คุณปู มอร์แกน...กรุณาอ่านข้อความนี้ - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: คุณปู มอร์แกน...กรุณาอ่านข้อความนี้

Senior Member on the beach's Avatar
    สถานที่
    Hatyai SC.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    ผมเมมเบอร์คุณไว้..ว่าง ๆ จะโทรไปคุยเล่นด้วย อยู่ทางนู้นดูแลตัวเองด้วยครับ เป็นห่วงพี่น้องชาวใต้ทุกท่านครับ( โดยเฉพาะ 4 จังหวัด ชายแดนภาคใต้ )
    ขอบคุณที่เป็นห่วงคับ แต่พวกเราจะปลอดภัย เพราะไม่ค่อยเข้าไปที่ๆ คนเยอะ
    พวกเราชอบอยู่ตามมุมมืด ยิ่งมืดยิ่งชอบ ไม่เชื่อถามก้ามปูดิ เอ้ยๆๆ นิ้วหายไปไหนวะ
    55++
    http://otb77.multiply.com
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Senior Member Kampoo Siam001's Avatar
    สถานที่
    Siam Southern Scooter
    ขอบคุณ
    0

Talking .............

...... ใช้คับเหตุการณ์ไม่ค่อยหน้าไว้วางใจ ยังไงก็โปรดระมัดระวังด้วยนะก๊าบ แต่ถ้าเรื่องนิ้วหายต้อง Kiig of the Ring ดูนะผมไม่ค่อยถนัดเท่าไหร่ ต้องถามเค้าเพราะเมื่อไม่กี่วันเค้าก็ไปมา

ปล. King of the Ring เป็นหมอตรวจภายใน ดังใหญ่แล้ว
    Siam Southern Scooter
    อนิจจัง สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม
    สงัด สงบ เสงี่ยม สะอาด

Senior Member t_toey's Avatar
    สถานที่
    slowtime classic club
    ขอบคุณ
    0

Talking ครับเป็นห่วง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Kampoo Morgan อ่านข้อความ
    ..... โถ่! ท่านโต้ง ( ฝูงบิน PX ) เค้าเป็นเพื่อนผมสายแรงที่โคราช ไม่มีไรหรอกคับทุกท่านเขามาอำเล่นเฉยๆ ผมติดเสื่อ 1 ตัว กับ สติ๊กเกอร์เขาเฉยๆ ไม่มีไร พอดีเมื่อวานเป็นวันเกิดของเขาๆ เลยมาอำเล่นๆ ไม่มีไรนะทุกท่าน ขอบคุณทุกท่านที่เป็นห่วงขอบคุณมากๆ คับ
    เป็นห่วงว่าเค้าจะไม่ยิงครับ

Bookmarks