ทริป ตลาดสามชุก ตลาด100ปี - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ทริป ตลาดสามชุก ตลาด100ปี

Senior Member jayfaneve's Avatar
    สถานที่
    ORBIT Club
    ขอบคุณ
    0

em84+555555555555em84

Talking อิๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jayfaneve อ่านข้อความ
    em84+555555555555em84
    หมายความว่าไงเนี้ยลุงเจ อิๆๆๆ(ครายมียาดมให้ลุงบ้างอ่ะ เอามาให้ลุงเจดมหน่อยเร็ว ลุงเค้าตาลายคล้ายจาเป้นลมอิๆ ล้อเล่นนะเพื่อน555)
    ***จำหน่ายสีทาสนามเทนนิส(SEE-COURT)สีทาพื้นสนามกีฬาทุกชนิดรายแรกในราคาโรงงาน***

รับเหมาก่อสร้างซ่อมแซมทาสีพื้นสนามกีฬาทุกชนิด
    ด้วยระบบพื้นผิวระดับมาตราฐานในราคากันเอง

สนใจติดต่อ 083-4482123 วีรยุทธ์

รายละเอียดเพิ่มเติมตามลิ้งค์ด้านล่าง

คนขี้อิจฉาริษยา ย่อมเป็นสหายที่แย่ที่สุด
    โจรที่ว่าเลวนั้นยังอาจกลับใจเป็นคนดีได้...
    แต่คนที่ไม่ใช้โจรนั้นกลับมิอาจกลับใจเป็นคนดีได้...
    ฉันใดก็ฉันนั้น...เป็นเพราะว่าจิตใจคนบางคนนั้นมันไม ่ดี...
    มัวแต่คิดอิจฉาริษยาคนอื่น...
    จะให้แก้ไขอย่างไรนั้นมันก็ดียาก...

หุ่น's Avatar
    สถานที่
    อิสระ...
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ทริปต่อไป ไปอะเป่าหล่ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ qp อ่านข้อความ
    em94 ว๊าย แก็งค์ ผู้สูงอายุ em94

เด่วอีกไม่นาน กระผม จะ นำรูปของแก็งวัยรุ่น วัยใส วัยจ๊าบ มาให้ ชมอีกไม่นาน คร๊าบ
    ทริปต่อไป ไปด้วยกันหรือเป่าหล่ะพี่แมว ใจเป่า กะว่าจะไปตลาด 100 ปี ฉะเชิงเทรา ใกล้แค่นี้เอง ใจเป่าล่ะ พี่แมว...555 แล้วจะรู้ว่าแก๊งคนแก่ ใจทุกคนนะคร๊าบพี่ ขอบอก...ฮิฮิฮิ...

Senior Member jayfaneve's Avatar
    สถานที่
    ORBIT Club
    ขอบคุณ
    0

แล้วจะไหวหรอหุ่นรถอ่ะ จะไม่รอดอยู่แล้วนะวันนั้นยังให้เรายันอยู่เลยอ่ะ

หุ่น's Avatar
    สถานที่
    อิสระ...
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jayfaneve อ่านข้อความ
    แล้วจะไหวหรอหุ่นรถอ่ะ จะไม่รอดอยู่แล้วนะวันนั้นยังให้เรายันอยู่เลยอ่ะ
    /\2/\2 ของอย่างงี้มันอยู่ที่ใจนะพี่เจ ถ้าใจเราอยากไปมันก้อต้องไป...ไม่ใช่เห็นฝนตกนิดตกหน ่อยก็นอนอยู่บ้านซะงั้น!!!...555 โดนไหมล่ะ...

สถานที่
    ORBIT Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หุ่น อ่านข้อความ
    /\2/\2 ของอย่างงี้มันอยู่ที่ใจนะพี่เจ ถ้าใจเราอยากไปมันก้อต้องไป...ไม่ใช่เห็นฝนตกนิดตกหน ่อยก็นอนอยู่บ้านซะงั้น!!!...555 โดนไหมล่ะ...
    em85em85โดนแล้วไงเรา ไม่ใช่อย่างนั้นอ่ะ แม่บอกว่าอย่าโดนฝนอ่ะ เดี๋ยวเปียกอ่ะ55555555em85em85

Bookmarks