ท่าเทสอย่างถูกหลัก บีซี วาย

ชื่อกระทู้: ท่าเทสอย่างถูกหลัก บีซี วาย

Senior Member b cy's Avatar
    สถานที่
    Mystyle BCY
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ท่าเทสอย่างถูกหลัก บีซี วาย

em90 ท่าเเรก ท่า บังรน คนกันเอง เป็นท่าพื้นๆ คะเเนน น้อย เเต่หลักการให้คะเเนนอยูที่การทำปากจู๋ ยิ่งจู๋ยิ่งได้คะเเนนเยอะ ท่านี้นิยมกันมากเเถบ ภาคอีสานตอนกลาง ถึงตอนเช้า
    ต่อไปเป็นท่าที่่ สอง เรียกว่าท่า เเม้นศรีบินได้ ถ้านี้ถือว่าเป็นทืท่ายาก คะเเนนสูง เพราะต้องเสียสละรถ เเละ ชีพในการทำท่านี้ คือต้องสละรถขณะขี่ เเละใช้ตัวเเถ ราบไปกับพื้น ไม่ให้กลิ้งเป็นวงกลม ท่านี้ก็เช่นเดิม คะเเนน เเน้นที่การทำปากจู่ โปรดใช้สติในการทำปากจู๋ด้วยนะครับ เสียดายคะเเนน ก่อนท่านจะม่องเท่ง em90 ท่านี้นิยมกันมากเเถบ ฮานอยตอนเหนือ เเละมะนิลาตอนกลาง ถึงตอนเที่ยง em86

รูป รูป    
    [SIGPIC][/SIGPIC]รักอุดมการ ผลาญเงินตรา หาประสบการณ์ บานตะไท บรรลัยกัลย์ ตอนนี้ในหัวผมมีเเต่ ผมอันสีดำ เสพมานานเเล้วครับ พวก vigano ulma inox biemme ken cobbing เเละอีกหลายตัวที่ทำให้ผมงมหัวไม่ขึ้น b cy บางกระปิ ชะอำ ยำวุ้นเส้น /\2
    หมอครับ เลือดผมเลือดกรุ๊ปเเลม ครับ !! ฮ๋า!!/\7 /\7 /\7 2551-2 GO ITALY/\7 /\7 /\7

สถานที่
    Mystyle BCY
    ขอบคุณ
    0

ท่าที่สาม เป็นท่ายากเช่นกัน เรียกว่าท่า ชนีหนีรัก หรืออีเเอบสนิท เป็นท่าทีต้องใช้เทคนิกในการทำสูง ท่านจะต้องเสียสละมือข้างใดข้างนึงจับท่อร้อนๆขณะวิ่ ง เเละต้องดิ่งตัวไปนอนกอด รถดังท่าสาธิต ก็เช่นเคย ท่าน สามารถเก็บคะเเนนกับท่านี้ได้เพียง ครั้งเดียว หลังจากนั้นจะมีพี่ชุดหมี เขียนภาษาจีนที่หน้าอก มาเก็บท่านไป จุดทำคะเเนนอยู่ที่การชูนิ้วลิโพ สองนิ้ว ถือว่า ท่าจะสมบูรณ์ เป็นท่ายอดฮิตในอเจนติน่า เเละ อลาสก้า มาบตะพุต เเละหนองปรือ
    ท่าทีสี่ เรียกว่า จ่าบอล นอนเค้ง เป็นท่าไม่ยากมากเเต่คะเเนนดี เเน้นทำท่านี้ขณะลอดใต้สะพานลอยที่มีนักศึกษา มัธยมตอนต้นเเละตอนปลายที่ไม่ใช่วันนุ่งชุดพละ หลักการให้คะเเนนอยู่ที่การจำสี เเละ ลาย ของผู้ถูกมองได้ชัดเจน ยิ่งมากคนก็มากคะเเนน ก็เช่นเคยครับ ถ้าจะทำท่านี้ให้ คะเเนนสูงขึ้นไปอีก่ท่านต้องหลับตาสัก 3 วินาทีขึ้นไปเเล้วนึก เลยครับ ว่าชาติหน้าอยากเกิดเป็นอะไร เป็น ท่าที่ทางกลุ่ม เอเปกให้การสนใจในการลงทุนมาก ทั้งระยะสั้นเเละระยะสุดท้ายของการติดเชื้อ .............em90em90em90

รูป รูป    
    [SIGPIC][/SIGPIC]รักอุดมการ ผลาญเงินตรา หาประสบการณ์ บานตะไท บรรลัยกัลย์ ตอนนี้ในหัวผมมีเเต่ ผมอันสีดำ เสพมานานเเล้วครับ พวก vigano ulma inox biemme ken cobbing เเละอีกหลายตัวที่ทำให้ผมงมหัวไม่ขึ้น b cy บางกระปิ ชะอำ ยำวุ้นเส้น /\2
    หมอครับ เลือดผมเลือดกรุ๊ปเเลม ครับ !! ฮ๋า!!/\7 /\7 /\7 2551-2 GO ITALY/\7 /\7 /\7

สถานที่
    Mystyle BCY
    ขอบคุณ
    0

em96 ท่าสุดท่้าย เรียกว่าท่า รักนะ จุ๊บๆ เป็นท่าง่ายเเต่ทำยาก หลักการให้คะเเนนอยู่ที่การชูนิ้วกลาง ซึ่งทาง นิวยอก ถือว่าเป็นสัญลักษณ์ การรักเดียวใจเดียวเลยชูเเค่นิ้วเดียว ให้กับกลุ่มเด็กเเว้น ที่จอดรอไฟเเดง เป็นกลุ่มใหญ่ๆเเล้วตะโกนว่า มายไตย์ โว่้ยยย เเล่้วท่านก็จะได้ตาย สมคำเรียกร้อง ดั่งในภาพเห็นกันหลัดๆไปซะเเระ บี ซีวาย เหลือเเต่รถ เเต่ถ้าเหตุการณ์จริงรถก็ไม่เหลือครับ ท่าน สุดท้ายานี้ ท่านใดสนใจ การขับรถอย่างถูกวิธี ชีวี จะยืนยาว กับ ท่าการขับที่น่าม่องของบีซีวาย โปรดให้คำเเนะนำมาที่ 80ม. 7 หมู่บ้่านพระปิ่น 2 ถ. บรมราชชนนี เเขวงศาลาธรรมสพน์ เขตทวีวัฒนา กทม 10170 ต่อ ไฟศาล
    ขำๆไปโดนเเน่????

รูป รูป    

tum_vespaclassic^_^'s Avatar
    สถานที่
    Parman Suphanburi
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แต่ล่ะท่า เสียวๆทั้งนั้น

พี่บี้ ดูๆแล้วนะ ท่าไหนก็ตายห่า เหมือนกัน 555+ แต่ล่ะท่า เสียว เหลือเกิน
    PARMAN SCOOTER CLUB

นครพล นุชประไพ
    7470101101 ธ.กรุงไทย บัญชีออมทรัพย์ สาขาถนนพระพันวษา
    e-mail : [email protected]
    เบอร์โทรศัพท์ 089-1171745

Senior Member Gan_hatyai's Avatar
    สถานที่
    Hatyai_SC
    ขอบคุณ
    0

Talking

คุณลุง B CYเล่นท่ามากๆระวังกะดูกจะหักน่ะค๊าบเป็นห่วง.......อิ อิๆๆem84

สถานที่
    Mystyle BCY
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Gan_hatyai อ่านข้อความ
    คุณลุง B CYเล่นท่ามากๆระวังกะดูกจะหักน่ะค๊าบเป็นห่วง.......อิ อิๆๆem84
    เเหมน้า ใครจะไปท่าเยอะเท่าก้านบ้านเเตก ท่าเยอะไม่ดีหรอก เด็กบ่น ติ๊บก็ไม่ได้ ซัดหนูเป็นวัวเป็นควาย 555 ก้านเอ้ยย

Bookmarks