มาแล้วกำหนดการล้อหมุนทริปกลางกลางปี..........!!?

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: มาแล้วกำหนดการล้อหมุนทริปกลางกลางปี..........!!?

Junior Member หล่อการช่าง's Avatar
    สถานที่
    Parman Kanchanaburi
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up มาแล้วกำหนดการล้อหมุนทริปกลางกลางปี..........!!?

เป็นปีแรกครับที่ทางกลุ่มได้จัดทริปกลางกลางปีเป็นคร ังแรกครับสมาชิคทั้งเก่าและใหม่ไม่ควรพาดครับ ทางทีมงานจึงเรียนมาเพื่อให้ทราบสำหรับแก็งน้ำเมาทั้ งหลาย
    กำหนดการล้อหมุน 28-29-30 ก.ค. 2550 (เข้าพรรษา)
    จะออกเดินทางช้วงเวลากลางคืนของวันศุกร์ที่ 27 ดึกๆหน่อย (27 วันฟรีนะครับกะถึง อ.ทองภาภูมิเช้าวันที่ 28 ครับ)
    ทริปนี้ขอเก็บกองกลางด้วยนะครับเพื่อความสะดวกและควา มสามัคคีของพี่น้องชาวคณะทุกท่าน
    เก็บคนละ 550 บาท ราคานี้รวมค่าสติกเกอร์และค่าเสื้อด้วยครับ ถ้าเงินเหลือจาเฉลี่ยคืนครับ
    (อย่าคิดมากครับคิดว่าไปสนุกด้วยกันฉันพี่น้องเอามัน +ฮาครับ)
    โปรแกรมทัว คืนแรกไปนอนห้วยน้ำดัง เอยขอโทดครับพิมผิดพอดีเมา บ้านทาซาน ครับแล้วคืนที่สองเราจะขึ้นไปนอนกันที่ตัวอำเภอปิล็อคครับตอนเช้าตื่นมาดูทะเลหมอกกันสวยๆแล้วขากลับก็แวะเ ที่ยวตามรายทางแล้วแต่เวลาเหมาะสมครับ ท่านใดมีความคิดเห็นเพิ่มเติมก็เข้ามาแสดงความคิดเห็ นได้นะครับพี่น้อง หรือจาแวะมาคุยกันที่หล่อการช่างก็ได้ครับว่างเสมอ (ติดเบียมาด้วยก็ดีนะ)
    ถ้ากลุ่มไหนอยากแจมไปกับพวกเราก็ยินดีต้อนรับทุกกลุ่ มนะครับ
    ทริปนี้มีมันใครไม่ไปจาเสียใจนะครับ
    ปล.เมาไม่นับหลับเป็นตุ๊ด โดยทีมงานหล่อการช่าง
    แล้วจาลงรูปและข้อมูลสถานที่เพิ่มเติมให้ครับ (ขำๆนะพี่น้อง)
    อ๋อเกือบลืม กลุ่มปืนเก้ อย่าลืมเอาไพ่มาด้วยนะครับ ไม่มาตุ๊ดนะ ปืนด้าน..............Byeem84

รูป รูป    

Senior Member เด็กพิเศษ-30's Avatar
    สถานที่
    TouRisM กาญจนบุรี<สายเด็ก>
    ขอบคุณ
    0

Talking แหล่มเลย

จัดไปคับเก็บตังก่อนนะนี่คิดจะทานเหล้าต้อนรับเข้าพร รณสากันเลยเหรอคับดีจิงๆๆๆๆ555+

Junior Member sCooter_เอื้ออาทร's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Talking บรรยากาศเพิ่มเติมครับ

1.บ้านทาซานครับน่านอนนะแต่ขอนอนกะแฟนชองต่อชองได้ปะ
    2.จุดชมทะเลหมอกเนินกูดดอยem90

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sCooter_เอื้ออาทร : 31-05-2007 เมื่อ 14:54
    No drink No smoke No music No dance No lady No life.....my way

Junior Member sCooter_เอื้ออาทร's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ต่อครับ

จุดชมวิวเนินกูดดอยตอนเช้าทะเลหมอกสวยครับ(ขอบคุณข้อ มูลรูปภาพครับจำไม่ได้จากเว็ปอะไร)em97

รูป รูป    
    No drink No smoke No music No dance No lady No life.....my way

Senior Member Parman_Kan's Avatar
    สถานที่
    " ParmaN & Retro KAnchannaburi " (มีสมอง)
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เด็กพิเศษ-30 อ่านข้อความ
    จัดไปคับเก็บตังก่อนนะนี่คิดจะทานเหล้าต้อนรับเข้าพร รณสากันเลยเหรอคับดีจิงๆๆๆๆ555+

เรียนภาษาไทย เยอะๆ นะน้อง เมิง พิมพ์ ผิด ตลอดเลย ไม่ขำนะเว้ย ไม่สนุกทั้งวัน หุหุ อคติเฟ้ย

คุณ ติ๊ก ซุปเปอร์ เอสเอส ค๊าบบบบ จาลบข้อความผม ทำไมครับ ผมล้อเล่ง กะน้องมันไม่ได้เหรอครับ
    ทำไรต้องจิงจังไปซะหมดเหรอครับ อคติ กะผมเหรอ หุหุ ผมไม่สนุกทั้งวันนะ ขำไม่ขำไม่รู้ ผมขำคนเดียวได้ 555555555555555555555 ผมไม่ได้พิมพ์ข้อความใดๆ ที่ไม่ดี หรือ หยาบคาย ฉะนั้น กรุณาอย่าลบนะครับ หรือถ้าจะลบขอเหตุผลที่สมควรด้วยครับ ถ้าไม่มีก็อย่านะครับ.... ผมสนุกทั้งวัน อย่ามาถือสาเลย ขำ ขำ น่าพี่...555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Parman_Kan : 01-06-2007 เมื่อ 02:58
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    ร้าน Retro Kanchanaburi...
    รับทำรถตู้โฟล์คเพื่อการค้าครับ...
    Tel...084-073-0084
    เก่ง ปาร์แมน & เรทโทร กาญจนบุรี
    ...

ขอบคุณ
    0

Lightbulb เข้ามาดูกันอีกครับ

บรรยากาศรวมๆครับพวกเราคงได้ไปถ่ายรูปกันตรงนี้นะหุห ุ/\2

รูป รูป    

ขอบคุณ
    0

Talking ดูไปเลื่อยๆ

1วิวยามเย็น รึ ตอนเช้าหว่า
    2น้ำตกจ๊อกกระดิ่น

รูป รูป    

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ดูดูดูดูแล้วต้องไปด้วยนะ........!!?

1อีกมุมหนึ่งที่มองลงมาแล้วเห็นหมู่บ้านอีต่อง
    2จุดชมวิวชายแดนไทยพม่า เขาบอกว่าถ้าฟ้าเปิดจามองเห็นทะเลอันดามันฝั่งพม่าน่าสนครับ

รูป รูป    

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จัดไปอย่าให้บูด......!!?

น้ำตกเล็กๆที่ไม่ไกลจากที่พักมากนัก

รูป รูป    

ขอบคุณ
    0

Talking หนุกหนาน.......!!?

1อีกมุมหนึ่งของบ้านทาซาน
    2น้ำตกเจ็ดมิตรเขาบอกว่าต้อง4x4เท่านั้นถึงจาเข้าไปไ ด้มาลองดูกันดีกว่า......อิอิ
    ปล.ขอขอบคุณขอมูลรูปภาพจากเว็ปอะไรผมจำไม่ได้ครับ... .เอาเป็นว่าขอบคุณมากครับem24

รูป รูป    

ค่าน้ำมันประมานเท่าไหร่ครับ อยากไปด้วยจัง!!!
    สงครามยังไม่สงบ อย่าเพิ่งรับศพทหาร

อัศวินผยอง

ขอบคุณ
    0

Talking มาเลยครับมาสนุกกันถ้าว่างนะ.......!!?

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kapom อ่านข้อความ
    ค่าน้ำมันประมานเท่าไหร่ครับ อยากไปด้วยจัง!!!
    ถ้าไม่รวมว่ามาจาก กทม. ค่าน้ำมันไปกลับก็น่าจะประมาณ 500 กว่าบาท ส่วนที่เหลือก็รวมอยู่ในกองกลางแล้วครับ ถ้าว่างก็มานะครับมีอะไรก็ถามมาได้ครับทางกลุ่ม Parman ยินดีต้อนรับเสมอ (ถ้าว่างนะ)/\2 งานนี้รับลองว่ามันมีเมาแน่นอน

Senior Member ปืนแก๊ป001's Avatar
    สถานที่
    Muzzle Loading Gun Scooter Club Of Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kapom อ่านข้อความ
    ถ้าจะไปนะ จะดั้ยออกเดินทางพร้อมกัน

Senior Member ปืนแก๊ป001's Avatar
    สถานที่
    Muzzle Loading Gun Scooter Club Of Thailand
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จัดไป

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sCooter_เอื้ออาทร อ่านข้อความ
    1อีกมุมหนึ่งของบ้านทาซาน
    2น้ำตกเจ็ดมิตรเขาบอกว่าต้อง4x4เท่านั้นถึงจาเข้าไปไ ด้มาลองดูกันดีกว่า......อิอิ
    ปล.ขอขอบคุณขอมูลรูปภาพจากเว็ปอะไรผมจำไม่ได้ครับ... .เอาเป็นว่าขอบคุณมากครับem24
    สวยมากครับ จัดไป
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ปืนแก๊ป001 : 01-06-2007 เมื่อ 04:05

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หล่อการช่าง อ่านข้อความ
    เป็นปีแรกครับที่ทางกลุ่มได้จัดทริปกลางกลางปีเป็นคร ังแรกครับสมาชิคทั้งเก่าและใหม่ไม่ควรพาดครับ ทางทีมงานจึงเรียนมาเพื่อให้ทราบสำหรับแก็งน้ำเมาทั้ งหลาย
    กำหนดการล้อหมุน 28-29-30 ก.ค. 2550 (เข้าพรรษา)
    จะออกเดินทางช้วงเวลากลางคืนของวันศุกร์ที่ 27 ดึกๆหน่อย (27 วันฟรีนะครับกะถึง อ.ทองภาภูมิเช้าวันที่ 28 ครับ)
    ทริปนี้ขอเก็บกองกลางด้วยนะครับเพื่อความสะดวกและควา มสามัคคีของพี่น้องชาวคณะทุกท่าน
    เก็บคนละ 550 บาท ราคานี้รวมค่าสติกเกอร์และค่าเสื้อด้วยครับ ถ้าเงินเหลือจาเฉลี่ยคืนครับ
    (อย่าคิดมากครับคิดว่าไปสนุกด้วยกันฉันพี่น้องเอามัน +ฮาครับ)
    โปรแกรมทัว คืนแรกไปนอนห้วยน้ำดัง เอยขอโทดครับพิมผิดพอดีเมา บ้านทาซาน ครับแล้วคืนที่สองเราจะขึ้นไปนอนกันที่ตัวอำเภอปิล็อคครับตอนเช้าตื่นมาดูทะเลหมอกกันสวยๆแล้วขากลับก็แวะเ ที่ยวตามรายทางแล้วแต่เวลาเหมาะสมครับ ท่านใดมีความคิดเห็นเพิ่มเติมก็เข้ามาแสดงความคิดเห็ นได้นะครับพี่น้อง หรือจาแวะมาคุยกันที่หล่อการช่างก็ได้ครับว่างเสมอ (ติดเบียมาด้วยก็ดีนะ)
    ถ้ากลุ่มไหนอยากแจมไปกับพวกเราก็ยินดีต้อนรับทุกกลุ่ มนะครับ
    ทริปนี้มีมันใครไม่ไปจาเสียใจนะครับ
    ปล.เมาไม่นับหลับเป็นตุ๊ด โดยทีมงานหล่อการช่าง
    แล้วจาลงรูปและข้อมูลสถานที่เพิ่มเติมให้ครับ (ขำๆนะพี่น้อง)
    อ๋อเกือบลืม กลุ่มปืนเก้ อย่าลืมเอาไพ่มาด้วยนะครับ ไม่มาตุ๊ดนะ ปืนด้าน..............Byeem84
    ทริปนี้โอเค มีอะรัยเพิ่มเติมโปรดแจ้งข่าวด้วยนะครับ
    ปืนแก๊ปจะไปยิงที่เมืองกาญแน่นอน ผมหวังว่าคงจะไปกันพร้อมเพียงนะครับ จะดั้ยเก็บทีละคน
    ชอบจริงๆ เมาไม่นับหลับเป็นตุ๊ด..อิอิ

Bookmarks