ถึงเพื่อน ๆ สมาชิกปาร์แมนเมืองกาญน์

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ถึงเพื่อน ๆ สมาชิกปาร์แมนเมืองกาญน์

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

Talking ถึงเพื่อน ๆ สมาชิกปาร์แมนเมืองกาญน์

เผอิญว่าพรุ่งนี้ผมจะไปเที่ยวที่เมืองกาญ ไปเป็นการส่วนตัว ไม่ทราบว่าจะมีร้านอะไรแนะนำบ้าง อยากได้สไตล์อินดี้ ฟังเพลงสบายครับ แถวท่าน้ำมีไหม ยังไงช่วยโพสบอกหรือโทรมาบอกก็ได้นะครับ โต่ง( Px.Club Thailand ) 08-6253-6253 ขอไปเจอตัวเป็น ๆ ทีมงานปาร์แมนเมืองกาญด้วย คงไม่ได้เอารถไปนะครับ เพราะต้องทำธุระที่กรุงเทพก่อน

Senior Member Parman_Kan's Avatar
    สถานที่
    " ParmaN & Retro KAnchannaburi " (มีสมอง)
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

งั้นเชิญที่ร้าน Retro Art&Bar สิครับ มาแล้วไม่เจอใคร หรือ มาไม่ถูกติดต่อผมได้ครับ 084-0730084 เก่ง ปาร์แมนครับ แต่ว่ามากี่โมงละครับ เผื่อมากลางวันจะได้ ดูแลต้อนรับถูกครับ ถ้าผมไม่ว่างเดี๋ยว พี่ๆน้องๆ ผมจัดให้ได้ครับ... ลองดูรูปร้านก่อนได้ครับ ... ตรงตามที่ต้องการเลยครับ...

รูป รูป    
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    ร้าน Retro Kanchanaburi...
    รับทำรถตู้โฟล์คเพื่อการค้าครับ...
    Tel...084-073-0084
    เก่ง ปาร์แมน & เรทโทร กาญจนบุรี
    ...

Junior Member หล่อการช่าง's Avatar
    สถานที่
    Parman Kanchanaburi
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ยินดีต้อนรับครับ

มาเลยครับถ้าได้เจอกันคงดีนะครับ retro ชื่อนี้มีแต่เมา.........เมาแน่ๆครับ โจ้นครับ

Senior Member parman1955's Avatar
    สถานที่
    Parman , PX CLUB
    ขอบคุณ
    0

หนึ่งในของดีเมืองกาญฯครับ......จริงๆ ไม่ได้โม้!!!
    /\2 ParmaN NeveR DiE/\2

กลับสู่จุดเริ่มต้น

"คบคนพาลถ้าจริงใจก็ไม่ผิด คบบัณฑิตไม่จริงใจก็ไร้ผล"

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

Talking ขอบคุณสมาชิกปาร์แมนทุกท่านครับ......

ที่แนะนำให้ทราบ แต่ต้องขออภัยด้วยที่ไม่ได้โทรไปหาและไม่ได้ไปนั่งที ่ร้านดังกล่าว เผอิญว่าเพื่อนที่ไปด้วยต้องการแดนซ์ ไอผมก็เลยเซ็งเลย ได้แต่นั่งดื่มเหล้าเคล้าน้ำตา เพราะแดนซ์กับเค้าไม่เป็น ไปผับแถว ๆ ท่าน้ำอ่ะครับ จำชื่อร้านไม่ได้ ไว้มีโอกาสหน้าคงได้เจอกันอีกแน่ครับไม่ต้องห่วงคร๊า บท่าน.......อุตส่าห์เอาสติ๊กเกอร์ Px. Club รุ่นที่ 2 ไปฝาก เลยไม่ได้ให้เลย ขอโทษจริง ๆ

Senior Member parman1955's Avatar
    สถานที่
    Parman , PX CLUB
    ขอบคุณ
    0

ครับผมยินดีครับ โอกาสหน้าฟ้าใหม่ยังมี เราคงได้เจอกันอยู่แล้วครับ คุณ ฝูงบิน px. โอกาสหน้าแวะมาเที่ยวติดต่อกันมาได้เลยครับ....ยินดี ต้อนรับอยู่แล้วครับ จากพวกเรา"ชาวปาร์แมนกาญจนบุรี"
    สวัสดี
    /\2 ParmaN NeveR DiE/\2

กลับสู่จุดเริ่มต้น

"คบคนพาลถ้าจริงใจก็ไม่ผิด คบบัณฑิตไม่จริงใจก็ไร้ผล"

Junior Member sCooter_เอื้ออาทร's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ยินดีครับ....!!?

สวัสดีด้วยคน.....
    No drink No smoke No music No dance No lady No life.....my way

Bookmarks