ตอนถ่ายมันจะฮาขนาดไหน ทำไปได้ไงฟะ สังขารนะพี่บี้ถ้าเหนื่อยเป็นลมไปเค้าจาช่วยพี่ไหวป่ าวเนี่ย 5555555555 ฮาขี้แตก
    fu fu fu ดีจะได้ไม่โดนถึบ อิๆๆ กลับไปขอเเต่งนะ คุณ aa
    [SIGPIC][/SIGPIC]รักอุดมการ ผลาญเงินตรา หาประสบการณ์ บานตะไท บรรลัยกัลย์ ตอนนี้ในหัวผมมีเเต่ ผมอันสีดำ เสพมานานเเล้วครับ พวก vigano ulma inox biemme ken cobbing เเละอีกหลายตัวที่ทำให้ผมงมหัวไม่ขึ้น b cy บางกระปิ ชะอำ ยำวุ้นเส้น /\2
    หมอครับ เลือดผมเลือดกรุ๊ปเเลม ครับ !! ฮ๋า!!/\7 /\7 /\7 2551-2 GO ITALY/\7 /\7 /\7

Senior Member I'm Jay's Avatar
    สถานที่
    Morgan Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up CooL...Man

บ้าได้ใจอ่า...พี่ b cy คะนองสุดทีนเลยนะเรา.....กลับมาได้แล้วโว๊ยยยย...
    ผู้หญิง ขี่ พี่ชาย

" แบกCannon + ขี่เวสป้า + ตีกลองบ้า + ไม่เล่นกัญชา + ดื่มแต่สุรา + ไปกะรองเท้าผ้าใบ "

Bookmarks