โชว์รถ...กันพื่อนๆ

ชื่อกระทู้: โชว์รถ...กันพื่อนๆ

Junior Member PUNK's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โชว์รถ...กันพื่อนๆ

โชว์รถ...กันพื่อนๆ เป็นแนวทางในการแต่งเติม ให้รถโคซ่าที่เรารัก ผมโชว์ก่อนนะครับ/\2

รูป รูป  
    TURN ON TUNE IN DROP OUT
    TURN ON = การผลักดันตัวตนเข้าในสภาพมึนเมาเพื่อค้นหาทรรศนะกว้ างไกลของชีวิต
    TUNE IN = การสัมพันธ์กับผู้อื่นด้วยความเมตตากรุณา
    DROP OUT= การละทิ้งโลก

...........................การสูบกัญชาเป็นการกระทำ ถูกต้องตามกฎหมาย
    ......................................มันไม่ใช้ยาเ สพติด .............................
    ........................มันเป็นพาหนะวิเศษพาเราไปสู ่แสงสว่าง

Junior Member PUNK's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไม่มีใครโชว์ผมโชว์อีก

โชว์อีก....

รูป รูป  
    TURN ON TUNE IN DROP OUT
    TURN ON = การผลักดันตัวตนเข้าในสภาพมึนเมาเพื่อค้นหาทรรศนะกว้ างไกลของชีวิต
    TUNE IN = การสัมพันธ์กับผู้อื่นด้วยความเมตตากรุณา
    DROP OUT= การละทิ้งโลก

...........................การสูบกัญชาเป็นการกระทำ ถูกต้องตามกฎหมาย
    ......................................มันไม่ใช้ยาเ สพติด .............................
    ........................มันเป็นพาหนะวิเศษพาเราไปสู ่แสงสว่าง

Junior Member jabbjabb's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PUNK
    โชว์อีก....
    แจ่มจัง สวยดีครับ อยากได้มากเจ้าคอซ่าเนี่ย ดูมาหลายเดือนแล้ว ยังไม่เจอเนื้อคู่สักที ใครมีช่วยบอกด้วยนะครับ เดิมๆ เนียนๆ มีทะเบียน Fucntion ใช้งานได้ครบ ขอบคุณครับ 06-6543118 ปล.รถคุณแจ่มจริงๆครับ ชอบมั่กมั่ก

Member unicorn48_1's Avatar
    สถานที่
    maejo scooter คลับ
    ขอบคุณ
    0

Unhappy คนรักเวสป้า ชม.

พี่ครับเครื่องเสียซ้อมแพงไมครับประมาณกี่พันอะอยากร ู้ครับ

Bookmarks