มารู้จักemo กันเถอะคับ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: มารู้จักemo กันเถอะคับ

น้องลบกระทู้ที่พิมพ์ทิ้งมัยอ่ะ ในเวปก็เหมือนคำพูดแหละ คนหลายคนก็รู้ว่าพี่เป็นใคร น้องล่ะเป็นใคร
    ตามนานป่ะ ผมขายของก็ต้องมีเบอร์ดิ ไม่ใช่เด็กนั้งนับห.มอย เข้ามาสุ่ยเรื่องรถ ยังไงเอาก็มาดิ อย่าเห่าเลยเดียวจัดให้

คุณแต่อยู่ในที่มืดก็ดีหมาดีนะ จนตรอกดี ไม่เห็นต้องเดือดร้อนตามหาข้อมูลเลย นักเลงจริงเป็นแบบนี้เหรอ ผมเป็นนักมวยไม่ใช่นักแสดงพูดไม่ค่อยเก่งมีไรไม่พอใจ โทรมาดีกว่าคุยกันง่ายๆ แต่มีเวลาให้เรื่องไรสาระน้อยนะ แค่เรื่องขี้ตีนแค่นี้ตลก
    ว่าแต่คุณอ่ะที่บอกว่า พกปืนอ่ะ แม็กนึงมีกี่ลูกครับ ยังไม่บอกผมเลยเลย คุณลุงอีโม ได้โดนเด็กถอนงอกแล้วล่ะ
    คุณลุงอีโม อยากโดนผมถอนงอกเปิดตัวมา หรือเป็นหมาก็เอาแล้วแต่

ว่างๆไปถามคนที่เลี้ยงคุณมาว่า ทำตัวแบบนี้โตยัง ไหนบอกจะหยุดพูดไม่ใช่เหรอ รุ่นใหญ่จริงเขาไม่พูดหลอกมีแต่แนะนำครับ ผมไม่ได้เริ่มนะ เข้ามาเสือ..กเอง เดียวเถอะ

ปล. ถ้าผมนักเลงตัวหนังสือ ไปหรือไม่สุภาพ ของโทษเพื่อนๆด้วย คนรู้จักไม่ต้องมาโพสนะครับ เรื่องเด็กปัญญาอ่อน ยังไงก็ก็ยอมแล้วนะ แต่ให้รู้บ้างเรื่องบ้าง เพราะเขาคุยกันอยู่ๆคุณเขามาเสือ..ก แล้วผมก็จะหยุดเถียง แต่ถ้าคุณยังเปรี้ยวตีน โทรมาหาผมหน่อย ( กูไม่พอ โทรหากูหน่อย )
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย meen : 18-08-2007 เมื่อ 02:01
    WORK SLOWLY AND U WILL HAVE A FINE KNIFE
    ONE LOVE Kai - jo Brother
    ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^^!^ ^!^

" พลัง " มีไว้สำหรับ " กรรมกร "

" สติปัญญา " มีไว้สำหรับ " ปุถุชนครับ "

สัญติสุข จงเกิดแด่ วงการ scooter

ts32ts32

punthep's Avatar
    สถานที่
    หัวสะพานคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

รู้จักแต่ คาราบาว เหอๆ งุงิ
    c23..........c23..........c23

strait up,respect em up graffiti's Avatar
    สถานที่
    .......KU Classic Club .............40 Degree crew
    ขอบคุณ
    0

ผมขอนำเสนออีโมรุ่นใหญ่ของเมืองไทยครับ

STRAIGHT UP
    music vespa guitar graffiti

KU63 E59 EE35 KU CLASSIC025

Crave Scooter สายหล่ม Chaojeen love vespa's Avatar
    สถานที่
    ~ { Crave ☼ C|assic} ~
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ graffiti อ่านข้อความ
    ผมขอนำเสนออีโมรุ่นใหญ่ของเมืองไทยครับ

รุ่นใหญ่ รุ่นเก๋า เลยนะครับเนี้ย+++

/\2www.thaiscooter.com/forums >>เวปที่ผมรัก!!/\2
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=255 >>มาม่ะมาหื่น

...................{{ความหื่ไม่เคยปราณีผม}}

Senior Member HawThroneHeights's Avatar
    สถานที่
    Osg cub
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เฮ้อ

Hopes Die Last ลองหาฟังดีเหมือนกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HawThroneHeights : 13-06-2009 เมื่อ 13:51

Bookmarks